Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 41 đến 50 / 99
    Like
    565
    Quote Được gửi bởi perin View Post
    Thuycuong sai roi`
    Có thể, mình không giấu dốt, ở đây là chúng ta tranh luận. Mình sẽ giải thích ở dưới.
    [QUOTE=beacon;4190322]
    Quote Được gửi bởi ThuyCuong View Post
    nó gi nù nù Owner name : .. thế kia mà mod lại nói vậy. không biết đọc hay cố tình k đọc vậy
    Quote Được gửi bởi perin View Post
    Mod bênh ẩu. chả cái cty nào cả tỷ bạc họ lại ko có nhận thức để người khác cầm toàn bộ Domain, code ntn cả .
    Sẽ có nguy cơ mất domain, thương hiệu etc....
    Sao mà bác biết công ty đó bạc tỷ . Em giải thích nói thêm ở dưới.
    [QUOTE=su47;4190331]
    Quote Được gửi bởi ThuyCuong View Post

litado mà cũng đi thuê đăng ký domain thì hơi hài hước quá, dù sao bác có thiện chí với litado thì cũng là điều tốt mà, bạn bè hoạn nạn giúp đỡ nhau là tốt
    Em ko có thiện chí với cả. Về các trung tâm đào tạo SEO bên nào em cũng chơi không thù ghét hay yêu ai cả. Vinalink, Inet, Litado, TTV, VietMoz ... có khi em con đặt link cùng lúc cho một vài từ khoá của vài bên...

Quote Được gửi bởi BeatOfAngle View Post
    quản trị từ a-z nhưng không có chuyện đăng ký sở hữu tên miền nhé, nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. Mà bản chất vấn đề ở đây là 3 thằng tụi nó liên kết với nhau để lừa đảo, 2 thằng bị đưa ra ánh sáng rùi, còn 1 thằng trùm nó đang chối bỏ 2 đứa anh em của nó.
    Có lẽ trình độ và cách kinh doanh của em nó kém, nhưng các bác ở trên đây đã bác nào kinh doanh chưa? Các bác cứ nghĩ cái gì cũng phải là đứng tên công ty mình mới là của mình sao?

Lúc đầu em kinh doanh cũng tư duy logic của thằng tech . Em cũng phải trả giá rất nhiều. Em cũng có thể tkw, cũng SEO nhưng giờ thì không, em thuê bên ngoài ko mất công quản lý, đỡ đau đầu, tiết kiệm thời gian để làm việc khác. Hiện tại em vẫn đang đứng tên vài tên miền của công ty còn hơn cả Soloha đó.

p/s: Bạn chủ thớt vừa edit lại 1 đoạn topic post đầu. Bây giờ các bạn trao đổi về SEO và về liên quan Litado..., chứ chúng ta đang đi lạc hướng về tên miền và quản trị doanh nghiệp.

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dungdc40 View Post
    Soloha không phải công ti con của Litado bạn nhé, anh Linh Litado và anh Tú Soloha chơi với nhau và hỗ trợ nhau nên việc đăng kí hộ tên miền không có gì lạ. Mấy bác không hiểu gì thì đừng có quy kết, chụp mũ chỉ vì vài chứng cứ vớ vẩn!
    Mình là người ngoài nên ko biết Soloha có phải cty con không (cái đó tự chủ nhân biết) và đã sửa thành liên quan sở hữu về domain (Thường là rất thân như người nhà mới cho đứng sở hữu domain nên chả khác gì bố với con hay anh với em cả)

Nhưng sự thật thì rõ là các học viên MMO WAP là liên quan đến adrocket.vn và SOLOHA là liên quan mật thiết đến Litado . Mình thấy mấy chứng cứ trên Fanpage của Litado thì thấy rõ điều này và trong danh sách giáo viên dạy rõ ràng là có .

Việc soloha và adrocket tung cài đặt cho hàng trăm ngàn thuê bao bị dính thì chả phải là nhờ Litado dạy các học vien MMO Wap đi kiếm tiền bằng việc phát triển cho Adrocket hay Mwork hay sao???

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Vui vãi, hóng chuyện giải trí mấy ngày nghỉ.

Like
    1
    Đùa chứ nghe các bác nói chuyện mà em cứ tưởng đi vào hội thảo của thiên ngọc minh uy.

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Trong các khóa học mobile wap mà Litado tổ chức, các app đều có hỏi người dùng trước khi charge tiền, điều bạn nói ở trên có lẽ chỉ là do lòng tham nhất thời khi kinh doanh riêng của một vài người thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi dungdc40 View Post
    Trong các khóa học mobile wap mà Litado tổ chức, các app đều có hỏi người dùng trước khi charge tiền, điều bạn nói ở trên có lẽ chỉ là do lòng tham nhất thời khi kinh doanh riêng của một vài người thôi
    Dạy cách phát triển Tool của Adrocket mà? bạn ko theo dõi à? xem trên fanpage của 1 bạn nào đó lập sáng nay mình post ở bài 1 sẽ thấy rõ

Like
    8
    làm wap thì 100% đều có ứng dụng phát tán tin nhắn. Từ wap *** cho đến wap game, giải trí. Việc litado mở lớp MMO mobile là theo xu thế chung không có gì đáng lên án cả. Chắc chủ theard có thù oán gì với bên litado nên ngay từ sáng mình đã thấy đăng bài có ý bôi nhọ bên họ rồi. Cái sai là adrocket phát triển theo kiểu change tiền trực tiếp, không có thông báo khi trừ tiền, lĩnh vực này chỉ anh em nào đang làm wap mới hiểu được bản chất thôi. Còn adrocket có liên quan đến litado không thì cái đó có anh C50 làm việc rồi

11. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Litado chưa bị CA sờ đến thì chắc không liên quan. Nếu có thì giờ cũng đã lên phường rồi

Like
    8
    Quote Được gửi bởi bkiss View Post
    Bọn Litado mới là chủ mưu vụ này chứ ko phải bọn kia thì phải

https://www.facebook.com/pages/Kho%C...91627770933681
    Cũng không hiểu tại sao đồng chí này có thể dày mặt đến mức lập page bôi nhọ người ta như thế! :v

Like
    5

Làm hẳn cái event PR cho mà giả nai bảo ko biết Adrocket.vn charge tiền trực tiếp ah ?

Trang 5 / 10 FirstFirst ... 2345678 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết