Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    6

Top 5 tiện ích FTP tốt nhất năm 2014

Việc tìm cho mình một ứng dụng FTP tốt, hiệu quả và phù hợp với nhu cầu của mình thật sự khó khăn với hàng nghìn ứng dụng ngày nay. Trong bài viết này, Taimienphi.vn sẽ giới thiệu tới các bạn Top 5 phần mềm truyền tải dữ liệu qua giao thức FTP được đánh giá cao nhất năm 2014 của website uy tín toptenreviews.com.

Top 5 phần mềm truyền tải dữ liệu qua FTP tốt nhất năm 2014

1. SmartFTP

Đứng vị trí đầu tiên là ứng dụng SmartFTP. SmartFTP hỗ trợ truyền tải file thông qua các kết nối SSL/ TLS. Với tốc độ truyền tải dữ liệu nhanh chóng, việc quản lý file cũng như truyền file với thao tác kéo thả thật sự là đơn giản cho người dùng.

Các bạn xem chi tiết và tải SmartFTP

2. CuteFTP Pro

Sử dụng phần mềm upload dữ liệu không thể không nhắc tới ứng dụng CuteFTP Pro. Chương trình hỗ trợ quản lý các podcast, upload các dữ liệu lên Host, server cho bạn với tốc độ nhanh chóng, độ an toàn tuyệt đối và hỗ trợ bạn sử dụng mật khẩu để bảo mật thông tin của mình. Với thuật toán mã hóa cao, CuteFTP Pro cho phép bạn truyền tải hầu hết các định dạng hình ảnh, văn bản... các file nén .zip, .rar ...

Xem chi tiết và tải CuteFTP Pro

3. WISE-FTP

Tiếp theo là phần mềm WISE-FTP. WISE-FTP hỗ trợ giao thức FTP và các giao thức SSL\ TLS cùng với các thuật toán mã hóa cấp độ cao, cho phép bạn thực hiện các thao tác chuyển dữ liệu cũng như upload dữ liệu một cách chính xác và an toàn nhất.

Xem và tải WISE-FTP

4. FTP Voyager

FTP Voyager hỗ trợ bạn chuyển dữ liệu từ internet hoặc trên server về máy tính của bạn với tốc độ và độ hiệu quả cao nhất.FTP Voyager có thể làm việc cùng với CuteFTP, WS_FTP... đây chính là lợi thế của FTP Voyager.

Xem và tải FTP Voyager

5. WS FTP Pro

Đứng vị trí thứ 5 là phần mềm WS FTP Pro. Với WS FTP Pro, bạ có thể cài đặt cũng như kết nối upload dữ liệu lên server một cách nhanh chóng nhất. Bạn sẽ được cài đặt thời gian cũng như lập một kế hoạch tự động upload cho chương trình và bạn cũng có thể nén các file dữ liệu sang đĩa DVD và thẻ nhớ USB.

Xem và tải WS FTP Pro
    Quote Quote

Like
    186

FileZilla

FileZilla là tốt nhất, lại miễn phí nữa

Like
    1

Rất hay !

Cute và tốt nhất đó mấy bạn

Like
    415