Trang 1 / 5 1234 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 48
    Like
    12

Trải nghiệm cài đặt và mở khóa màn hình bằng vân tay trên Galaxy Tab S

Ngoài chức năng chia đôi màn hình thì Samsung Galaxy Tab S còn có bảo mật vân tay, tính năng này rất hữu dụng trong nhiều trường hợp, bài này sẽ hướng dẫn cho các bạn cách cài đặt và áp dụng vào việc mở khóa màn hình bằng vân tay.

Việc cài đặt và sử dụng ngón tay để mở khóa màn hình là rất dễ dàng và tiện lợi. Tuy nhiên việc sử dụng vân tay còn làm được nhiều việc thú vị hơn như khóa nội dung nào đó nhạy cảm, thanh toán qua mạng... mà diễn đàn sẽ mang đến trong các bài viết tiếp theo.

Còn bây giờ mời các bạn xem video hướng dẫn và cùng thảo luận ở phần comment nhé.
    https://www.youtube.com/watch?v=FPE6xiaj4Bs
    Chúc các bạn quét vân tay vui vẻ
    Quote Quote

Like
    0
    hê hê, có update thêm vụ cảm biến cho file kìa, đc cái tablet đầu tiên có cảm biến, nên vọc cũng khá vui, thêm cái nữa sau này chắc sẽ cớ mấy bản update thêm cho cảm biến, dự là sẽ còn dùng đc thêm mấy cái khác ẩn ngoài file dữ liệu

Like
    0
    Có ai biết khi nào có Kitkat cho e nó ở VN ko, nghe nói lên xong mượt hơn cả bây giờ, ko biết thực hư ra sao ???????????

Like
    0

Rất hay !

Quote Được gửi bởi dahong808 View Post
    Có ai biết khi nào có Kitkat cho e nó ở VN ko, nghe nói lên xong mượt hơn cả bây giờ, ko biết thực hư ra sao ???????????
    Có bản cập nhật firmware cho con tab S rồi đó bạn, bạn tham khảo mấy bài viết thử coi. Mình mới cập nhật xong nè, khá là ok

Like
    0
    đã xem và cảm nhận là nó hơi bị đã, nó nhạy hơn nhiều những gì mình tưởng. Chắc phải bán vài mẫu ruộng để có tiền mà mua e nó quá :P

Like
    0
    Quote Được gửi bởi banhqui View Post
    đã xem và cảm nhận là nó hơi bị đã, nó nhạy hơn nhiều những gì mình tưởng. Chắc phải bán vài mẫu ruộng để có tiền mà mua e nó quá :P
    thôi từ từ mà mua lại ruộng, Tab S giờ hot, ko mua thì lại ko có phần đầu cơ mà cập nhật có ai thử chưa, mình chưa dám thử, đang dùng ổn định, với lại sợ lỗi nên chưa dám update con tab S lên

Like
    0
    duyệt con này rồi, trên thị trường chưa có con nào được cái bảo mật kín kẻ như thế này. Chọn mua vì cái bảo mật thôi chứ không biết mấy cái khác ra làm sao

Like
    0
    thấy người ta làm dễ quá, mà không biết cái tay mình lỡ có bị dính nước thì cái phần cảm ứng có mượt mà như hiện tại không hé ?

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chienhuu View Post
    thấy người ta làm dễ quá, mà không biết cái tay mình lỡ có bị dính nước thì cái phần cảm ứng có mượt mà như hiện tại không hé ?
    vô tư bác ạ, mình có thử rồi. Mấy cái khác thì mình không biết như thế nào chứ tab S thì cứ vô tư mà quét

Like
    0

Hấp dẫn đây !

Quote Được gửi bởi dahong808 View Post
    mượt hơn là cái chắc rồi, chứ update mà không mượt hơn thì không có ai thèm update đâu. Cứ up lên đi rồi cảm nhận

Trang 1 / 5 1234 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết