Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 70
    Like
    10

Hạnh phúc

Với vốn khởi đầu 10 triệu, chủ thớt có thể kinh doanh online các mặt hàng nhu yếu phẩm, hoặc món nào mà chủ thớt thích, nếu siêng năng thì có thể huề vốn, rồi từ từ sẽ lên một tầm cao hơn.
    Hoặc sắm một máy xay sinh tố đa năng cũng được, bán vỉa hè hơi cực tý nhưng không sợ lỗ hehe khi nào kiếm được nhiều vốn hơn thì mở hẳn một quán

2. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    bạn đặt title "Khởi nghiệp TMDT như thế nào với 10 triệu?" như vậy có thể hiễu là bạn không có kiến thức gì về mmo và chỉ nge qua bạn bè hoặc người thân đã thành công hoặc thất bại như thế nào. Mình nghĩ bạn nên qua các forum nước ngoài đọc và tìm hiểu giang hồ đang kiếm tiền như thế nào sau đó chọn môt hình thức mmo phù hợp với bạn cũng như số vốn bạn hiện có. Các forum có thể tham khảo như hackforum, warriorforum, moneymakerdiscussion, wickedfire..
    Ngoài ra theo mình thấy thì ở ddth này nhiều ngươi chơi youtube+ adsense, làm các trang web giật gân hot adult.. vẫn kiếm tiền ầm ầm không đòi hỏi vốn ban đầu cao lắm nên bạn có thể tìm hiểu thử xem.

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    7
    Có 2 cách để bạn bắt đầu:

- Nếu bạn đã có kiến thức về TMĐT (cách vận hành tất tần tật) + kiến thức ngành bạn đang kinh doanh (ví dụ bán quần áo thì biết chút ít về thời trang...) thì vừa đi làm vừa "âm thầm" xây dựng đế chế của bạn (đi làm để bạn có thể duy trì cuộc sống bản thân và nuôi dự án)

- Nếu bạn chưa có kiến thức về TMĐT + kiến thức ngành thì dùng 10 triệu làm "học phí"

Cả 2 cách đều là cuộc chiến lâu dài.

Còn nếu bạn muốn làm giàu ngay lập tức thì tham gia mấy khóa học làm giàu

(cả 3 cách này đều chẳng liên quan bạn có 10 triệu hay 100 triệu. Quan trọng là chính bản thân bạn thôi. Nghiêm túc đấy)
    kilopad DOT com

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1

Khởi nghiệp TMDT như thế nào với 10 triệu?

Mở mạng bóng đá để ăn lai. Tiền mình sẽ được trả lại sau khi không muốn làm nữa, trừ khi bạn tham gia chơi thôi. Hihi. Tư vấn chỉ mang tính tham khảo, suy nghĩ kĩ trước khi sử dụng dịch vụ này vì khi bị công an phát hiện thì nguy to. kaka

Like
    279
    Quote Được gửi bởi cmwlaw.vn View Post
    Mở mạng bóng đá để ăn lai. Tiền mình sẽ được trả lại sau khi không muốn làm nữa, trừ khi bạn tham gia chơi thôi. Hihi. Tư vấn chỉ mang tính tham khảo, suy nghĩ kĩ trước khi sử dụng dịch vụ này vì khi bị công an phát hiện thì nguy to. kaka
    Đừng xúi dại người ta bạn nhé.
    Cho vay tiền online chỉ cần CMND.

Like
    279

Rất hay !

Quote Được gửi bởi onlylovem View Post
    bạn đặt title "Khởi nghiệp TMDT như thế nào với 10 triệu?" như vậy có thể hiễu là bạn không có kiến thức gì về mmo và chỉ nge qua bạn bè hoặc người thân đã thành công hoặc thất bại như thế nào. Mình nghĩ bạn nên qua các forum nước ngoài đọc và tìm hiểu giang hồ đang kiếm tiền như thế nào sau đó chọn môt hình thức mmo phù hợp với bạn cũng như số vốn bạn hiện có. Các forum có thể tham khảo như hackforum, warriorforum, moneymakerdiscussion, wickedfire..
    Ngoài ra theo mình thấy thì ở ddth này nhiều ngươi chơi youtube+ adsense, làm các trang web giật gân hot adult.. vẫn kiếm tiền ầm ầm không đòi hỏi vốn ban đầu cao lắm nên bạn có thể tìm hiểu thử xem.
    Không dễ đâu bạn nhé, làm web phải chi domain + host + có cái ăn để duy trì nữa.
    Cho vay tiền online chỉ cần CMND.

10. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    8
    Em có cách này cho bác: Hãy dùng 10 triệu để đầu tư thương hiệu . Từ 10 triệu đó nếu đầu tư hình ảnh và mối quan hệ hiệu quả, bạn sẽ vay được khoảng 50- 100 triệu với lãi suất ưu đãi.
    Hãy dùng số tiền đó để đầu tư hoặc kinh doanh sản phẩm tiếp cho hiệu quả nhé.
    Tập làm giàu

Like
    23
    Nếu bạn muốn bán hàng Onl các Loại thực phẩm chức năng, Mỹ phẩm..... thì hãy PM mình nhé. Mình tuyền CỘng tác viên thường xuyên. Chỉ cần có khách mua thì đến chỗ mình lấy hàng giao cho khách ăn chênh lệch . Nếu có nhu cầu thật sự thì vào website http://myphamhanoi.com.vn để xem hàng bạn nhé hi.

Còn đối với 10tr để kiếm tiền về mảng CNTT thì chơi Adsend, Youtube, CB, CJ, Adf cũng có nhiều cái. tìm hiểu rồi sẽ bik.

Nhưng ko phải ai cũng kiếm đc tiền từ các mảng đó đâu nhé. hi.
    Bán Buôn, Bán Lẻ Mỹ Phẩm Hàn Quốc

Like
    35
    Quote Được gửi bởi xiao_gou_88 View Post
    Em có cách này cho bác: Hãy dùng 10 triệu để đầu tư thương hiệu . Từ 10 triệu đó nếu đầu tư hình ảnh và mối quan hệ hiệu quả, bạn sẽ vay được khoảng 50- 100 triệu với lãi suất ưu đãi.
    Hãy dùng số tiền đó để đầu tư hoặc kinh doanh sản phẩm tiếp cho hiệu quả nhé.
    Bác còn chưa có con đường kinh doanh, cũng chẳng biết làm gì đã đòi vay 100 triệu. Bác bác có tự tin sẽ thành công không, nếu bác 0 thành công thì lấy gì ra để trả???

Like
    0
    Theo mình thì 10tr mà khởi nghiệp thì hơi ít.
    Chúng ta nên chọn những mảng thông tin quảng bá để phù hợp

Trang 2 / 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết