Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 24
    Like
    8
    Quote Được gửi bởi pip.vn View Post
    Không hiểu bác kia mỉa mai e làm gì, có giải quyết được gì đâu, e share cho những người chưa biết, muốn kiếm tiền thật sự chân chính, còn mấy comments như vậy thì e không quan tâm đâu.
    Thôi bác cho em nói thẳng, bác viết bài này cũng chỉ mục đích là post mấy cái link của web bác lên thôi, chứ người ta nói câu "Kiếm tiền giờ dễ thế" e cũng ủng hộ lắm ạ.
    Đăng kí tài khoản amz giờ cũng khoai thì bác không chia sẻ, tìm sản phẩm, key word khó nhất thì bác cũng không chia sẻ, đến seo như nào cũng khó khăn bác cũng không chia sẻ, nhưng bác lại nói kiểu
    Không hiểu bác kia mỉa mai e làm gì, có giải quyết được gì đâu, e share cho những người chưa biết, muốn kiếm tiền thật sự chân chính, còn mấy comments như vậy thì e không quan tâm đâu.
    như kiểu là bác cao quý lắm ấy ạ :'( Thật ra e vô cùng dị ứng với những bác viết bài mục đích chia sẻ với nhưng người chưa biết nhưng lại cố gắng post link quảng cáo blog của mình
    Thôi em cũng không muốn nói nhiều làm loãng topic, bác kiếm được tiền từ amazon cứ kiếm, bác chia sẻ thì cứ chia sẻ, nhưng làm ơn đừng chia sẻ kiểu này nữa, cái cần thiết thì ko thấy đâu toàn thấy link blog của bác

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Thôi bác cho em nói thẳng, bác viết bài này cũng chỉ mục đích là post mấy cái link của web bác lên thôi
    E làm blog thì việc mang link đi giới thiệu mọi người thì có gì sai hả bác? bác đã làm blog bao giờ chưa?

nhưng làm ơn đừng chia sẻ kiểu này nữa, cái cần thiết thì ko thấy đâu toàn thấy link blog của bác
    Bài viết của e hơn 2000 words, không biết bác đọc được bao nhiêu mà lại nói vậy? Nếu bác tìm kiếm những trick để qua mặt google hay amazon thì không có đâu, e chỉ nói về White Hat SEO.

E có hướng dẫn cách kiếm keywords ở phần lựa chọn sản phẩm, nếu bác chỉ mong chờ người khác share từ a->z thì không có đâu a? người ta chỉ show bác định hướng, chứ thời gian đâu chỉ bác từng bước một.

Học và bắt chước là 2 cái khác nhau.

Đăng kí tài khoản amz giờ cũng khoai thì bác không chia sẻ, tìm sản phẩm, key word khó nhất thì bác cũng không chia sẻ, đến seo như nào cũng khó khăn bác cũng không chia sẻ, nhưng bác lại nói kiểu
    Bác hiểu nhầm nội dung bài viết thì phải, bác cần học SEO thì vào blog e, có mục SEO đó thôi. Làm sao e cover hết nội dung trong một bài viết được.

Like
    45
    Cho em xin. Nhìn cái bài viết đã không muốn click rồi.
    Tải nhanh tại tainhanh.orgchiasethuthuat.com

Like
    21
    K phải chê bai gì nhưng site bác chả có tý thông tin hữu ích cả ( mọi thứ đều rât rất cơ bản).

Like
    8
    Quote Được gửi bởi pip.vn View Post
    E làm blog thì việc mang link đi giới thiệu mọi người thì có gì sai hả bác? bác đã làm blog bao giờ chưa?

Bài viết của e hơn 2000 words, không biết bác đọc được bao nhiêu mà lại nói vậy? Nếu bác tìm kiếm những trick để qua mặt google hay amazon thì không có đâu, e chỉ nói về White Hat SEO.

E có hướng dẫn cách kiếm keywords ở phần lựa chọn sản phẩm, nếu bác chỉ mong chờ người khác share từ a->z thì không có đâu a? người ta chỉ show bác định hướng, chứ thời gian đâu chỉ bác từng bước một.

Học và bắt chước là 2 cái khác nhau.

Bác hiểu nhầm nội dung bài viết thì phải, bác cần học SEO thì vào blog e, có mục SEO đó thôi. Làm sao e cover hết nội dung trong một bài viết được.
    Cây muốn lặng mà gió chẳng dừng )
    Đây là comment cuối của em trong topic này, e không muốn đi đôi co vs bác làm gì ) và càng không muốn vặn vẹo từng câu chữ của bác làm gì bài viết của bác mọi người đọc sẽ comment thôi và bác cứ đọc lại từ đầu xem mọi người comment thế nào

Em chỉ chốt lại ý của em là: em GHÉT bài viết của bác vì toàn link dẫn đến blog của bác ) Chưa nói đến nội dung bác cần chia sẻ, nhìn mấy cái link của bác đã chán lắm rồi )

Thứ 2 là nội dung bài bác chia sẻ ) Ok, mục đích của bác là giới thiệu cho thành viên mới, em đọc hết bài viết 2000 words của bác (à, tiếng Việt có một từ là "từ", bác chưa biết từ này có thể tra từ điển) và em comment như trên là:
    - Cách đăng kí không thấy nói đến
    - Cách chọn sản phẩm, keyword cũng thế
    - Cách seo cũng không luôn )
    Vâng, và bác bảo em là "chỉ định hướng, bắt chước" ) Xin lỗi bác ) em thích ddth vì cứ có vấn đề gì e hỏi các bác ấy trả lời nhiệt tình lắm ạ, chả quen biết gì xong các bác ấy còn nói chuyện hướng dẫn em tận tình luôn, chứ không có loại nào như bác đâu )

Bác thích tranh luận, e sẵn sàng ) Nhưng e nói thật là bác chỉ cần đọc mấy comment của các thành viên khác là biết mọi người nghĩ gì về bài viết của bác. Em nhắc lại là em không đi đôi co với bác làm gì, bác đang kiếm được tiền từ amazon thì sao không tập trung kiếm tiền đi, làm blog làm gì ) à mà em thấy bác kiếm tiền kinh phết như, toàn 3000/tháng. Em nói thật, cái tầm 3000/tháng thì không thằng nào đi làm cái blog xong vào đây post bài đâu ) em thề luôn đấy Cái tầm 1,2000/tháng từ amazon suy nghĩ của người ta cũng khác rồi ) Em cũng không muốn nói chứ mấy cái dòng ở blog bác nói về thu nhập chắc cũng chỉ bốc phét thôi ) Bác giỏi thì teamview cho em xem )

Chúc bác năm mới vui vẻ )
    p/s: Bác 3000$/tháng amz ơi theme blog của bác lỗi font đấy ) sửa đi ạ
    Được sửa bởi duongtien lúc 00:59 ngày 23-01-2014

7. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    236
    Xem ra cũng chịu khó phết, chèn luôn link trong image nửa .

Tạm thời tôi edit lại link của bồ, nếu topic loãng hoặc nhiều mem ném thêm gạch nửa thì ra đảo nghĩ mát vài hôm.

Thân,
    Snake.

9. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Hix thôi các bác ạ, dĩ hòa vi quí mà. Cuối năm rồi, không nên tranh cãi làm gì, để mất cả vui.

Dù sao thì em vẫn like cả 2 bác, vì các bác vẫn còn lịch sự trong ngôn từ khi tranh luận dù có xích mích. Chúc cả 2 bác và tất cả mọi người năm mới vui vẻ, sức khỏe dồi dào và nhất là kiếm $ nhiều hơn năm trước.

Like
    278
    ý kiến của bác trên đây cũng đều là những thứ cơ bản thôi, những cái quan trọng chẳng ai pub ra ngoài đâu vd keyword, seo thế nào blah blah, cứ cố gắng mình nghĩ là cũng sẽ thành công, nhưng 500$ thì cứ từ từ tiền k phải giấy mà kiếm dễ thế được ^^
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    21
    Quote Được gửi bởi LiteVN View Post
    ý kiến của bác trên đây cũng đều là những thứ cơ bản thôi, những cái quan trọng chẳng ai pub ra ngoài đâu vd keyword, seo thế nào blah blah, cứ cố gắng mình nghĩ là cũng sẽ thành công, nhưng 500$ thì cứ từ từ tiền k phải giấy mà kiếm dễ thế được ^^
    cái hapdan.net top bài hot bác làm sao thế share em được không

Like
    278
    Quote Được gửi bởi cmhood.com View Post
    cái hapdan.net top bài hot bác làm sao thế share em được không
    site hapdan toàn code tay hết bác ơi, ko có plugins đâu bác à

mất data 1 tháng em cũng vứt đó chẳng phát triển nữa, thời hoàng kim của hapdan đi rồi ^^
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết