Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

Phần mềm dành cho Seoer Pro

Em thì không biết post bài này ở đâu cho đúng chỗ ạ. Nếu admin đọc được thì chuyển đúng bõ giùm e nhé. E cảm ơn . Vì em muốn hỏi nên em mới đặt cái title như vậy thội ạ.

Mấy bác cho em hỏi là có phần mềm nào spin content tốt không ạ? Ngĩa là như này ạ:
    - Em Muốn dùng cho cả bài tiếng việt / tiếng anh đc và đã có bài dạng Spin sẵn rồi.
    - Em Muốn từ bài spin đó chuyển thành 1 loạt các bài.

Ai có phần mềm nào tốt thì chỉ giùm em với nhé
    Quote Quote

Like
    6
    Mass Seo Content bác nhé

Like
    0
    Mass SEO content bản free dùng 60 ngày,nếu bạn mua thì khoảng 2triệu

Like
    3
    Spin nội dung bắn lên diễn đàn phải không bạn. Tốt nhất là làm bằng tay đi, để site bị sandbox là mệt đấy bạn
    ... yêu màu tím ...

Like
    0
    ko nên dùng tool bạn ak. khó bền vững lắm

Like
    15
    SEO Pro thì dùng soft vẫn được chứ sao. Khai thác tốt thì là công cụ hiệu quả, khai thác tệ thì là gánh nặng. Bởi vậy Pro mới sài, mình còn gà nên chẳng biết tên

Like
    0
    Thôi bác cứ SEo tay và đi link đi cho nó an toàn dùng tool có ngày bác lại bi out vừa phí công vô ích vừa nản ko có thêm kinh nghiệm

Like
    0
    Nếu bác là cá nhân, SEO cho chính site của bác, công thức chung là nội dung tốt, không copy bậy bạ, trình bày đẹp, SEO onpage tốt, có chiến lược build backlink tốt, mua thêm ads nếu đủ tiền, đảm bảo lên nhanh mà không rớt.

Nếu bác là công ty hoặc muốn kinh doanh dịch vụ, nên đầu tư cho mình vài thứ vũ khí hạng nặng như hệ thống site vệ tinh ngon, nắm được nguồn site pr cao cho phép build backlink, và dùng các tools có phí, thường rất cao và yêu cầu phải có kinh nghiệm.

Hoặc là đi thuê dịch vụ để họ làm cho nhanh. Nhưng nên thuê của các công ty có uy tín, không nên thuê tào lao, cứ Google dịch vụ SEO thằng nào ra đầu tiên thì dùng thằng đó. He he

Like
    134
    tốt nhất là đừng dùng tool , vì dùng tool thì làm gì còn tác dụng nào nữa , nó không chắc chắn và bền vững đâu

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết