Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345
Hiển thị kết quả từ 41 đến 45 / 45
    Like
    0
    Chỉ là viết bản tường trình và nhắc nhở thôi, chứ chưa phạt nhưng cũng lưu ý các bạn là phải kiểm duyệt nội dung thật kỹ, tránh liên quan đến chính trị, phản động, kích động, x x x, bản quyền ... Những điều mà pháp luật VN không cho phép. Nếu hoạt động lâu dài về lĩnh vực nào thì nên đăng kí giấy phép hoạt động về lĩnh vực đó. Mình đang xúc tiến việc đăng kí giấy phép để yên tâm hoạt động. Ở VN hoạt động về lĩnh vực nào cũng phải có văn bản và giấy tờ đầy đủ nhé!

Like
    7
    Sao rồi thớt ơi, long thể dạo này ok chứ, vụ ý đến đâu rồi
    Được sửa bởi dcckiem lúc 06:49 ngày 02-07-2014
    Phần mềm Livechat: chattructuyen24h[.]com

Like
    7
    nếu mà chỉ là vấn đề chưa đăng ký với bộ công thương thì ko nghiêm trọng lắm e chỉ sợ nội dung đồi trụy vs phản động hay tuyên truyền gì mới sợ . ah còn nếu bác lấy tên miền .edu hoặc .gov thì cũng rất dễ bị gọi lên để hỏi han

Like
    0
    đang có ý định mở cái web bán hàng riêng cho cá nhân, đọc xong vụ của bác thấy nản quá chừng, đăng ký với bộ công thương thì không có mã số thuế và giấy phép kinh doanh vì có mở công ty đâu chứ, không biết có nên mở web nữa không đây

Like
    23
    Quote Được gửi bởi daohoadt View Post
    đang có ý định mở cái web bán hàng riêng cho cá nhân, đọc xong vụ của bác thấy nản quá chừng, đăng ký với bộ công thương thì không có mã số thuế và giấy phép kinh doanh vì có mở công ty đâu chứ, không biết có nên mở web nữa không đây
    Có dịch vụ đấy Bác. Cứ thuê thôi. Vào online..... có nhìu dịch vụ lắm. Mấy thằng ở đấy có dịch vụ hình như là Free của Ngân lương rồi các dịch vụ kia khoảng 6 củ mình có bảo nó giảm giá nhưng mà nó ko giảm đúng giá 6 củ.
    Có cả đăng ký mã số thuế cho bác đó. + Bác làm Cty nào rồi bảo họ cho cái Mã số thuế nếu Bác đã ký hợp đồng hoặc đóng bảo hiểm là có hết mà.
    Bán Buôn, Bán Lẻ Mỹ Phẩm Hàn Quốc

Trang 5 / 5 FirstFirst ... 2345

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết