Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 14
    Like
    0

Học thiết kế đồ họa ở đâu tốt ?

Các bạn cho mình hỏi ở Hà Nội có trung tâm nào đào tạo chuyên về thiết kế đồ họa không? Mình đang học năm cuối ở mỹ thuật công nghiệp, muốn trước khi ra trường học thêm 1 khóa đào tạo ngắn hạn chuyên sâu về đồ họa vừa phục vụ cho thi cử vừa tốt cho công việc sau này. Tìm hiểu trên mạng cũng có nhiều trường quá nên đắn đo không biết nên chọn trường nào. Bạn nào biết giúp mình nhé.
    Thks các bạn!
    Quote Quote

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Ở đó có đào tạo nâng cao luôn cho những người biết qua về cơ bạn không bạn nhỉ

Like
    0
    VTC Academy đào tạo mấy năm bạn ơi

Like
    0
    không biết trường này có đào tạo lại từ cơ bản ko. Mình muốn đc học qua lại cư bản nữa.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Bạn tham khảo khóa thiết kế đồ họa chuyên nghiệp bên iMIC thử xem. Bên iMIC đào tạo kinh nghiệm và kỹ năng thực hành dự án, khóa này 5~6tháng. Bạn có thể đến đó học thử 1 tuần free xem thế nào

Like
    0
    Cám ơn bạn, mình tìm hiểu qua imic r. Thấy nhiều ng phản ánh chất lượng đào tạo quá

Like
    0

Hạnh phúc

Bạn tham khảo khóa học ở T3H-Đại học Khoa học tự nhiên-Đh Quốc Gia Tp HCM-cơ sở Hà Nội xem sao. 1 tuần 2 buổi,1 buổi 3h. Có thể đăng kí học free đấy bạn.

Like
    0
    Cái này bác nên tham khảo các bác đã từng đi học là tốt nhất

Like
    0

Học đồ họa

Mình đang học khóa Đồ họa tại học viện Vnskills chỗ Phố Vọng đó. Mình học được 2 môn rồi, thấy khá ok về chương trình học bên này. Khóa học 5 tháng gồm các môn: Photoshop, illustrator, indesign, corel và các môn mỹ thuật. Học xong lại có chứng chỉ do ĐH Quốc gia cấp nữa. Bạn có thể tham khảo thêm các thông tin về bên Học viện này nếu bạn ở Hà Nội nhé

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tenjoytran View Post
    Các bạn cho mình hỏi ở Hà Nội có trung tâm nào đào tạo chuyên về thiết kế đồ họa không? Mình đang học năm cuối ở mỹ thuật công nghiệp, muốn trước khi ra trường học thêm 1 khóa đào tạo ngắn hạn chuyên sâu về đồ họa vừa phục vụ cho thi cử vừa tốt cho công việc sau này. Tìm hiểu trên mạng cũng có nhiều trường quá nên đắn đo không biết nên chọn trường nào. Bạn nào biết giúp mình nhé.
    Thks các bạn!
    Chia sẻ trang học đồ hòa miễn phí rất hay. hocvip .com

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết