Hiển thị kết quả từ 1 đến 9 / 9
    Like
    0

mất pass USB. Help me

Mới tậu con USB Jorg ADATA dung lượng 2GB giá 24$ ở T/A. Đặt pass bằng tiện ích đặt pass trong đĩa CD đi kèm USB, file chạy để đặt pass và mở pass là

LOCK.EXE

pass gồm 8 kí tự. Tôi chỉ nhớ chính xác 4 kí tự đầu, 3 kí tự sau ko nhớ vị trí của 3 kí tự sau. kí tự cuối cùng chịu ko nhớ nổi. nhờ các pác chỉ giúp cho vài soft giải quyết vụ này. thank you, rất gấp
    Quote Quote

Like
    0
    sao o ai giúp tôi . lí bí quá rồi.......

Like
    0
    3 kí tự sau ko nhớ vị trí thì bác cứ thử 6 trường hợp, thêm cái cuối nữa tầm ~36 trường hợp, tổng cộng thử ~42 cách là ra thôi mà :P

Like
    0
    sặc bác làm thử đi nếu bác làm dược dứoi <1000 cách thử mà ra mới là lạ đấy chỉ đơn giản tính như thế này nó là tổ hợp của 3 ký tự và sau đó là dịch chuyển 24 ký tự và 10 số vâyhj thấp bạn đơn gian nhân 3 với 34 khả năng có thể xẩy ra = 102 trường hợp. sau đó ta nhân 102 với lũy thừa 3 vậy bàng bao nhiêu
    lâu rôi không sờ vô cách tính tuy không chính sác nhưng sắc xuất của nó không dưới 1000 lần đâu.

Like
    0
    thank nhưng làm cách thủ công nì không được đâu bác ơi. phải lên tới hàng ngàn lần. kiểu gì cũng nhầm lẫn công toi hết.
    pác nào có cách giúp tôi với.

Like
    0
    Ui em tính nhầm, lâu rồi không đụng vào mấy cái này, mà em nghĩ tầm hơn trăm cách thôi chứ nhiêu. Hồi xưa bạn em cũng có con USB JumpDrive, cũng đặt pass và quên mất pass, rồi cũng lên DDTH hỏi, và cuối cùng chả ai giúp được (Vẫn còn link đây này: http://www.ddth.com/showthread.php?t=58509)...
    Cuối cùng là đem bảo hành nhưng không được, sau đó thì con USB đấy chìm vào quên lãng luôn rồi...

Like
    0
    có nẽ lào các boác thấy tui chết mà o kứu ????????????????

Like
    0
    Ủa, format ko được à bác (format từ DOS, hoặc 1 HĐH # XP).
    Em ko dùng Jorg, nhưng cái apater đâu có bị vậy đâu, nếu có cũng chỉ là mất dữ liệu đã bị chương trình đặt pass mã hóa thôi

Like
    0
    Quote Được gửi bởi khoabeo108 View Post
    Ủa, format ko được à bác (format từ DOS, hoặc 1 HĐH # XP).
    Em ko dùng Jorg, nhưng cái apater đâu có bị vậy đâu, nếu có cũng chỉ là mất dữ liệu đã bị chương trình đặt pass mã hóa thôi
    format chắc là ngon lành nhưng tui o muốn format vì muốn tìm pass để lấy chỗ data đó

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết