Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 21
    Like
    11
    Quote Được gửi bởi vangtrang00 View Post
    Mình cũng 1 lần ra AGRIBANK và cạch luôn,vì có cái wu mà bọn nó hỏi nhau lên xuống vì chả ai biết nhận kiểu j,mặc dù treo bảng wu vàng vàng to tướng,mãi sau mới có đứa biết
    tùy thôi mà , chắc ở đó ít giao dịch cái đó, mình ở ĐNẵng thấy rút rẹt rẹt )

Like
    1
    Quote Được gửi bởi eagle1209 View Post
    tùy thôi mà , chắc ở đó ít giao dịch cái đó, mình ở ĐNẵng thấy rút rẹt rẹt )
    Em ở sài gòn cũng cạch thằng Agribank ra. Không phải chỉ có WU mà tất cả dịch vụ của nó. Em có giao dịch ở Gò Vấp, quận 1,3,4,7,5 hết rồi. Chỗ nào cũng làm ăn chán vãi ra. Mới sáng đi chuyển tiền cho người nhà ở dưới quê ( giao dịch bên quận 7 ). Người chuyển tiền mà cũng phải điền CMND, có ai đi gửi tiền mà mất 1 tiếng chưa....?? Rút WU em hay rút ở Phương Nam, ra đưa cái mã + điền tên xong rồi ký là xong. Chưa tới 10 phút.

Like
    11
    Quote Được gửi bởi utgiang View Post
    Em ở sài gòn cũng cạch thằng Agribank ra. Không phải chỉ có WU mà tất cả dịch vụ của nó. Em có giao dịch ở Gò Vấp, quận 1,3,4,7,5 hết rồi. Chỗ nào cũng làm ăn chán vãi ra. Mới sáng đi chuyển tiền cho người nhà ở dưới quê ( giao dịch bên quận 7 ). Người chuyển tiền mà cũng phải điền CMND, có ai đi gửi tiền mà mất 1 tiếng chưa....?? Rút WU em hay rút ở Phương Nam, ra đưa cái mã + điền tên xong rồi ký là xong. Chưa tới 10 phút.
    thế mời thím về DN rút thử 1 lần cho biết , lần trước rút chưa tới 7p xong cmnr ). mà bữa nay có dịch vụ chuyển thẳng WU về bank mà ra bank làm gì cho nó mệt, ra ngắm gái thì đc

Like
    1
    Quote Được gửi bởi eagle1209 View Post
    thế mời thím về DN rút thử 1 lần cho biết , lần trước rút chưa tới 7p xong cmnr ). mà bữa nay có dịch vụ chuyển thẳng WU về bank mà ra bank làm gì cho nó mệt, ra ngắm gái thì đc
    Em bây giờ thì khi nào chuyển tiền về quê thì mới ra nó thui. Chứ em chán mấy cái bank việt nam vãi ra. Em ra HSBC nhận tiền thì xác định là thoải mái.

Like
    229
    Agribank cùi mía, bảo nhận WU từ Google mấy thím ấy cứ ngẩn người ra, với lại toàn bà già, làm ăn lờ đờ, khó coi vãi.

Techcombank nhanh gọn, chân dài, cười tươi, nhanh trí. Nhớ có lần mình ghi sai địa chỉ nước gửi tiền (Google nó báo về email là Sing, nhận tiền thì lại là Ireland) nhưng mấy em ý còn giúp mình tra đúng trụ sở GG tại Ireland.

Like
    0

Teo rồi

Đang thanh toán gà bị ban liệu có nhận đc tiền ko ạ : ((

Like
    24
    vào trang chủ UW mà check trạng thái nó báo ok là 100% tiền đã chuyển và sẵn có

Like
    0
    Hehe, có lẽ ở PGD đó do mấy người kia yếu nghiệp vụ hoặc quen cách làm việc kiểu quan liêu thôi ^_^
    Marketing Solution-Media Agency 428NTMK St,D.3,HCM

Like
    145
    Các bạn ko nên dùng 1 số nhân viên thiếu nghiệp vụ hoặc 1 phòng giao dịch nào đấy để đánh giá cả 1 ngân hàng, đó là cái nhìn thiển cận.
    Dù rằng ngân hàng nhà nước cũng có phần quan liêu, nhưng ko phải ai cũng vậy. Mình trước giờ toàn nhận tại Agribank, cảm thấy cũng ok.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi Nuôi Gà View Post
    Các bạn ko nên dùng 1 số nhân viên thiếu nghiệp vụ hoặc 1 phòng giao dịch nào đấy để đánh giá cả 1 ngân hàng, đó là cái nhìn thiển cận.
    Dù rằng ngân hàng nhà nước cũng có phần quan liêu, nhưng ko phải ai cũng vậy. Mình trước giờ toàn nhận tại Agribank, cảm thấy cũng ok.
    Bữa trước mình đi rút tiền WU ở vietin Hàm Nghi. Tụi nó bắt ký 8 tờ giấy, rút 1 tiếng rưỡi mới xong.

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết