Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567
Hiển thị kết quả từ 61 đến 62 / 62
    Like
    0

Bkav

Nhắc đến BKAV mình cũng thấy bực mình lắm, pm của họ chạy cực kỳ chiếm dung lượng ram, máy mà cùi chút thì coi như khỏi làm được gì.
    Mà mỗi lần khắc phục BKAV cũng cho nhân viên chăm sóc khá nhiệt tình, tuy nhiên đội ngũ chuyên môn bên đó chưa đồng đều, khả năng khắc phục, xử lý tình huống chưa tốt đâm ra mất thiện cảm trong lòng người sử dụng
    Còn về việc Hacker bị BKAV tố cáo và bị bắt như 1 số bạn chia sẻ trên đây, thì đúng là mình thấy BKAV đã quá lãng phí nhân tài
    Visa trung quốc giá rẻ, trungquocvisa(dot)com

Like
    34
    tớ thì biết quảng từ năm 2000. hồi nó viết bkav = pascal, nó còn cho mình mã nguồn nghịch
    Công nhận nó giỏi lập trình thật + khả năng PR chém gió lúc cộng đồng IT còn ít hiểu biết , cộng với hồi đó may mắn + đi đầu về bảo mật + Có các giáo sư bk giỏi hướng dẫn lúc làm thạc sĩ. (Thạc si thời đó chất lượng cao không như bây giờ)

Về sau đang nhẽ phần mềm này cũng chết như d32 nhưng không hiểu sao nó tồn tại tới bây giờ. NGHE NÓI nhiều chuyên gia tư vấn không nên dùng vì 1 số lý do nhậy cảm. Tóm lại không nên dùng bởi thị trường có quá nhiều soft antivirus đỉnh rồi.
    www . hoidilam . com

Trang 7 / 7 FirstFirst ... 24567

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết