Trang 8 / 11 FirstFirst ... 3567891011 LastLast
Hiển thị kết quả từ 71 đến 80 / 101
    Like
    6

Web của bác quá xấu. từ url tối ưu seo đến giao diện. Chức năng gian hàng ko có 1 cái gì cạnh tranh

Web của bác quá xấu. từ url tối ưu seo đến giao diện. Chức năng gian hàng ko có 1 cái gì cạnh tranh thì làm sao mà phát triển dc.
    Theo e bác đập đi xây dựng lại.
    h

Like
    52
    Web của chủ thớt chưa đẹp cũng không quá quan trọng. Trang Home của Google đâu có bắt mắt??? Quan trọng nhất là Web này có sự khác biệt gì, có tính năng nổi bật mà các site khác không có? Nếu chỉ nhái lại Vatgia thì sớm muộn gì cũng lụi tàn. Vatgia thành công ko phải là nó độc đáo hay sáng tạo gì cả. Vatgia là người đi trước và tham vọng của nó rất lớn cho nên muộn cạnh tranh với Vatgia về TMĐT thì cần phải cạnh trang bằng tiền, không thể cạnh tranh bằng tính năng hay sự khác biệt. Mình nghĩ chủ thớt nên tìm hướng khác, tìm niche để develop thay vì đối đầu với các đại gia...

Đôi lời chia sẻ. Chúc thành công!
    Ngân Kế (www.NganKe.com): Smart personal finance

3. Thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Vật giá giờ cũng xuống rồi.
    Giờ có thằng chợ tốt nhưng có vẻ cũng ko hiệu quả lắm. Mặc dù chợ tốt đổ tiền cho marketing rất là kinh
    Đời thay đổi khi ta thôi đẩy

Like
    1
    Quote Được gửi bởi giare365 View Post
    Hi ....!
    Hiện nay mình chuyển hình thức kinh doanh khác nên tg không có để tổ chức kinh doanh trên lĩnh vực TMĐT nữa..., bạn nào có nhu cầu kinh doanh... mua lại giare365 (.) net cũng bán... mà muốn thuê lại cũng OK (được sử dụng quyền admin để bán banner, gian hàng ... tin VIP... đăng tin...) có thể trích lại hoa hồng cho mình cũng được (thỏa thuận)
    vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản.

Hình thức KD khác của bác liệu có tương tự vậy không, lời thật mất lòng mong bác bỏ qua !

Like
    2

thank's

Quote Được gửi bởi 3giai View Post
    vạn sự khởi đầu nan, gian nan bắt đầu nản.

Hình thức KD khác của bác liệu có tương tự vậy không, lời thật mất lòng mong bác bỏ qua !
    Cảm ơn lời góp ý chân thành...!

Like
    34

Buồn quá đi ! Trang của bạn bị sập rồi à.

Thử vào xem mà ko truy cập được.. Dự án bị rụng rồi à. Tiếc thật.

Like
    0
    Có lẻ cháy vốn trước khi tìm ra tiềm năng. Không biết có ai muốn mua lại con gà vàng này chưa? giá khoảng 300tr+ ..?...?...?

c 100tr_++?

?

Like
    52
    VatGia đã không còn đỉnh cao của Web TMĐT nữa, mà bây giờ người ta kết hợp cả mua bán trực tuyến trên mạng và mô hình cửa hàng brick-and-mortal. Đó là 1 hình thức thương mại điện từ kết hợp cả online và offline được gọi là Omni-channel. Cho đến thời điểm này thì CucRe là 1 chuỗi cửa hàng khá thành công của VatGia.
    Ngân Kế (www.NganKe.com): Smart personal finance

Like
    0
    Khi XD mô hình này mình cũng đã nắm được cách tiếp cận khách hàng & những khiếm khuyết

Like
    7
    Sau hơn 1 năm rồi . Bác giare365 có thể vào làm 1 bài review tổng hợp cho tất cả a e biết được không ! Những thành quả bác thu được , những khó khăn trong quá trình xây dựng để anh em những ai đang , đã , sẽ có ý tưởng như vậy có thể học hỏi chút it kinh nghiệm được không bác
    Đam mê và học hỏi

Trang 8 / 11 FirstFirst ... 3567891011 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết