Trang 30 / 47 FirstFirst ... 252728293031323335 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 291 đến 300 / 467
    Like
    0
    pó guốc luôn các pác ui!!!!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi quan1712 View Post
    Mạn phép anh em, nạn nhân của Litek chốt lại một câu cuối: cùng Cẩn tắc vô áy náy,em chuyên tư vấn cho người quen mua Laptop - Một câu cuối cùng nữa:Từ bây giờ đến lúc chết ko bao giờ mua hàng ở Litek nữa
    Chào Bạn TokimHung !
    Bạn là đại diện của Litek trên Diễn đàn ! Bạn phát ngôn một câu Trong thời gian đầu bác có dùng đúng với khuyến cáo của nhà sản xuất không: Nếu Pin đầy mà bác vẫn xạc thì sẽ rất nhanh chai Pin..)

Mình đánh giá về Bạn luôn nhé : Bạn chẳng biết tý gì về máy tính cả ? Nhất là về Laptop ? Bạn nên đi học lại đi . Chán không hiẻu Litek có nhân viên kiểu này ? Bó tay .

Like
    0
    Quote Được gửi bởi tokimhung_litek View Post
    LiTeK xin trả lời những thắc mắc của bác như sau:
    Thư I: Nhà sản xuất không bảo hành về thời lượng Pin - LiTeK đã cam kết đổi Pin cho khách hàng trong 8 ngày đầu nếu thời lượng dưới 45 phút (vẫn bảo hành Pin theo máy nhưng chỉ bảo hành về sự sống chết).Trong khi đó LiTeK là nhà bán lẻ cuối cùng Vậy đây chính là nỗ lực của LiTeK để phục vụ khách Hàng tốt hơn. Đó là điều em muốn khẳng định lại Với Bác. Dù bác có mua tại bất kỳ đâu tại Việt Nam hay trên thế giới sẽ không ở đâu bảo hành cho bác về thời lượng Pin cả - Thị trường nào cũng có luật chơi chung của nó đã tham gia vào thị trường là chúng ta phải chấp nhận tuân theo luật chơi đó - LiTeK cũng không phải là ngoại lệ.
    Thư II: Vấn đề Pin con máy của Bác, Bác xem lại cho em:
    + Bac dùng Pin trong diều kiện nào: Nếu bác dùng trong điều kiện chạy ổ DVD và Bật Wireless thì Pin sẽ hết rất nhanh.
    + Trong thời gian đầu bác có dùng đúng với khuyến cáo của nhà sản xuất không: Nếu Pin đầy mà bác vẫn xạc thì sẽ rất nhanh chai Pin.
    Thư III: Con máy của Bác - Bác cứ mang đến phòng Bảo hành của LiTeK ở 436 - Tây Sơn - Đống Đa. Bên em sẽ khắc Phục và hỗ trợ một cách tốt nhất cho Bác.
    "Niềm tin của khách hàng - chính là sự thành công của chúng tôi"
    nè bạn ơi hiện nay các laptop đã có 1 con IC cho việc sạc pin
    nghĩa là khi pin đầy mình cắm sạc vào nó sẽ lấy trực tiếp từ nguồn AC chuyển vào máy lun,tự động ngắt sạc vào pin và tạm thời ko sử dụng đến pin.Cho nên mới có vụ nhân viên văn fòng bật laptop ầm ầm cả ngày mà chả bao giờ than vãn là úi anh ơi sao pin em nó chai mất rùi

Like
    0
    Trước hết tôi rất cám ơn bạn vì đã tin tưởng và lựa chọn sản phẩm của LiTeK. thay mặt LiTeK mình cũng xin trả lời những khúc mắc của bạn như sau:
    Thứ nhất: LiTeK là công ty bán lẻ chuyên phân phối sản phẩm Laptop đến tận tay người tiêu dùng - mà nghề này là nghề làm dâu trăm họ vậy. về chất lượng sản phẩm thì cùng một model máy LiTeK phân phối cũng giống như FPT, Trần Anh, Phong Vu,,, hay bất kỳ một công ty tin học nào khác chất lượng sản phẩm là như nhau. Nhưng có đều khi đi mua máy thì ai cũng biết nhiều khi nó là "hên xui" đôi khi gặp phải con có vấn đề thì dùng một thời gian nó chết chính vì vậy mới cần có phòng Bảo hành. Và LiTeK đã và đang cố gắng để hỗ trợ khách hàng một cách tốt nhất, nhanh nhất và chuyên nghiệp nhất. Bằng chứng về điều đó chính là sự lớn mạnh của LiTeK trong thời gian qua bằng việc LiTeK ngày càng phát triển va mở thêm các chi nhánh. LiTeK đã và đang là điểm đến tin tưởng của khách hàng.
    Thứ hai:Về việc con "HP DV2700t USA 100%new dùng chưa được một tháng thì Pin chỉ còn 40 phút tuổi thọ"
    + Nhà sản xuất không bảo hành về thời lượng Pin: Dù bạn có mua tại Hãng hay bất cứ đầu thì cũng không ở đâu bảo hành cho bác về thời lượng Pin cả. Dù bác vừa mới mua ở đó ra chỉ 1 tiếng mà thời lượng Pin của Bác 40 phút thì họ cũng không bảo hành cho Bác. Và Việc LiTeK Bảo hành cho khách hàng trong 8 ngày đầu mà thời lượng Pin dưới 45 Phút thì LiTeK sẽ hỗ trợ đổi Pin mới cho Khách hàng - Còn LiTeK vẫn bảo hành Pin cho khách hàng theo máy (thường là 1 năm) Nhưng sẽ chỉ bảo hành về sự sống chết chứ không bảo hành về thời lượng Pin.Đây chính là nỗ lực nhằm phục vụ quý khách hàng được tốt hơn của LiTeK
    Thư ba: Mình rất muốn biết tại sao ban nghĩ LiTeK không thân thiện với khách hàng. "Niềm tin của khách hàng là sự thành công của LiTeK" Và mọi thành viên của LiTeK đang từng ngày từng giờ nỗ lực hết mình để mang lại niêm tin cho khách hàng. Còn dòng thông điệp dán trên tường của LiTeK đó chính là thể hiện cái tôi của LiTeK - rằng chúng tôi rất thực rất thẳng có gì nói đấy không bao giờ mập mờ : "Hàng mới LiTeK cam kết là mới, Ref cam kết là Ref không cam kết việc nguyên thùng nguyên hộp vì hàng của LiTeK nhập về phải qua kiểm tra của hải quan đôi khi bị rách là chuyện thường" Cái này là cái rất thật chỉ có tại LiTeK... Đơn giản là LiTeK rất thật!
    Rất cảm ơn bác vi những ý kiên đóng góp để làm cho LiTeK ngày càng xứng đáng với niềm tin của khách hàng. Nếu bác còn bất cứ thắc mắc gì xin bác cứ trao đổi để em có thể giải đáp cho Bác một cách thỏa đáng nhất.
    Đó là sự khác biệt giữa Bảo hành Toàn cầu (Bảo hành Chính hãng)và Bảo hành Nhà phân phối ( Tự bảo hành lấy )

Like
    0
    Nhưng có đều khi đi mua máy thì ai cũng biết nhiều khi nó là "hên xui"
    Úi trời ơi, thế này thì khác gì óanh lô óanh đề hả các bác.

Like
    0
    phải nói thế mà cũng nói được
    nên dẹp tiệm đi là vừa
    mặc dù ko biết litek là tiệm wái nào nhưng nghe nói là biết cùi rùi

Like
    0
    cũng đúng thôi mà các bác. Nhiều khi các bác đi mua cũng đen đủi lắm chứ. Em thấy LiTeK như vậy là hỗ trợ khách hàng rùi. Còn Bác đi mua tại Trần anh hay bất cứ đâu bác đến nó đuổi về liền

Like
    0
    thế vấn đề này sau 1 năm bàn cãi mệt mỏi đã đi về đâu hay chúng ta chỉ tranh luận rồi một vài người được lợi còn lại tất cả mọi người đều hoang mang lo lắng cho mình (tiền mất tật mang) người bán thì được lợi còn người mua thì chỉ như những thầy bói mù vớ bánh rán

Like
    0
    Trân trọng cám ơn sự góp ý của bạn. Hiện LiTeK đã và đang cố gắng hết mình để đem đến sự hài lòng cho quý khách hàng. Để khi khách hàng đến với LiTeK là đến với niềm tin và sự thỏa mái nhất.
    Sao đi đâu cũng dập khuôn y nguyên thế này ít nhỉ
    Ko thấy chán hay sao hả bạn

green01 Guest
    Quote Được gửi bởi huyle123 View Post
    pó guốc luôn các pác ui!!!!
    bó gốc là gì thế bác ??

Trang 30 / 47 FirstFirst ... 252728293031323335 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết