Diễn Đàn Tin Học

Trang 127 / 139 FirstFirst ... 122124125126127128129130132 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 1,261 đến 1,270 / 1389
    Like
    0
    Hôm rồi chia tay master_killer, tiễn em nó lên đường đi xứ Huê Kỳ xa xôi.Họp mặt trong buổi mừng tiễn biệt có:quycoctu, echip82, echip82 phu nhân, Vũ chó đốm, Vũ bạn chó đốm, Horsetail, Newbie_cl. Buổi tiễn đưa diễn ra trong không khí "hân hoan và hạnh phúc" (vì diễn ra lúc 6g30 nên ai cũng đói, ăn là chính hơi đâu lo nghĩ.kekeke).
    Nhưng cái tình nghĩa xưa nay để tránh người đời đàm tiếu nên quycoctu thay mặt anh em gửi lời chia tay đến Master_Killer. Chúc em lên đường bằng an, đến được xứ Huê Kỳ (chứ không phải Bắc, Nam hay Trung Kỳ), học tốt, khi nào đáo hạn thì vinh quy bái tổ.
    Cũng nhân đây xin phép công bố những bức ảnh chưa từng xuất hiện của Master_Killer đến anh em trong hội cho như quà chia tay.kakaka

Nhớ hồi đầu tiên, đi coi đánh giải gì đó thấy có một thằng nhóc nghèo hèn không có tiền đánh cầu chỉ ngồi chóc ngóc coi người ta đánh, quycoctu thấy tội nghiệp mới lượm về nuôi.

Lúc đầu tưởng cũng có tố chất, ai ngờ tối ngày chỉ lo ăn ngủ

Đem về mới biết MK còn có máu cờ bạc

Đam mê rượu chè, đến cả đàn anh cũng không nể mặt

Ham mê tửu sắc, kết bạn xấu nhậu nhẹt đêm ngày

Đã thế, trong tố chất còn có máu "côn đồ, chợ búa", thích đâm thuê chém mướn

Lại còn thích châm chích anh em

KHông biết bao nhiêu trận đón của echip82

Không biết bao nhiêu lần chôm tiền quỹ hội bị đánh lăn lê bò lết

Nhưng với sự quan tâm sâu sắc của ông chùm cùng anh em trong hội, MK biết bỏ tối tìm sáng, quay về cuộc đời lương thiện, thân thiện và đoàn kết cùng anh em

Anh em trong hội thương thằng bé côi cút, tật nguyền nên hết lòng thương yêu chăm sóc

Chăm lo từng miếng ăn

Mua cho đầy đủ vật dụng để bằng anh bằng chị, ra đường không thua thiệt người ta

Trong những địp đi giao lưu cùng các đội bạn, cũng thu xếp cho đi theo, cho đánh để nâng cao hiểu biết (vốn rất nông cạn)

Đôi khi còn được nhiều ưu ái mà không phải ai cũng có được

Ngày qua ngày, MK lớn dần trong tình cảm của anh em

có mặt cùng anh em trong những chuyến đi chơi

Cuộc đời MK hạnh phúc hơn rất nhiều cứ như giấc mơ con cóc xám hóa chàng hoàng tử.kakaka

Sau nhiều năm dạy bảo, từ dân vô gia cư mù chữ nay MK đã có thể viết nhật ký

Nhưng điều mà anh em trong hội mong muốn nhất là tìm lại cho MK mái ấm gia đình. Qua nhiều lần khổ công hỏi han, đăng báo, ở đâu nghe chút thông tin gì là anh em lại lặn lội tìm đến. Và rồi trời không phụ lòng người. MK đã gặp lại bố mẹ sau nhiều năm lưu lạc.

Anh em cũng rất vui mừng đến chùng chung vui với MK và gia đình

Trải qua qua nhiều năm gian khổ, chia ngọt sẻ bùi cùng anh em tin rằng MK hiểu và trân trọng tất cả những gì anh em dành cho. Mong ngày thành công nơi xứ người MK vần nhớ về HCL DDTH nơi có những người anh em với tình cảm chân thành gắn bó.
    Thay mặt các anh em HCL DDTH chúc MK lên đường bình an và thành công trên con đường phía trước.
    Tp.HCM, 9g43 30/7/2008
    quycoctu

Like
    0
    Chúc master_killer lên đừong gặt hái được nhiều thành công.
    Xem hình mới biết tên này ăn chơi khủng thật

Like
    0
    Cntttg này không tham gia được buổi tiệc cũng rất lấy làm buồn.Ai trong đời cũng có hoài bão riêng của mình.Em cố gắng thực hiện ước mơ của mình nhé.Không biết bao lâu anh em mình gặp lại nhưng anh em mình tin chắc sẽ có ngày trùng phùng phải không nào.

Đi đâu cũng nhớ về hội cầu lông của mình em nhé.

To everybody: Lại 1 người nữa đi xứ người.Không biết sau này còn có ai nữa không.Không biết hội của mình bao giờ mới có thể trùng phùng và hùng mạnh như xưa nhất là tình cảm anh em trong hội.

Like
    0
    Thích nhất câu con cóc xám hóa chàng hoàng tử =))

Like
    0
    To Master Killer: chúc em lên đường bình an nha. Qua bên đó rồi phải bít tự chăm sóc mình nha. Cái gì cũng phải nhớ sức khỏe là trên hết. Chúc em thành công trên con đường mình đã chọn.
    To Echip82: chào anh, anh nhớ em ko? Mặc dù hơi muộn nhưng em chúc anh trăm năm hạnh phúc, sớm sinh quý tử nha.

Like
    0

Thông tin To anh em HCL DDTH !!!

Cám ơn sự quan tâm nhiệt tình của anh em đối với MK nha....!!! Cảm ơn tất cả nhưng sự "chăm sóc" nhiệt tình của anh em muh MK mới được có ngày hum nay. MK cũng bất ngờ khi thấy hình mình bị tung lên mạng như Vàng Anh vậy hix hix...nhưng không sao....trước khi đi để lại 1 vụ xì căng đan làm quà tặng cho anh em hội....kakakaka...Mong anh em sẽ không quên MK hen...Hẹn tái ngộ vào một ngày không xa...!!! Vì HCL DDTH MK sẽ nỗ lực hết mình để hội ngày càng lớn mạnh ) )

Like
    0
    Quote Được gửi bởi masterkiller View Post
    Vì HCL DDTH MK sẽ nỗ lực hết mình để hội ngày càng lớn mạnh ) )
    bộ tính gửi tiền về hay sao mà la to dữ trời, kekeke, 50 USD/tháng nhé cu.kakaka

Like
    0
    MK cũng bất ngờ khi thấy hình mình bị tung lên mạng như Vàng Anh vậy hix hix
    Chú em có wan hệ gì với VietDart hả

Vì HCL DDTH MK sẽ nỗ lực hết mình để hội ngày càng lớn mạnh ) )
    Câu này hơi quá , ông An còn chưa làm được gì sao mày làm được =)) =))
    p/s : anh An tha lỗi , đa tạ

Like
    0
    Cám ơn sự quan tâm nhiệt tình của anh em đối với MK nha....!!! Cảm ơn tất cả nhưng sự "chăm sóc" nhiệt tình của anh em muh MK mới được có ngày hum nay. MK cũng bất ngờ khi thấy hình mình bị tung lên mạng như Vàng Anh vậy hix hix...nhưng không sao....trước khi đi để lại 1 vụ xì căng đan làm quà tặng cho anh em hội....kakakaka...Mong anh em sẽ không quên MK hen...Hẹn tái ngộ vào một ngày không xa...!!! Vì HCL DDTH MK sẽ nỗ lực hết mình để hội ngày càng lớn mạnh ) )
    Đi rồi làm sao hội mạnh lên được vậy.Chỉ cho anh biết đi.

Like
    0
    ai tuyên bố làm cho hội ngày càng lớn mạnh thì hành động đi chứ, sao im re hết vầy trời!!!

Trang 127 / 139 FirstFirst ... 122124125126127128129130132 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết