Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 40
    Like
    32
    Cảm ơn bạn, Mình cũng đã tham khảo rất nhiều khi quyết định đầu tư ý tưởng vào VUICOM. COM.
    Mình thấy hiện nay cũng chưa có hệ thống web nào cho thành viên tích hợp domain riêng cho web shop, ý Mình nói đến bao gồm cả vatgia. com

Like
    14

Thực ra mô hình này thì nhiều rồi

Mình thấy mô hình này thì nhiều rồi nhưng nếu bạn đủ lực để cho miễn phí dài dài thì cũng ổn đấy mình cũng đầu tư một hệ thống như thế nhưng giờ đang bị cạnh tranh kinh khủng từ rất nhiều ông lớn, đang tính ang năm miễn phí và share thành mã nguồn mở nếu nhiều anh em ủng hộ. Mô hình thì cũng giống như bạn nhưng hình thái đang khác một chút thôi

Like
    32
    Quote Được gửi bởi nguyenhaanh_us View Post
    Mình thấy mô hình này thì nhiều rồi nhưng nếu bạn đủ lực để cho miễn phí dài dài thì cũng ổn đấy mình cũng đầu tư một hệ thống như thế nhưng giờ đang bị cạnh tranh kinh khủng từ rất nhiều ông lớn, đang tính ang năm miễn phí và share thành mã nguồn mở nếu nhiều anh em ủng hộ. Mô hình thì cũng giống như bạn nhưng hình thái đang khác một chút thôi
    Cảm ơn câu trả lời của bạn, nói về Tài chính và thực lực hiện tại của Mình thì Mình chỉ có thể đầu tư máy chủ tầm trung thôi, còn về các mảng PR khác thì Mình nghĩ rằng chưa đủ kinh phí để đầu tư mạnh được, Mình lại là cá nhân thì đúng là ko thể nào cạnh tranh được với các ông lớn đc, nhưng Mình tin thương trường cạnh tranh thì cũng phải có một công bằng thôi, nếu sản phẩm và dịch vụ của Mình tốt thì chắc chắn dần dần sẽ được mọi người đón nhận.
    Mình rất muốn được trao đổi kinh nghiệm với những người có cùng chí hướng như bạn, ko biết website bạn là gì.? Mình có thể liên kết với nhau được chứ.?

Like
    2
    Cũng được đó cậu, nhưng site load chậm quá, với lại nhiều chỗ thiết kế còn lỗi

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5

Vui lắm !

Oh great, có hỗ trợ thanh toán bằng paypal. Mình sẽ thử ^^ Cảm ơn chủ thớt

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    Ý tưởng của bác khá hay và độc đáo tuy nhiên bác lên chau chuốt lại giao diện, màu đỏ nhìn chói quá, bố cục trình bầy thì ok rồi nhưng các chi tiết nên làm tỉ mỉ hơn. Mấy cái menu của bác bằng hình ảnh mà mờ quá. Nói chung là bác phải edit lại giao diện khá nhiều

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    20
    vui +com = thương mại điện tử vui vẻ à funny phết nhỉ

hay là mua bán vui

11. Thành viên Like bài viết này:

Like
    50
    Chưa qua thử nhưng thấy bác nói có cái add domain vào thì mình nghĩ là rất tuyệt chứ mấy dịch vụ như bizweb mà để cái sub domain thế cứ cảm thấy nó chẳng ăn nhập gì mà cũng không tạo được sự tin tưởng lắm.

13. Thành viên Like bài viết này:

Like
    32
    Quote Được gửi bởi samjutom_9x View Post
    Cũng được đó cậu, nhưng site load chậm quá, với lại nhiều chỗ thiết kế còn lỗi
    Chào bạn, Web Mình đang trong quá trình hoàn thiện, nên có thể vẫn còn nhiều lỗi, Bạn có thể cho Mình biết lỗi phần nào đc ko bạn.? Cảm ơn bạn rất nhiều

Like
    32
    Quote Được gửi bởi wolfdownload View Post
    Ý tưởng của bác khá hay và độc đáo tuy nhiên bác lên chau chuốt lại giao diện, màu đỏ nhìn chói quá, bố cục trình bầy thì ok rồi nhưng các chi tiết nên làm tỉ mỉ hơn. Mấy cái menu của bác bằng hình ảnh mà mờ quá. Nói chung là bác phải edit lại giao diện khá nhiều
    Cảm ơn góp ý của bạn, Mình sẽ hoàn thiện web hơn, chúc bạn vui vẻ nhé.!

Trang 3 / 4 FirstFirst 1234 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết