Trang 1 / 3 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 24
    Like
    0

Bị hack acc paypal cần người call lên paypal lấy lại

Tình hình là mình bị hack mất acc paypal, mình có full infor, số thẻ đã add vào pp để verified, cần ai pro tiếng anh call lên paypal lấy lại tài khoản giùm mình có hậu tạ chút đỉnh (sv nghèo thông cảm ><) ai có khả năng inbox mình nha. Cám ơn mọi người đã đọc topic.
    Quote Quote

Like
    2
    ddth . com/showthread . php/1207003-B%C3%A1n-account-Paypal-verified-gt-1000-giao-d%E1%BB%8Bch-trust-cao/page2
    Bên này thì nói ng ta kém hiểu biết, qua đây than khóc cái nỗi gì. Trẻ trâu như bạn thì nên bị 1 bài học để biết lễ phép với người khác, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.
    Tà Tà Kiếm Cơm . Canh . Cá

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Chém Gió View Post
    ddth . com/showthread . php/1207003-B%C3%A1n-account-Paypal-verified-gt-1000-giao-d%E1%BB%8Bch-trust-cao/page2
    Bên này thì nói ng ta kém hiểu biết, qua đây than khóc cái nỗi gì. Trẻ trâu như bạn thì nên bị 1 bài học để biết lễ phép với người khác, đã ngu còn tỏ ra nguy hiểm.
    mình k chỉ có 1 acc nha bạn ko biết giá trị acc paypal còn phán bừa, nói kém hiểu biết đúng thì nhận nếu bạn có acc như vậy mình xin phép thu mua với giá như đã nói, còn ko có hoặc có ko dám bán thì đừng comment, okay ?

Like
    0
    Tạo thêm chục cái Paypal rồi verify đi bạn, easy mà. ^_^
    Quality over Quantity

5. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Quote Được gửi bởi pjp0j View Post
    mình k chỉ có 1 acc nha bạn ko biết giá trị acc paypal còn phán bừa, nói kém hiểu biết đúng thì nhận nếu bạn có acc như vậy mình xin phép thu mua với giá như đã nói, còn ko có hoặc có ko dám bán thì đừng comment, okay ?
    Ồ, thế thì bạn cần éo lên đây hỏi người ta cách lấy lại, bạn có nhiều acc lắm mà? Trust cao? Hài vãi đái! Cho mình xin cái mail Paypal nó xác nhận acc của bạn Trust cao?

Like
    0
    Ồ, thế thì bạn cần éo lên đây hỏi người ta cách lấy lại, bạn có nhiều acc lắm mà? Trust cao? Hài vãi đái! Cho mình xin cái mail Paypal nó xác nhận acc của bạn Trust cao?
    tại sao lại phải chịu mất ? Mình nói đơn giản thôi, bạn ko hiểu giá trị của nó thì đừng phán, còn bạn nghĩ nó vô giá trị, ok ko vấn đề gì, nếu có xài paypal và có acc như vậy có thể sell mình với giá đã nói (đối vs bạn ko nhiều giá trị) còn ko có acc > 1000 giao dịch thì đừng comment, cám ơn bạn.

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi Vince3D View Post
    Tạo thêm chục cái Paypal rồi verify đi bạn, easy mà. ^_^
    tạo + ver thì dễ, lên > 1000 giao dịch mới khó bạn nếu bạn có acc > 1000 giao dịch, ver > 1 năm mình sẵn sàng giao dịch trực tiếp, giá dao động ~3m

Like
    2
    Quote Được gửi bởi pjp0j View Post
    tại sao lại phải chịu mất ? Mình nói đơn giản thôi, bạn ko hiểu giá trị của nó thì đừng phán, còn bạn nghĩ nó vô giá trị, ok ko vấn đề gì, nếu có xài paypal và có acc như vậy có thể sell mình với giá đã nói (đối vs bạn ko nhiều giá trị) còn ko có acc > 1000 giao dịch thì đừng comment, cám ơn bạn.

- - - Updated - - -

tạo + ver thì dễ, lên > 1000 giao dịch mới khó bạn nếu bạn có acc > 1000 giao dịch, ver > 1 năm mình sẵn sàng giao dịch trực tiếp, giá dao động ~3m
    Đăng bán 2tr8 mà đòi mua lại tới ~3tr, nếu ko phải đang chém gió cho đỡ quê sau khi bị ném đá thì bạn đúng là có vấn đề về thần kinh. Tới đây đủ hiểu rồi. =))

Like
    278
    thôi lập nick mới mà chơi, nick này dính phốt rồi =)) phốt Trust :v

h chẳng ai thèm giúp đâu :v, ảo tưởng sức mạnh vl
    Nhận làm site auto, quà tặng kèm bao chất

Like
    0
    Đăng bán 2tr8 mà đòi mua lại tới ~3tr, nếu ko phải đang chém gió cho đỡ quê sau khi bị ném đá thì bạn đúng là có vấn đề về thần kinh. Tới đây đủ hiểu rồi. =))
    ủa ? Vui lòng đọc kỹ, mình đăng là ver ~6 tháng, mua là acc đã ver > 1 năm vui lòng đọc kỹ, đừng có lúc nào cũng canh me xỉa xói, tks nhiều

Like
    355
    Chắc là bán cái acc hôm trước giờ gọi lên paypal để đòi lại free ah

12. Thành viên Like bài viết này:

Trang 1 / 3 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết