Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 40
    Like
    3
    Có duyên hay gì thì phải tính sau. Cái đầu tiên là vốn lưu động phải mạnh. Có vốn rồi, thì phải đánh giá được bản thân đang đứng ở đâu trong 4 vùng chiến lược.

Like
    0
    Làm kinh doanh đầu tiên là phải có máu liều, dám nghĩ dám làm, chứ cứ ngồi phân tích thuận lợi, khó khăn đảm bảo phân tích xong khỏi kinh doanh luôn

Like
    0
    Gãi đúng chỗ ngứa của kh

Like
    4

Đang dùng Money Lover

Mình đang dùng Money Lover mình thấy hài lòng, bạn nên làm một bản trên mobile nhé
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    5
    Khởi nghiệp thì chắc chắn là bạn đã có vốn rồi. Vấn đề còn lại là bạn tìm nguồn hàng chất lượng thôi. Khi sản phẩm của bạn tốt, thì hữu xạ tự nhiên hương bạn sẽ bán đắt hàng thôi.
    Tìm căn hộ cho thuê hoặc các căn hộ quận 11

Like
    52
    Quote Được gửi bởi khogiatot.vn View Post
    Mình đang dùng Money Lover mình thấy hài lòng, bạn nên làm một bản trên mobile nhé
    Bạn thử dùng Ngân Kế (www.nganke.com) xem sao? Cũng sẽ có 1 bản trên mobile :-)
    Ngân Kế (www.NganKe.com): Smart personal finance

Like
    4

Quan trọng nhất là biết mình đang ở đâu bạn ạ

Nếu biết mình đang ở đâu thì mình mới xác định được chính xác mình định làm gì và sẽ làm như thế nào, liệu có làm được không?
    Tủ nhựa đa năng giá cạnh tranh tại khogiatot

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Khởi nghiệp giờ chẳng phải một điều quá xa lạ với các bạn trẻ. Nhưng nhiều người chưa chuẩn bị kĩ càng nên khởi nghiệp xong thì thất bại rồi không gượng dậy được. Hôm nọ mình có đi dự một chương trình của Bộ Công Thương tổ chức ở Ngô Quyền, giao lưu giữa các doanh nghiệp vs các bạn trẻ về vấn đề khởi nghiệp thấy các bác ở đó nói rất hay mình vỡ được nhiều điều nhưng mà quả thực là chưa đã. Gần đây ms đọc thông tin về chương trình và đăng ký làm tnv. Quả thực là nếu các bạn đang có ý định khởi nghiệp thì không nên bỏ lỡ.

INTERNATIONAL FRIENDSHIP DAY - LEADING ENTREPRENEURS
    TƯ DUY KHỞI NGHIỆP DƯỚI GÓC NHÌN VĨ MÔ

IINTERNATIONAL FRIENDSHIP DAY (IFD) 2014 – Ngày hội quốc tế 2014 được hợp tác tổ chức bởi Phòng thương mại công nghiệp Việt Nam (VCCI), Hội liên lạc người Việt Nam ở nước ngoài (ALOV) và các Hội cựu du học sinh VN.

IFD – nơi những vấn đề nóng hổi của Việt Nam trên mọi lĩnh vực được thảo luận và đánh giá dưới góc nhìn vĩ mô của những chuyên gia đầu ngành.

IFD - điểm khởi đầu đánh dấu cho sự phát triển bền vững và lớn mạnh của Liên minh các hội cựu du học sinh Quốc tế - Union of Students overseas nơi kết nối các cựu sinh Việt khắp toàn cầu.

Tại sao nên tham dự IFD 2014?
    • Bạn là doanh nhân đang tìm kiếm đối tác phát triển, hay nguồn nhân lực chất lượng cao? Hãy tham dự IFD 2014
    • Bạn là cựu du học sinh và đang tìm kiếm cơ hội mở rộng Network? Hãy tham dự IFD 2014
    • Bạn là sinh viên và mong muốn học hỏi, mở rộng kiến thức thực tiễn? Hãy tham dự IFD 2014
    Thời gian, địa điểm IFD 2014
    - Thời gian: 29/11/2014
    - Địa điểm: Grand Plaza Hotel, 117 Trần Duy Hưng, Cầu Giấy, Hà Nội

Like
    0
    Trong 7P thì P nào cũng quan trọng hết bạn ơi ^^

Like
    5
    Để khởi nghiệp kinh doanh, bạn cần:
    Một ý tưởng kinh doanh
    Vốn đầu tư ban đầu
    Nguồn hàng tốt
    Đặt mục tiêu kinh doanh
    Và quan trọng nhất là tìm cách để khởi khiệp kinh doanh hiệu quả mà vẫn tối ưu chi phí ?
    >> Chi tiết xem tại: https://goo.gl/X4UKX7

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết