Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    5

Buồn quá đi ! [Tư vấn] Chuyển tiền liên ngân hàng quốc tế - 2 tuần chưa thấy tiền về

Các bác ơi, em đang nóng hết cả ruột. Chả là em có người thân ở tận Đan Mạch gửi cho ít tiền. Em dùng VIB nhé, gửi vào tài khoản ngân hàng. Cơ mà 2 tuần rồi mà vẫn chưa thấy đâu bác ạ. Em cung cấp đủ thông tin cho ng gửi: họ tên, SWIFFCODE, địa chỉ ngân hàng em hay rút, tên quốc tế của nó, số CMT. Em chả biết họ làm ăn kiểu gì mà lâu quá. Người đó gửi cho em hôm 26/07 nha các bác. Thấy có bác bảo nó dìm tiền, đợi giá thấp nó mới up mà hốt quá. Bác nào có cao kiến gì k???
    Quote Quote

Like
    17
    gọi lên ngân hàng hỏi thử? biết đâu có sai sót gì người thân bên đó còn ra sửa lại. 10 ngày mà không có người nhận nó lại trả về bank bên kia

Like
    10
    Thấy hơi bị lâu đó, bác gọi ngân hàng kiểm tra thử, hỏi thằng bên kia luôn chuyển kiểu gì mà chưa nhận được tiền

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    33
    Trước mình dùng thể VIB nhận tiền từ ÚC, trong 1 tuần đã nhận được, bác ra Bank hỏi thử xem!

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    110
    Bank wire có thể nhận trong ngày hoặc hôm sau, rất nhanh bác ạ. Nên làm tk $ và có online banking^^

8. Thành viên Like bài viết này:

Like
    0
    Chắc bọn Ngân hàng nó Buôn đôla

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    5
    Quote Được gửi bởi haihasgnct View Post
    Trước mình dùng thể VIB nhận tiền từ ÚC, trong 1 tuần đã nhận được, bác ra Bank hỏi thử xem!
    Em ra hỏi rồi bác ạ. Bank nó chỉ biết kiểm tra tài khoản qua mạng và báo lại là chưa có tiền thôi. Ngoài ra nó cũng k biết gì thêm. Em hỏi ở bên kia thì vẫn tiền vẫn chưa bị trả lại bác ạ. Chả biết thế nào. Chả nhẽ ngân hàng trung gian nó cuỗm. Mà các bác cho em hỏi Địa chỉ em ghi là của chi nhánh chứ không phải của trụ sở chính. K biết có bị sao k nhỉ?

Like
    5
    Quote Được gửi bởi mrvantich View Post
    Bank wire có thể nhận trong ngày hoặc hôm sau, rất nhanh bác ạ. Nên làm tk $ và có online banking^^
    Em dùng tài khoản VNĐ và cũng dùng online banking. Giờ tiền không tới mà nó cũng không về... Em phải làm gì đây??? (

Like
    77
    Mình toàn nhận tiền từ nước ngoài, tầm 6 tiếng, hoặc chậm nhất là 1 ngày là nhận dc!

14. Thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết