Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 61
    Like
    0
    theo mình là không nên dùng bác ạ

Like
    16
    Quote Được gửi bởi cyber5000 View Post
    chính sách của viettel tốt hơn hẳn FPT luôn. Tôi đang dùng cả 2, vote các bạn dùng viettel
    Bữa trước đăng ký Lắp mạng Viettel về thấy chạy tít lắm, nói chung cũng mạnh và ổn định.

Like
    1
    Công ty mềnh quất gói max speed 80Mbs nhà anh ép pê tê, bọn mình toàn sài vps nước ngoài bình thường thì nó để được băng thông tầm 15Mbs thôi sài đỡ. Hôm nữa tải file đù 60KB/s giật thót test thử speed cái không nổi 2Mbs call các thím, vầng các thím có cái văn nghe cực quen bên ép pê tê là "em rì sét lại model đi" đùa thực hiện xong test vẫn vậy, chị nhà mới bảo ca này khó để em chuyển mấy anh pro hơn, các anh call ộp tiếp cái văn đó rồi hỏi tí và bảo anh nên nâng cấp lên gói cao hơn "vãi" chả lẽ có gói cao hơn nữa, mình bảo em nối gói 80Mbs rồi còn gói nào cao hơn em nối. Các thím lặng thinh 3s rồi nói dạ thôi gói đó được rồi anh, rồi loanh quanh tí lại "anh rì sét lại model" vẫn vậy. Buồn hôm ý thằng em nó gọi, tới hôm sau mình phang thẳng luôn là: bọn tôi nối gói max để cty sài vào mục đích quốc tế, các thím làm ăn thì để tụi tôi làm ăn với băng thông tôi không có yêu cầu max vì bọn tôi dẫn kỹ thuật cũng hiểu và thông cảm, nhưng ít ra cũng đạt 20Mbs trở lên tụi tôi mới chơi đc em không nối mạng xem youtube (mà điên xem youtube nối gói cao nhất 80Mbs), không còn gói nào cao hơn 80Mbs để tụi tôi nối các thím bảo đợi tí mở rồi rs tín hiệu gì đó, sau đó rs lại model lúc này các thím ý mới set cho băng thông lên tầm 20Mbs hức. Buồn vô sờ đối, thằng em thì cứ bảo anh bảo nó đến hủy HĐ đi em nối mạng khác =)) đùa chứ chả biết nói sao nữa. Em giờ hoang mang tất cả các nhà mạng rồi, còn duy nhất thằng VT mà nối đc em review nốt, nghe đồn cũng chả hơn gì 3 thằng còn lại haizz
    Bao giờ cho đến bao giờ?

Like
    42
    FPT : Hợp đồng tức thời, support tức mình, phục vụ ê mình. Kết quả : NEXT
    Viettel : Hợp đồng tức thì, support tức tốc, phục vụ phê mình. Kết quả : Vote

P/S : Đánh giá trên đường truyền cùng cấp cho cá nhân + cùng khu vực ở Bình Dương
    Đang kí

Like
    2
    Mình nghĩ cũng là tùy khu vực, tùy nhân viên kỹ thuật. Chứ chỗ mình thấy nhân viên nhẹ nhàng, phục vụ nhiệt tình lắm, gọi gì cũng trong 24h là tới ngay mà?!...Cáp quang FPT cũng ổn, đâu có hư liên tục đâu ta?

Like
    0
    tất cả các nhà mạng đều thế ko chỉ mỗi FPT đâu

Like
    51
    nếu mất hạ tầng:
    vnpt: nối cho sài tạm
    fpt: cho mày đứt vài tháng
    vtvcab: bình thường, đứt nối
    __

Cùng thời điểm này: lắp mới
    vnpt: chỉ nối cho khách cũ
    fpt: cho mày dis 1 2 tháng đến khi nào có hạ tầng thì tính
    vtvcab: chưa có net, có thì kích hoạt luôn
    Đang bị như trên: Cẩm Phả, Quảng Ninh

Vậy về cách phục vụ bạn hãy tự chọn, có thể gọi tổng đài, chỉ cần nói địa chỉ trên thì bạn sẽ dc biết cách trả lời "câu h" là ntn =))

https://www.facebook.com/hoai.nam.5621149

Like
    6
    Mình dùng FPT từ mấy năm nay chưa thấy có vấn đề gì khó chịu với nhân viên hỗ trợ vì hầu như chả bh gọi

Like
    1
    bọn nhà mạng nào cũng thế thôi

Like
    0
    dịch vụ kém mà giá cước thì cao

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết