Hiển thị kết quả từ 1 đến 2 / 2
    Like
    1

Thông tin Khóa Học HTML CSS tại Hà Nội

Khóa học HTML – CSS cung cấp kiến thức, kỹ năng xây dựng mô hình web tĩnh theo chuẩn Quốc tế W3C với HTM5 và CSS3 mới nhất hiện nay. HTML-CSS là nền tảng của mọi ngôn ngữ lập trình như PHP, ASP, JSP…Khóa học HTML-CSS không chỉ giành riêng cho lập trình viên mà nó dành riêng cho mọi đối tượng thuộc các ngành nghề khác như SEO marketing, quản trị website…có thể tự mình tạo ra các web tĩnh và chỉnh sửa giao diện trang web phục vụ cho công việc
    Các bạn vao trang vietnit để biết thêm chi tiết
    Tại sao bạn chọn chúng tôi

Chúng tôi có 1 buổi Học thử (miễn phí 100%)khóa học html css cho tất cả các bạn học viên đầu tiên muốn trải nghiệm làm code
    Trực tiếp kỹ thuật viên coty sẽ hướng dẫn từng học viên và đi cùng các bạn cho tới khi khóa học kết thúc
    Lấy học viên làm trung tâm, lấy thực hành làm chủ đạo học viên sẽ thực hành và viết code ngay trong buổi học đầu tiên
    Thực hành cắt và hoàn hiện trực tiếp giao diện chuẩn seo chuẩn quốc tế W3C, từ các web tin tức, bán hàng, giới thiệu hay các web thương mại điện tử đồ sộ…vvv
    Giáo trình cho học viên khóa học dễ hiểu và chất lương, tạo sự lôi cuốn và hào hứng khi đọc và thực hành
    Học viên sau khi kết thúc khóa học HTML CSS của chúng tôi chắc chắn có thể tự mình thiết kế 1 website mang tính chuyên nghiệp cao
    Đến với chúng tôi học viên sẽ được đào tạo trọn gói (khóa HTML và CSS, PhotoShop cơ bản).
    Học theo dự án thực tế với môi trường làm việc chuyên nghiệp, thâm gia và sử dụng các công cụ quản lý dự án thực tế, chuyên nghiệp
    Chúng tôi cam kết sẽ đào tạo học viên cho tới khi làm được việc đáp ứng được tất cả các nhu cầu nhà tuyển dụng
    Chúng tôi sẽ giảm học phí cho các học viên có hoàn cảnh khó khăn và con thương binh liệt sỹ
    Quote Quote

Like
    1

Giận dữ !

trang vietnit .com này có dậy kiến thức cơ bản html/css bạn nào tự học vào xem nhé

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết