Hiển thị kết quả từ 1 đến 7 / 7
    Like
    1

Nhờ các bạn tư vấn về phát trển website tin tức Anime, Manga, Game

Chào cả nhà!

Trang Web của mình là Mikuland . com. Mình đã phát triển website cũng được hơn 2 năm một chút, tự viết và dịch, tham kham khảo tử các website tiếng anh chứ không đi cop bài dịch của người khác, mình cũng viết hơn 2000 bài rồi, tất cả cũng từ đam mê.

Hiện tại mình muốn phát triển mạnh hơn nữa nhưng k solo mãi được, mà cũng chẳng có ai rỗi hơi mà đi làm không công cho người khác cả, vì thế mà giờ mình muốn tuyển nhân sự viết bài và trả lương cho họ. Có điều thắc mắc là e k biết phải trả lương sao cho ổn, trả theo từng bài viết hay là theo tháng, bài viết thì dài ngắn khác nhau nữa. Mong được các bạn tư vấn giúp,

Mình xin cám ơn
    Quote Quote

Like
    0
    Bạn ở hà nội không, mình muốn thảo luận cùng bạn
    skype mình là famtrunghieu

Like
    1
    Quote Được gửi bởi tiger_fan View Post
    Bạn ở hà nội không, mình muốn thảo luận cùng bạn
    skype mình là famtrunghieu
    M ở Hải Phòng bạn ah

Like
    7
    Sao bạn giống mình vậy, thật khó cho Beginner. phải tự tìm hiểu, tự làm viết bài, solo làm sao cho đủ chủ đề và bài viết, nghiên cứu bài viết visitor hôm nay nhiều không. Và vốn thì lại không có nhiều. Một sự kết hợp có lẽ là giải pháp ?
    Phần mềm Livechat: chattructuyen24h[.]com

Like
    0
    Mình nghĩ cái việc này khá hay, nhưng nếu là người viết bài, mình thích được trả theo bài viết hơn

Like
    0
    Quote Được gửi bởi spiderman1992 View Post
    M ở Hải Phòng bạn ah
    vậy cho mình skype của bạn, hoặc gì gì đấy để liên lạc được ko

Like
    85
    Quote Được gửi bởi spiderman1992 View Post
    Chào cả nhà!

Trang Web của mình là Mikuland . com. Mình đã phát triển website cũng được hơn 2 năm một chút, tự viết và dịch, tham kham khảo tử các website tiếng anh chứ không đi cop bài dịch của người khác, mình cũng viết hơn 2000 bài rồi, tất cả cũng từ đam mê.

Hiện tại mình muốn phát triển mạnh hơn nữa nhưng k solo mãi được, mà cũng chẳng có ai rỗi hơi mà đi làm không công cho người khác cả, vì thế mà giờ mình muốn tuyển nhân sự viết bài và trả lương cho họ. Có điều thắc mắc là e k biết phải trả lương sao cho ổn, trả theo từng bài viết hay là theo tháng, bài viết thì dài ngắn khác nhau nữa. Mong được các bạn tư vấn giúp,

Mình xin cám ơn
    Nếu chủ yếu là dịch, thì bạn nên kết hợp với mấy công ty dịch thuật; nghe đâu có phần mềm dịch thuật nên tốc độ sẽ khá nhanh và chi phí thấp hơn là thuê người.

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết