Hiển thị kết quả từ 1 đến 4 / 4
    Like
    0

các chủ xị làm ơn giúp mình ghi đĩa mp3 với !!!!!!!!!!!!!

mình có một số file nhạc (dạng mp3) mình muốn ghi đĩa nhạc mp3 ra vcd dạng data, nhưng khi ghi ở dạng này, khi đút vào đầu đĩa dân dụng, ví dụ mình đang hát ở bài số 9 mình tắt, sau đó mình mở lại nó không phát tiếp bài số 10 mà nó quay về bài số 1, anh em co cách nào giúp mình không, sau khi mình tắt mình mở lên nó hát tiếp theo( mình đang sử dụng nero 7 ), hoặc giới thiệu mình phần mềm khác cũng được, còn ghi ở dạng audio cd thì được có mười mấy bài và khoảng một tiếng mấy hà, chủ yếu là muốn nhiều bài, tiết kiệm dung lượng đĩa !!!!!!

chân thành cám ơn mọi người
    Quote Quote

Like
    49
    Do dầu đĩa nó ngu thôi. Ko có cách nào dâu. Mà bấm tới số 10 hay 50 thì có mất công gì đâu ta? Với lại, thời giờ mà còn sài vcd. Mua cái usb có trăm ngàn bạc, chép đầy vô nghe cả tuần liên tục ko hết. Đầu dĩa giờ cái nào chả có lỗ cắm usb chơi được mp3?! Nhiều cái như cái tivi sony của tớ còn cắm vào dc, khỏi đầu đĩa lun, hình như nó chơi tiếp bài sau khi tắt như cậu nói lun nữa kìa.

Like
    0

hi you

Quote Được gửi bởi vibi View Post
    Do dầu đĩa nó ngu thôi. Ko có cách nào dâu. Mà bấm tới số 10 hay 50 thì có mất công gì đâu ta? Với lại, thời giờ mà còn sài vcd. Mua cái usb có trăm ngàn bạc, chép đầy vô nghe cả tuần liên tục ko hết. Đầu dĩa giờ cái nào chả có lỗ cắm usb chơi được mp3?! Nhiều cái như cái tivi sony của tớ còn cắm vào dc, khỏi đầu đĩa lun, hình như nó chơi tiếp bài sau khi tắt như cậu nói lun nữa kìa.
    đầu đĩa nào khi đút usb vào sau đó tắt mở lại mà nó hát tiếp theo thứ tự nhạc mp3, you chỉ mình coi xem ????????

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết