Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 10
    Like
    5

Rất hay ! Menow - mạng xã hội ẩn danh duy nhất tại vn

Với tính ẨN DANH tối đa, MENOW là nơi duy nhất để bạn chia sẻ bí mật của mình với người khác một cách thoải mái và tự do trên Internet.

KHÔNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN CÁ NHÂN

KHÔNG LƯU LẠI LỊCH SỬ HOẠT ĐỘNG

KHÔNG NGẠI BỊ ĐÁNH GIÁ

... bạn chia sẻ và nhận lại sự sẻ chia từ cộng đồng ẩn danh của MENOW.

Với MENOW, bạn có thể tự do thể hiện bản thân không giới hạn, kết bạn và trao đổi suy nghĩ, xây dựng những mối quan hệ dựa trên niềm tin và những cảm xúc đồng điệu.

MENOW có gì đặc biệt?

■ An toàn và riêng tư 100%

■ Hoàn toàn FREE.

■ Chia sẻ STATUS và HÌNH ẢNH của bạn

■ ĐÁNH DẤU yêu thích những chia sẻ từ người dùng khác.

■ Gửi COMMENT và PRIVATE COMMENT cho status bạn quan tâm

■ Gửi và nhận các tài khoản chat như Facebook, Zalo, KakaoTalk, Tango, Line để kết bạn. CHỈ những user ĐƯỢC ĐỒNG Ý mới nhận được thông tin tài khoản của bạn.

Một số hình ảnh về app:

Link tải app: http://goo.gl/4r6K0v

QR code:

Keywords:

Me,menow,gặp gỡ,hẹn hò,ẩn danh,tán tỉnh,làm quen,mai mối,fa,một nửa,người yêu,social,anonymous,meet,flirt
    Quote Quote

Like
    0
    đã gọi là bí mật lại còn chia sẻ - :v

Like
    34
    Mạng này chắc không có chức năng chia sẻ hình ảnh. Và nếu trên đó toàn là những gì liên quan đến đời sống thực của một người (vì họ muốn ẩn danh) thì hóa ra toàn những con người không có thật gặp gỡ nhau trên đó, chơi cái này một lát thì thành kẻ hoang tưởng hoặc tâm thần hết cả lũ. Chả dại.
    "bất khả tri"

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Mạng này chắc không có chức năng chia sẻ hình ảnh. Và nếu trên đó toàn là những gì liên quan đến đời sống thực của một người (vì họ muốn ẩn danh) thì hóa ra toàn những con người không có thật gặp gỡ nhau trên đó, chơi cái này một lát thì thành kẻ hoang tưởng hoặc tâm thần hết cả lũ. Chả dại.

có chức năng chia sẻ hình ảnh chứ bạn ơi, mục đích app làm ra để bản thân có thể chia sẻ những tâm sự của mình 1 cách vô tư nhất mà k bị ng khác soi mói hoặc rèm pha.
    Đại loại như kiểu 1 câu chuyện của bản thân mà k dám tiết lộ với ai vì sợ điềm tiếu.
    Để có thể có những ng đồng cảm xúc chia sẻ với mình ko hề ảo chút nào bạn ơi

Like
    5
    Công nhận rằng các mạng xã hội đều là ảo. Tuy nhiên nếu mà còn ẩn danh trên mạng ảo nữa, vậy thì theo mình ko còn tính kết nối bạn bè nữa, và cũng ko tìm được giá trị thật với loại hình này luôn. Vì đã là ảo, nên hình up lên có thể sẽ không muốn thấy mặt (kẻo bị nhận diện), và tâm sự cũng chưa chắc là lời từ lòng mình.

Like
    5
    Tuy nhiên mình cũng cảm ơn bạn vì đã chia sẻ, và ý tưởng của app cũng hay, chỉ cần làm bật ưu điểm của nó, developer của app này có thể có đất

Like
    415
    vào một mạng xã hội mà mình không thấy mình là ai trên đó, khi chát thì không biết chát với ai.... thì vào đó làm giề?

dù sao nếu bạn tự kỷ thì mạng này khá hữu ích, chát với bạn "nặc danh" vẫn có hơn chát với mấy pm tự động

Like
    0

mạng xã hội

mạng xã hội này mới nhỉ, giờ mình mới biết nhưng có vẻ là ít người dùng đúng không

Like
    0

Niềm tin ?

Với MENOW, bạn có thể tự do thể hiện bản thân không giới hạn, kết bạn và trao đổi suy nghĩ, xây dựng những mối quan hệ dựa trên niềm tin và những cảm xúc đồng điệu.

Ẩn danh thì xây dựng mối quan hệ dựa trên niềm tin thế nào nhỉ ?

Like
    1
    mạng này mới nhỉ. có nhiều người dùng chưa?

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết