Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Ngạc nhiên cách add một chương trình bất kì vào startup

mình có một chương trình đăng nhập vào mạng như dial-up đó, mình bật máy tính lên muốn vào mạng thì phải nhấn vào nó, gõ pass và username mới vào được, giờ mình muốn là chỉ cần gõ 1 lần thôi, lần sau khi bật máy tính lên, cái đó tự khởi động và đăng nhập vào mạng luôn mà không cần làm gì cả, ai bít chỉ mình với, có cần pải cài đặt phần mềm gì không?????? chỉ mình với nhá
    Quote Quote

Like
    0
    Đầu tiên log in với dấu check remember username và pass đi, rồi lôi cái shortcut cho vào startup trong Program. Thế thôi

Like
    0
    ko làm được bạn à, vì cái này cứ đòi pass khi đăng nhập vào net. bạn có thể chỉ rõ hơn không, plzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Like
    0
    Dưới phần đăng nhập vào sẽ có 1 box là :Remember my ID&password, bạn đánh dấu vào đó, rồi đăng nhập bình thường, bây giờ ra màn hình và kéo shortcut của chương trình đó thả vào startup, thế là ok, lần sau mỗi lần bạn khởi động Windows thì chương trình tự động đăng nhập

Like
    0
    Quote Được gửi bởi nolateforbegin View Post
    Đầu tiên log in với dấu check remember username và pass đi, rồi lôi cái shortcut cho vào startup trong Program. Thế thôi
    Bạn lưu ý phần này nhé: Đầu tiên log in với dấu check remember username và pass

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết