Trang 10 / 13 FirstFirst ... 578910111213 LastLast
Hiển thị kết quả từ 91 đến 100 / 126
    Like
    0

Không nên dùng chùa cái gì

Dân minh luôn có thích dùng của người đến vậy! Chả trách ra nước ngoài hay trộm đồ và bị nước sở tại bêu riếu! Xấu hổ!

Like
    213
    Quote Được gửi bởi tuananh2701 View Post
    Sản phẩm rất thiết thực với những thành phố lớn vì đi đâu cũng có wifi, không dùng chùa hơi phí
    Nhưng chỗ nào cũng có Pass thì bác tính sao? Giờ có cách nào để dò được mật khẩu Wifi thì mới gọi là dùng chùa được.

Like
    65
    Em thấy 465k mua bộ phát wifi về con hơn. Mà lúc đó là của mình, chẳng lo bị mất mạng. Em tuưởng bác có cách nào hack pass. mạng dây thì em có cơ mà muốn có pass cho điện thoại ấy mà.
    hosting miễn phí tại goodpromocode .com

Like
    3
    xài chùa, nhưng cũng tùy cai wifi có bắt dc sóng hay không moi dc. Nha mình co wifi, di xuong nha bếp la thấy yếu hết vào dc lun

Like
    10
    em xài mạng 165k/ tháng, mua thêm cái modem wifi về phát cả nhà ok
    Chia sẻ template free: centertemplate[dot]com

Like
    0
    Site này hay nhưng ít điểm wifi, mọi người có post lên chia sẻ đi http://wifichua.com

Like
    0

Công ty chuyên thiết kế phần mềm vé máy bay

1. Quảng cáo google nhắm đúng đối tượng khách hàng.
    Bằng cách lựa chọn đúng từ khoá và mẫu quảng cáo sẽ giúp thông điệp của bạn xuất hiện đến đúng khách hàng mục tiêu ngay khi họ đang tìm kiếm.
    2. Chi phí quảng cáo google thấp nhưng hiệu quả cao (Tỷ suất lợi nhuận trên vốn đầu tư ROI)

Đến với Quảng cáo google, thông điệp của bạn sẽ chỉ hiển thị khi người dùng có nhu cầu tìm kiếm thương hiệu, sản phẩm/dịch vụ của bạn và chỉ khi nào những khách hàng tiềm năng đó click vào mẫu quảng cáo google, bạn mới trả tiền. Điều đó đồng nghĩa với việc, khách hàng sẽ chủ động ghé website để tìm hiểu thông tin họ đang cần.

* Khi đến với dịch vụ quảng cáo google , quảng cáo của bạn sẽ được hiển thị ở trang đầu tiên.
    * Điều này sẽ giúp website bạn xuất hiện ở vị trí cao khi quảng cáo Google, nó không chỉ giúp cho khách hàng tiềm năng dễ dàng nhận thấy thông điệp của bạn, mà từ đó còn giúp website bạn có vị trí nằm trong Top cao hơn so với các đơn vị khác.
    3. Sự khác biệt giữa các kênh quảng cáo online cũng như quảng cáo Google so với các kênh quảng cáo truyền thống chính là khả năng đo lường chính xác các mục tiêu mà bạn đặt ra ban đầu. Quảng cáo google cung cấp hơn 50 báo cáo với đầy đủ các số liệu liên quan đến hoạt đồng quảng cáo Google từ tổng thể mỗi chiến dịch (campaign), đến chi tiết cho từng nhóm từ khoá (ad group), từng từ khoá (keyword), từng mẫu quảng cáo (ad copy), từng vùng miền địa lý (geography)… mà bạn hướng đến.Công ty chúng tôi đảm bảo chất lượng giá re sẽ cho quảng cáo của bạn luôn nằm ở vị trí Top.Hãy đến với chúng tôi để quảng cáo sản phẩm của bạn được nhiều người biết đến.

Like
    1
    Quote Được gửi bởi truongdinhnam View Post
    Nhưng chỗ nào cũng có Pass thì bác tính sao? Giờ có cách nào để dò được mật khẩu Wifi thì mới gọi là dùng chùa được.
    Nếu là quán cafe thì lúc đó lại tốn 15~25k ra đó ngồi lấy lại pass chứ sao giờ. Wifi bảo mật theo chuẩn web thì bật tool dò ~4 tháng chịu sao thấu!

Like
    0
    Cái gì chứ dò pass Wifi hơi khó ăn, k thì ng ta dùng chùa hết rồi !

Like
    0
    cảm ơn vì bài viết hay

Trang 10 / 13 FirstFirst ... 578910111213 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết