Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast
Hiển thị kết quả từ 61 đến 70 / 99
    1084, Cách Mạng Tháng 8, P. 4, Q. Tân Bình, TP.HCM
    Like
    0

Rất hay ! Bên Đào tạo Seo Litado lại dính vào vụ lừa đảo tiền tin nhắn của Adrocket

Trùi, ghê thật, nghe lừa đảo mình cũng hồi hộp vì tính đi học 1 lớp Seo cho biết.
    HỌC LÁI XE Ô TÔ TPHCM - 0933892679

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi hoclaixeototphcm View Post
    Trùi, ghê thật, nghe lừa đảo mình cũng hồi hộp vì tính đi học 1 lớp Seo cho biết.
    học thì cứ học đê, có ai bảo nó dạy seo tốt hay tồi đâu. Đang nói lừa đảo mmo mà.

Like
    13
    có mod nào dạo chơi qua đây thì vui lòng xóa thread này đi, về cơ bản thì nội dung của chủ thớt còn lừa đảo hơn cả những thông tin về Litado lừa đảo.
    nick mình như nào thì check sẽ thấy. nói thẳng là mình chơi với cả Linh Litado, Hải Adrocket và Tú Nguyễn Soloha. nhưng kể cả bỏ tình cảm ra một bên thì cái thớt này vẫn quá là lừa đảo và nhằm mục đích bôi xấu phết đấy

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hungkyo View Post
    có mod nào dạo chơi qua đây thì vui lòng xóa thread này đi, về cơ bản thì nội dung của chủ thớt còn lừa đảo hơn cả những thông tin về Litado lừa đảo.
    nick mình như nào thì check sẽ thấy. nói thẳng là mình chơi với cả Linh Litado, Hải Adrocket và Tú Nguyễn Soloha. nhưng kể cả bỏ tình cảm ra một bên thì cái thớt này vẫn quá là lừa đảo và nhằm mục đích bôi xấu phết đấy
    Thứ nhất bạn kém tuổi member nên không nên đắc kính với các anh chị khác ở đây, đang bàn luận nghiêm túc lại bảo xóa là thế nào? ai cho cậu ăn nói thế?

Thứ 2 : Mình nói sai điều gì đã đính chính, giờ toàn thứ đúng , cậu nói mình ghét Litado ư? nhầm nhé, mình ghét cái bọn lừa ấy, nếu Litado không quảng bá Adrocket.vn thì mình xin rút lời và xin lỗi Litado. Nhưng nếu adrocket phát tán đc 100.000 thuê bao bị dính lừa đảo mà do 1 phần Litado quảng bá thì mình cảnh báo nên tránh xa

Khóa học MMO Wap của Litado đây
    http://m.sukienhay.com/sieu-khoa-hoc...7384-2013.html

Buổi 4 : Giới thiệu các mạng quảng cáo tốt trên mobile: Sử dụng AdRocket. Sử dụng kênh traffic trong app của AdRocket

7. 6 thành viên Like bài viết này:

Like
    4
    các bác cứ tranh cãi làm gì nữa cho mệt ra. đã có công an giải quyết. chúng ta hãy lo làm ăn đi, chuyện mấy người này họ dính vào thì họ chịu. em nói vậy đã chuẩn chưa ạ? hix

Like
    12
    Khóa học MMO Mobile của Litado rõ ràng là đã có hẳn một mục quảng bá về Adrocket nhưng nay dính phốt này thì họ gỡ đi và đính chính các kiểu, nếu như Adrocket là đối tác thì cũng khó mà trách họ được. Còn lừa đảo hay không thì những chứng cứ trên chưa đủ để xác nhận, các bác nói nên cân nhắc một chút nếu không sẽ ảnh hưởng tới danh tiếng, uy tín của công ty người ta.

Riêng về chuyện gắn mã kích hoạt vào apps để hút tiền người dùng di động thì đố ông nào đang phân phối ở VN như mwork, kichhoat dám khẳng định mình trong sạch đấy? Vậy nên cái này nó "bẩn" là "bẩn chung" rồi, đến cả các nhà mạng ăn một đống tiền nếu làm trắng ra cũng phải chịu trách nhiệm chứ không riêng gì Litado.

Đại loại là như vậy, em chẳng yêu, ghét gì Litado, chỉ biết ở Litado có anh hiệu trưởng hay chém gió lên tận mây xanh, sẵn sàng công kích cá nhân, chửi bậy những người không thuận theo quan điểm của anh ấy nên làm nhiều ae trong ngành phật lòng => bị ghét và seeding nhiều phốt của bên đó.

Ae nên hết sức bình tĩnh nha! Đừng nghe các luồng dư luận chưa chính thống mà phán xét công ty người ta!

Like
    2
    Quote Được gửi bởi baotrihethong View Post
    Lót laptop hóng hớt, vụ này có vẻ hot đây
    Taonf là bọn lừa đảu

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dao247 View Post
    Khóa học MMO Mobile của Litado rõ ràng là đã có hẳn một mục quảng bá về Adrocket nhưng nay dính phốt này thì họ gỡ đi và đính chính các kiểu, nếu như Adrocket là đối tác thì cũng khó mà trách họ được. Còn lừa đảo hay không thì những chứng cứ trên chưa đủ để xác nhận, các bác nói nên cân nhắc một chút nếu không sẽ ảnh hưởng tới danh tiếng, uy tín của công ty người ta.

Riêng về chuyện gắn mã kích hoạt vào apps để hút tiền người dùng di động thì đố ông nào đang phân phối ở VN như mwork, kichhoat dám khẳng định mình trong sạch đấy? Vậy nên cái này nó "bẩn" là "bẩn chung" rồi, đến cả các nhà mạng ăn một đống tiền nếu làm trắng ra cũng phải chịu trách nhiệm chứ không riêng gì Litado.

Đại loại là như vậy, em chẳng yêu, ghét gì Litado, chỉ biết ở Litado có anh hiệu trưởng hay chém gió lên tận mây xanh, sẵn sàng công kích cá nhân, chửi bậy những người không thuận theo quan điểm của anh ấy nên làm nhiều ae trong ngành phật lòng => bị ghét và seeding nhiều phốt của bên đó.

Ae nên hết sức bình tĩnh nha! Đừng nghe các luồng dư luận chưa chính thống mà phán xét công ty người ta!

Kể cả Mwork, Kichhoat gì đó mà lừa đảo như Adrocket thì cũng nên tránh xa, Làm người thì phải chân chính, tránh lừa đảo như những bọn ấy
    Dạy học viên dùng những công cụ lừa đảo thế mà bảo uy tín sao bạn?

Like
    20
    Những comment chưởi bới người khác sẻ bị delete ngay, không cần phải giải thích kể từ giờ phút này.
    Các bạn cứ tranh luận nhưng mạt sát nhau sẻ bị banned ngay lập tức.

13. 3 thành viên Like bài viết này:

Like
    10
    Quote Được gửi bởi kd2_top1 View Post
    Chả biết có phải mod không nhưng thôi đây là thỉnh cầu cuối, xin vui lòng banned mình khỏi diễn đàn cho khỏi phải đọc nhưng topic dạng như này. Nếu là thảo luận thì theard này chả có gì gọi là thảo luận mà đang là điều hướng mọi người theo cái suy nghĩ của chủ theard ấy thôi ạ!
    Nếu bác ko muốn đọc thì ko vào việc gì phải band thế? Band bác bác vẫn vào đọc thì khác gì nhau? Vì diễn đàn đọc bài có cần phải đăng nhập đâu. Cứ cái gì nóng và đụng chạm tới ai đó là không được đưa lên và giấu nhẹm đi thì còn nói gì nữa bác. Nếu trên ddth này ko nói về những vấn đề này thì em cũng chả biết có mấy vụ này thành ra mù thông tin. Bác coi là k cần thiết nhưng người khác coi đó là cần thiết và là thông tin để người khác cập nhật.

Trang 7 / 10 FirstFirst ... 245678910 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết