Trang 1 / 27 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 266
    Like
    9

Tổng hợp mọi thứ hằm bà lằng về AGLOCO

Mỗi khi bạn tìm kiếm trên google, bạn sẽ thấy đôi khi có những kết quả tìm kiếm được hiện đầu tiên và được làm nổi bật, đó là vì chủ nhân những trang web đó trả tiền cho Google để đuợc ưu tiên xếp ở trên. Vâng Google thu được rất nhiều tiền vì có hàng triệu website quảng cáo như vậy. Chính bạn đang giúp chủ nhân của Google trở thành tỷ phú đó.

Còn bạn được gì ? Câu trả lời là : Hì hì ! Không có gì cả ! Bạn tìm được kết quả bạn muốn tìm rồi, còn đòi hỏi gì nữa.

AGLOCO sẽ thay đổi điều đó !!!
    A GLObal COmunity network.

Agloco cũng sẽ làm giống Google vậy, nhưng chỉ giữ lại 10% để trả chi phí hoạt động, còn 90% còn lại trả cho bạn. Tuyệt chưa ?

Ai càng xem nhiều quảng cáo và giới thiệu nhiều thành viên (referral) thì càng hưởng nhiều tiền, tất cả chỉ cần download 1 thanh quảng cáo chạy dưới màn hình máy tính giống như chữ quảng cáo chạy ngang phía dưới màn hình khi bạn xem truyền hình cáp ở nhà vậy đó.

Vì cả agloco và bạn đều có lợi khi bạn tham gia, càng nhiều người tham gia thì càng nhiều quảng cáo, càng nhiều tiền. AGLOCO được dự đoán sẽ thành 1 hiện tượng trong năm và là đối thủ đáng gờm của Google trong tương lai không xa.

click here
    http://www.***********/r/BBBK5331
    Được sửa bởi pham_nams lúc 14:26 ngày 27-08-2007
    Quote Quote

Like
    0
    không khéo cái này nó sẽ có nguy cơ là 1 cái gs-o thứ 2 nữa roài

Like
    73
    Lại thêm một trò hề nữa chăng ?

p.s: tôi chỉ phỏng đoán thôi nhá, chưa dám kết luận. Tôi chưa ghé qua cái thằng agloco gì gì đó thử nên chưa biết.

Like
    9

Thông tin

Quote Được gửi bởi kotlt View Post
    không khéo cái này nó sẽ có nguy cơ là 1 cái gs-o thứ 2 nữa roài
    GSO ko co kinh doanh thu tien gi mà chỉ lấy tiền member sau trả cho người trước còn AGLOCO có thu tiền quảng cáo thực sự, nhiều quảng cáo thì nó trả nhiều tiền, ít quảng cáo thì ít tiền. Hoạt động dựa trên sức mạnh tập thể, hiện tại đã có xấp xỉ 1 triệu thành viên. Thanh Viewbar vẫn đang trong giai đoạn hoàn thiện và sẽ đi vào hoạt động chính thức trong 1-2 tuần tới. Hiện tại AGLOCO đã kí hợp đồng chính thức với 17 đối tác lớn trên thế giới trong đó có Amazone và Ebay

Thông tin các bạn có thể đọc thêm trên blog Agloco của Vietnam

www.aglocovietnam.blogspot.com

Like
    0
    có tin tưởng được ko nhĩ
    dăng kí rồi
    download cái cái viewbar ở đâu bác
    sao ko thấy
    chỉ hộ em cái

Like
    9
    Quote Được gửi bởi dxtdn View Post
    có tin tưởng được ko nhĩ
    hi`hi`, tin duoc đấy. Mà ngay cả khi hông được thì mình cũng đâu mất gì

Like
    0
    cái agoloco này mình ko nói là nó giống g-so , mình chỉ nói bạn "quảng cáo" thế này coi chừng sẽ có hiện tượng copy và paste giống như cái g-so, đâm ra mất thiện cảm với cái này dù agloco ko hề muốn như vậy

Like
    0
    Thế cái này chơi cùng GA có lo bị GA nó ban ko nhẩy?

Like
    0
    nó thông báo 2 tuần đã lâu rồi, mà đến hôm nay vẫn chưa thấy gì hết. Tớ đăng ký lâu lắm rồi mà chưa thấy cái toolbar đâu cả

Việc nó có 1 triệu thành viên chắc là ảo, vì ai cũng muốn downline nhiều nên nhiều ông tự hì hục đăng ký.

Tiền thì không mất, nhưng quan trọng là mất thời gian vào một việc và xói mòn lòng tin vào mmo.

Like
    9
    Quote Được gửi bởi kotlt View Post
    cái agoloco này mình ko nói là nó giống g-so , mình chỉ nói bạn "quảng cáo" thế này coi chừng sẽ có hiện tượng copy và paste giống như cái g-so, đâm ra mất thiện cảm với cái này dù agloco ko hề muốn như vậy
    Oh, chuyện này thì làm sao ngăn thiên hạ được, nhưng tôi kô lo vì bài viết bản quyền của tôi :P

Trang 1 / 27 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết