Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 65
    Cho Thuê Chỗ Đặt Server - Cho Thuê Server - Acdata Duy Thế - Phòng kinh doanh Tel: 0904 563 100 & 04 6254 2156 || Email: duythe@acdata.vn Skype: duytheac || YM: duythe_neu2009 Website: http://acdata.vn
    Like
    5

Rất hay !

Tặng bạn 10 củ cộng 5 củ kinh nghiệm nữa nhé. Biết nhiều như vậy là điểm cộng lớn đấy

Like
    40
    Mình sn 92, đang ở HN, vừa ra trường đang đi xin việc mà không biết nên offer lương bao nhiêu cho phù hợp.
    Kinh nghiệm dưới là do mình tự làm chứ ko phải kinh nghiệm khi đi làm trong cty, mọi người đi trước có thể đánh giá giúp mình được ko ạ, mình cảm ơn
    • Over 6 years experience in PHP and web application development.
    • Experience in Java technologies, Spring framework, Hibernate. Android basic.
    • Experience in Node.js platform, Express.js framework, Sails.js framework, Socket.io...
    • Good at JavaScript, Ajax, jQuery, jQueryUI, Backbone.js, EJS...
    • Good at HTML5/CSS3, Single-page application, Responsive design with Bootstrap, User experience design, Local storage...
    • Database: MySQL, MSSQL Server, MongoDB, Redis. Good in ORM, SQL Language, Optimize.
    • API service for mobile.
    • MySQL Full-text Search, Elastic Search engine.
    • Good at logic, OOP, MVC. Problem-solving abilities.
    • Experience in working with high performance systems, large database.
    • Reading and analyzing Software Requirements. Design database, Class diagram, Prototype.
    • Linux, Apache/Nginx, Web Services, SVN, Redmine.
    • Ability to self-study and grasp new technologies.
    • Read & understand English documents. Good sense of teamwork and high responsibility.

Like
    0
    Các bạn nào đọc topic này nên lưu ý một điều là đừng để những đứa trong đây nó làm cho ảnh hưởng. Tụi nó chỉ có 1 skill duy nhất là chém gió + biết cái tên của mấy cái công nghệ rồi quăng lên đây hỏi nhảm nhí thôi...=))

Like
    1
    Bạn chưa ra trường mà đã có hẳn 1 list kinh nghiệm rồi. Ngưỡng mộ bạn quá. Mình ở Hà Nội thấy ít khi sinh viên ra trường mà có kinh nghiệm thực tế lắm. Hầu hết, các bạn ấy ra trường với 1 tấm bằng và lý lịch thì rất trong sáng. Đặc biệt, bây giờ tiếng anh ở đâu cũng cần nhưng hầu như tiếng anh của các bạn ấy còn hạn chế.

Like
    22
    Quote Được gửi bởi hahuy.com View Post
    Mình sn 92, đang ở HN, vừa ra trường đang đi xin việc mà không biết nên offer lương bao nhiêu cho phù hợp.
    Kinh nghiệm dưới là do mình tự làm chứ ko phải kinh nghiệm khi đi làm trong cty, mọi người đi trước có thể đánh giá giúp mình được ko ạ, mình cảm ơn
    Lại thêm 1 siêu nhân nữa
    Khám phá Du lich Con Dao

Like
    160
    Vào cơ quan nhà nước 2,34 x 1150 tương đương 2,5 củ nhé
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    0
    lập trình có kinh nghiệm lương giờ phải khoảng 15-20tr

Like
    4
    Kinh nghiệm của bạn chắc 1 tháng 15 triệu ha.
    Cho thuê máy chủ riêng giá chỉ 1.899.000 VND

Like
    0
    Mình có đứa bạn cũng 4 năm kinh nghiệm, trình giống y như bạn mô tả. Chỉ khác là làm cả seo luôn ) và jquery thì khá cao. Cỡ slide chạy lên, xuống, vòng tròn... mà chúng ta hay dùng hứng lên nó tự viết luôn )
    Năm 2011 làm Hn lương 8 củ 2012 về quê làm lương 3 củ và đến giờ sắp giải nghệ chuẩn bị đi làm bảo vệ )
    Cái nghề này chỉ tp lớn thôi về tỉnh lẻ là thui chột. Haiz

Like
    5
    Toàn các cụ mới ra trường khai 4 năm kinh nghiệm. Minh mà là nhà tuyển dụng cũng không có thiện cảm với mấy cụ này. Các cụ đi làm không thôi chứ không đi học à? Đi ngược thời gian lại có lẽ vừa ôn thi đại học vừa code.

Trang 5 / 7 FirstFirst ... 234567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết