Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    0

xoá pass cho máy tính

1:mình có tạo pass cho máy tính nhưng khi muốn xoá pass trong user account lại ko có mục remove để xoá pass /làm cách nào
    2:mình có tao 1 account mới cho máy /khi khởi động máy thì vào account mới/khi mình vào user account trong panel thì chỉ có 1 account mới/còn account cũ (administrator) thì ko có đâu/mình muốn chuyển về account cũ/làm sao
    note:có ra ngoài quán và đồng thời hỏi bạn thì 1: có nút remove để xoá pass /2: có đồng thời đầy đủ account cho mình chọn/máy P4
    3:mình có vào mạng tìm kiếm cách vào máy tính khi quên pass/nhưng sao làm ko được?đa số là ko có remove pass trong máy/cho hỏi đang nhập bằng quyền quản trị viên là gì
    4:cách cài win xp
    Được sửa bởi rongvietnamdnqn lúc 17:29 ngày 18-06-2007
    Quote Quote

Like
    0
    khi vừa vào màn hình đăng nhập acc thì bạn nhấn ctrl_shift_del 2 lần sau đó nó sẽ ra 1 bản đang nhập khác tại đây bạn gõ vào user là administrator password để trống( trường hợp này là bạn chưa đạt password cho user admin , nếu có thì đáng pass vào, còn quên thi tính sau), đăng nhập vào máy , sau đó bạn có thể chỉnh các acc khác

Like
    0
    bạn có thể boot khi khởi dộng rồi xóa bỏ pass

Like
    0
    ctrl _ shift_2 lần mình thử lâu rùi /nhưng ko được...mấy cách này mình xem trên Internet rùi.nhưng vào ko được/trả lời giúp câu 1 2

Like
    0
    Quote Được gửi bởi rongvietnamdnqn View Post
    1:mình có tạo pass cho máy tính nhưng khi muốn xoá pass trong user account lại ko có mục remove để xoá pass /làm cách nào
    Vậy bạn có thấy mục change password không? Nếu thấy thì vào đó, để trắng mấy ô mà nó hỏi pass mới là gì ấy, rồi ấn "change"
    Còn nếu như làm vậy mà cũng không được thì dùng CD hiren'boot mà xóa

BRGS

Like
    0
    đúng rồi, sử dụng Hiren !

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết