Trang 33 / 47 FirstFirst ... 283031323334353638 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 321 đến 330 / 467
    Like
    0
    nghe các bác Litek vừa giải thích vừa chèn mấy câu lăng xê đi đâu cũng gặp mà nhàm quá
    Chắc là cũng ko oan cho lắm, vì nếu oan thì chỉ 1 2 người kêu thôi, đây lập topic cũng thấy kha khá, và bà chị mình cũng là 1 nạn nhân, thì ... haiz

Like
    0
    Quote Được gửi bởi HQuan View Post
    Tui có ý kiến:
    Thứ nhất: Nếu tôi ko nhầm thì hàng của Litek toàn là hàng nhập thẳng ko qua chính hãng. Nói chung là hàng của công ty tự nhập từ nước ngoài và tự bỏa hành. Còn như những TA,PA,Ben... là nhập từ FPT,DGW,LamPhuong,CMC và những nguồn hàng này là từ hãng. Nếu bạn mua những hàng của cty này thì mang lên hãng ko cần phiếu bảo hành thì họ vẫn bảo hành cho bạn vì họ có ******.
    Thứ hai:Tôi chưa bao giờ nghe thấy là hãng nào có câu là ko bảo hành thời lượng của Pin cả. Lại còn có câu "Dù bác vừa mới mua ở đó ra chỉ 1 tiếng mà thời lượng Pin của Bác 40 phút thì họ cũng không bảo hành cho Bác." có lẽ đó là Litek.Ko biết các hãng có trung tâm bảo hành ở VN họ đọc thấy những điều này thì như thế nào nhỉ.
    Thứ 3: Nếu cứ như thế này thì cty bạn chỉ bán cho những người mua máy nhưng mà mù mờ thôi. Họ cứ thấy cty to nhiều cơ sở là họ vào chứ họ có lên mạng vào các diễn đàn đâu mà họ biết các bạn làm ntn.May là họ mua được con ko làm sao .
    Thứ 4: Theo bác nói :Nhưng có đều khi đi mua máy thì ai cũng biết nhiều khi nó là "hên xui" đúng là như chơi lô đề. Mà lô đề thì chết nhiều hơn trúng.
    Thôi bạn mà đại diện cho Litek mà trả lời như thế thì sếp biết thì làm sao. Chán quá.
    Chào bác HQuan em xin được trả lời những khúc mắc của bác như sau !
    Thứ I: Ngoài kênh hàng nhập trực tiếp từ USA - lý do tại sao web của LiTeK là www.maytinhxachtayMy.com - Thì song song với đó LiTeK cũng vẫn cung cấp hàng "Phân phối" - là hàng nhập từ FPT,DGW,LamPhuong,CMC... như HP, Dell, Lenovo, Acer, Apple,Fujtsu... Bác mua các hàng này thì các bác vẫn có quyền bảo hành tại hãng. các bác mang đến LiTeK thì chúng tôi sẽ chuyển lên hãng bảo hành giúp các bác mà thôi.
    Thứ II: Hiện các dòng máy của LiTeK nhập từ USA về các bác vẫn có thể đem đến các trung tâm bảo hành của các hãng bảo hành ngon lành trừ hàng ref. Như vậy hàng của LiTeK nhập từ USA về không những là hàng chính hãng mà còn được đảm bảo theo tiêu chuẩn USA. Và LiTeK nhập trực tiếp từ USA về không qua các nhà phân phối tại Việt Nam vì vậy giá thành cũng sẽ giảm đi rất nhiều ==> cơ sở để LiTeK mang đến cho khách hàng sản phẩm với chất lượng tốt nhất cùng với giá cả cạnh tranh nhất.
    Thứ III: Em xin khẳng định với bác một lần nữa "Không hãng nào dám bảo hành cho bác về thời lượng Pin" cả. Để kiểm chứng điều này Bác có thể đến LiTeK em và bác cùng đi đến trung tâm bảo hành của hãng để làm rõ. Nếu em nói sai em xin được đền cho bác một cục Pin khác và một chầu trà đá no nê luôn.

Like
    0
    Thế còn điều thứ 4 của tôi thì sao.
    Bác bảo bác có cả hàng chính hãng nhưng mà khi khách hnàg mang lên HP số 2 Ngô Quyền thì lại bắn ko có ******.
    Được sửa bởi HQuan lúc 08:58 ngày 03-12-2008

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tokimhung_litek View Post
    Chào bác HQuan em xin được trả lời những khúc mắc của bác như sau !
    Thứ I: Ngoài kênh hàng nhập trực tiếp từ USA - lý do tại sao web của LiTeK là www.maytinhxachtayMy.com - Thì song song với đó LiTeK cũng vẫn cung cấp hàng "Phân phối" - là hàng nhập từ FPT,DGW,LamPhuong,CMC... như HP, Dell, Lenovo, Acer, Apple,Fujtsu... Bác mua các hàng này thì các bác vẫn có quyền bảo hành tại hãng. các bác mang đến LiTeK thì chúng tôi sẽ chuyển lên hãng bảo hành giúp các bác mà thôi.
    Thứ II: Hiện các dòng máy của LiTeK nhập từ USA về các bác vẫn có thể đem đến các trung tâm bảo hành của các hãng bảo hành ngon lành trừ hàng ref. Như vậy hàng của LiTeK nhập từ USA về không những là hàng chính hãng mà còn được đảm bảo theo tiêu chuẩn USA. Và LiTeK nhập trực tiếp từ USA về không qua các nhà phân phối tại Việt Nam vì vậy giá thành cũng sẽ giảm đi rất nhiều ==> cơ sở để LiTeK mang đến cho khách hàng sản phẩm với chất lượng tốt nhất cùng với giá cả cạnh tranh nhất.
    Thứ III: Em xin khẳng định với bác một lần nữa "Không hãng nào dám bảo hành cho bác về thời lượng Pin" cả. Để kiểm chứng điều này Bác có thể đến LiTeK em và bác cùng đi đến trung tâm bảo hành của hãng để làm rõ. Nếu em nói sai em xin được đền cho bác một cục Pin khác và một chầu trà đá no nê luôn.
    Dell và Sony thì Bác Litek bảo hành ở đâu nhỉ ???
    Chắc là bảo hành ở MỸ rồi ? Híc tốn kém ghê ?? lại còn một số nạ dòng HP, IMB- Lenovo , Toshiba... không thuộc phân khúc Việt nam chắc bác gửi qua Mỹ bảo hành nốt
    Thế thì khách hàng Litek yên tâm rùi . Toàn bảo hành chính hãng xướng nhỉ ?

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Quote Được gửi bởi tinh em View Post
    Dell và Sony thì Bác Litek bảo hành ở đâu nhỉ ???
    Chắc là bảo hành ở MỸ rồi ? Híc tốn kém ghê ?? lại còn một số nạ dòng HP, IMB- Lenovo , Toshiba... không thuộc phân khúc Việt nam chắc bác gửi qua Mỹ bảo hành nốt
    Thế thì khách hàng Litek yên tâm rùi . Toàn bảo hành chính hãng xướng nhỉ ?
    Híc bác không biết à !
    Lenovo, toshiba thì đã có FPT, digiwold là đại diện ủy quyền bảo hành tại Việt Nam
    còn HP thì đã có bảo hành tại số 2 ngô quyền Bác cứ mang lên đấy người ta bảo hành cho bác ok. chỉ cần máy của bác là bảo hành toàn cầu.
    còn Dell và Sony thì hiện tại không có trung tâm bảo hành tại các nước mà chỉ có ở mỹ và canada thôi bác ạ !

huh Guest

Buồn quá đi !

Hi, kiếm chỗ bảo hành cho con Sony xách tay từ Mỹ qua đây. Ở VN mà có chỗ bảo hành Sony từ Mỹ đem thì cho em biết ở đâu được không? Em đang ở TP.HCM
    Thanks.

Like
    0
    Ai có hình chụp cụ thể thì chụp lên cho mọi người tham khảo cái.Cứ nói vô chứng vô cớ thế này ai biết là nạn nhân thật hay là cty khác vào phá hoại uy tín của Litek? Chuyện gây hỏa mù, phá hoại uy tín của cty khác, của người này, người khác tôi gặp nhiều rồi. Không hiểu thực hư thế nào. Tôi đang định mua 1 chiếc ở Litek đây.

Like
    0
    Không biết trước kia ở đây thế nào mà anh em kêu dữ vậy !
    Chẳng biết có phải do topic này hay không mà tớ thấy ở Litek bây giờ cũng khá tốt đấy chứ. Hôm cuối tháng 11 vừa rồi cùng đứa bạn gái vào đây mua con Vaio ,thấy nhân viên cũng nhiệt tình lắm , cũng đợi cho mình kiểm tra niêm phong hộp rồi mới mở mà , còn phải ngồi đợi để built hệ điều hành nữa , kiểm tra Vista cũng là key xịn. Mua luôn 1 con rounter về lắp wifi , gọi điện giữa trưa hỏi lắp đặt cũng thấy nhiệt tình hướng dẫn .
    Quà khuyến mãi thì : cái cặp tặng kèm của Sony xấu quá, nhìn lởm không chịu được , học bổng Tiếng Anh thì chả biết ai cần cái này nữa
    Trừ mấy cái khuyến mại lởm kia thì tóm lại nói chung lâ ổn !

P/s: Chỉ có điều không thích ở Litek là cửa hàng (ở Tây Sơn í)trông xấu quá , cả mấy em nhân viên "áo phông , quần jean" nữa ,nhín chả chuyên nghiệp gì cả !
    Được sửa bởi duyanh89 lúc 14:04 ngày 28-12-2008 Reason: Bổ sung bài viết

Like
    0
    Pin thường bảo hành 6 tháng mà ta?????

Like
    0
    Chào các bác.
    thấy các bác nói chuyện kinh qua cơ. Em vừa mua 1 con máy compaq c771us ở Litek nói chung là không vần đề gì nhưng cũng gặp vấn đề nhỏ là dính 1 điểm chết ở giữa màn hình thế mới đau chứ. Nhưng mua hàng ở đây > 5 điểm mới được đổi mày mới hay là bị 2 điểm chết nằm cạnh nhau cơ. đang chán thì lang thang trên mạng thấy có cách khắc phục được lỗi này liền thử qua thế là hết sướng quá. ha ha. đang định chửi mấy ông bán hàng không chịu nói cho mình cách khắc phục để em phải ngồi mấy đêm liền để học cách khắc phục. chán mấy bác ở litek quá cơ.

Trang 33 / 47 FirstFirst ... 283031323334353638 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết