Trang 1 / 7 12346 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 70
    Like
    20

Vật giá đã đi quá giới hạn rồi: Tự đặt code auto like fb lên site publisher

Vâng em rất buồn vì mãi cho đến hôm nay mới nhận ra sai lầm nghiêm trọng này.
    Tất cả các bạn đang đặt ads vật giá lưu ý kiểm tra site mình xem có bị không nhé:
    Tắt hết trình duyệt mở lại, rồi vào fb đăng nhập(nên tạo 1 fb khác vì fb cũ đã thích sẽ không hiển thị nữa) sau đó vào lại web của mình đợi load hết, di chuyển chuột đến chỗ nền tối 1 chút( ko click) để 1 tí sẽ xuất hiện "thích" (http://i.imgur.com/LegEcho.png)
    Em đã làm cho em nó lên đến 450k like từ bao giờ mà không biết (facebook.com/yeudulichkhapnamchau), đã check các thành viên vào site đều dính like nhé
    SuongVN (hình như cũng là của nó đặt auto like lên các site pub có ai có dẫn chứng gì vụ này e nữa với - akay vãi)
    Được sửa bởi HUST lúc 23:17 ngày 15-09-2013
    Quote Quote

Like
    3
    minh kiêm tra ròi mà ko thấy , nếu the that thì bọn này vl that

Like
    36
    vật giá sắp tàn rồi

Like
    99
    có ko đó pác, chơi điểu vậy

Like
    15
    Quote Được gửi bởi HUST View Post
    Vâng em rất buồn vì mãi cho đến hôm nay mới nhận ra sai lầm nghiêm trọng này.
    Tất cả các bạn đang đặt ads vật giá lưu ý kiểm tra site mình xem có bị không nhé:
    Tắt hết trình duyệt mở lại, rồi vào fb đăng nhập(nên tạo 1 fb khác vì fb cũ đã thích sẽ không hiển thị nữa) sau đó vào lại web của mình đợi load hết, di chuyển chuột đến chỗ nền tối 1 chút( ko click) để 1 tí sẽ xuất hiện "thích" (http://i.imgur.com/LegEcho.png)
    Em đã làm cho em nó lên đến 450k like từ bao giờ mà không biết (facebook.com/yeudulichkhapnamchau), đã check các thành viên vào site đều dính like nhé
    SuongVN (hình như cũng là của nó đặt auto like lên các site pub có ai có dẫn chứng gì vụ này e nữa với - akay vãi)
    Suong.vn là con đẻ của vatgia.com mà. nó đặt auto like từ lâu rồi.

Auto like của thằng vatgia.com rất bá đạo, nó không giống auto like mà các site đang dùng hiện này,

Auto like của nó check được
    - Nếu đăng nhập facebook thì hiện nút like ẩn, ko đăng nhập facebook thì ko hiện (Cái này phần lớn các site đều ko làm được như nó)
    - Like xong thì tắt nút like đi (Cái này các site đều có)

Nếu quả thật vatgia làm cái trò mèo này thì không thể chấp nhận được.

Like
    0
    Trong hợp đồng không ghi phần like Facebook. Nếu VG làm thế này thì kiện thôi anh em

Like
    83
    Vật giá Ad nói riêng và Vật giá nói chung, sắp đi đến hồi kết của câu chuyện rồi . đầu tư ngoài lĩnh vực chính một cách tràn lan , trong khi lĩnh vực chính lại bỏ bê , làm việc càng ngày càng vô nguyên tắc , tạm dợ

Thằng page Sướng và Lắng , nó đặt like ẩn trên trang chủ vatgia.com thì phải , còn nhiều trang nữa , làm mình ko biết đằng nào mà lần , cứ tự dưng bị like , gỡ rồi lại bị like , ko biết bị like ở trang nào , thế nó mới akay chứ ( bằng chứng thớt đưa ra, có chút gì đó giúp mình hiểu làm sao mà mình bị like tới tận 4 lần roài )

Kẻ cũ chiến lược sai lầm , tạo cơ hội cho kẻ mới lên thôi , mong là tiếp sau sẽ có cái tốt hơn
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Like
    55
    Thật thế thì cũng khốn nạn thật bác nào phân tích code của nó làm bằng chứng cho thuyết phục đi

Like
    20
    Quote Được gửi bởi milanplaza View Post
    Thật thế thì cũng khốn nạn thật bác nào phân tích code của nó làm bằng chứng cho thuyết phục đi
    No nam trong file Script dc ma hoa, cac ban yên tam su that dung 100% minh da check ky moi dám noi len day de a e biet ma tranh. Su that la sau khi thao code vatgia thi ko con auto like nua. Van de nay minh cung 3 admin khác da kiem tra. Chi khuyên cac ban canh giác ve cach lam an cua ho.
    Sr tra loi tren dt ko co dau.

Like
    64
    Cứ anh Google vào VN hết các dịch vụ thì bọn chúng đi cày hết là vừa. Giờ còn đặt ADS của bọn Vật Giá này nữa làm gì hả trời

Trang 1 / 7 12346 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết