Trang 6 / 25 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 241
    Like
    15
    Quote Được gửi bởi Gà Còi View Post
    Pro GA mà nói thế thì ko đúng sự thật rùi. AMZ của bác đã 2-3k rùi thì GA bét cũng tầm đó nhỉ
    Dạo này bỏ bê gà bác ạ. Đang tính rảnh rảnh dọn lại chăn gà kiếm chút cháo, cơ mà đang máu auto quá đi !

Like
    147
    Quote Được gửi bởi BoTayConGaQuay View Post
    Dạo này bỏ bê gà bác ạ. Đang tính rảnh rảnh dọn lại chăn gà kiếm chút cháo, cơ mà đang máu auto quá đi !
    Hehe mảng auto kia đang ngon, bỏ bê GÀ là chuẩn rồi. Em chỉ ước auto đc như bác nhưng mà chẳng làm đc. Đang tính hỏi mua bản quyền cách làm + code auto của bác. Ko biết bác có bán ko

Like
    15
    Quote Được gửi bởi Gà Còi View Post
    Hehe mảng auto kia đang ngon, bỏ bê GÀ là chuẩn rồi. Em chỉ ước auto đc như bác nhưng mà chẳng làm đc. Đang tính hỏi mua bản quyền cách làm + code auto của bác. Ko biết bác có bán ko
    He he, code mình không bán được vì dính nhiều thứ lắm lắm . Nhưng cách làm auto nếu bác théc méc gì cứ hỏi tui giúp được gì tui sẽ giúp bác .

Like
    1
    ủa sao e thấy GA nó bảo, dùng CMND hoặc hóa đơn để xác thực địa chỉ - nó chỉ chấp nhận những quốc gia có trong danh sách support region của nó, e xem trong đó ko có VN mà. Gửi qua vẫn đc nó chấp nhận ạ ???? E request lần 3 rồi, chờ mãi chả thấy nó gửi về

Like
    6
    nếu như đúng những gì ku bên US nói thì PIP thứ 6 nhưng thứ 7 vẫn đc PI như nó tháng trước thì PI xong thứ 2 ae ra rút xiền phải ko nhể

Quote Được gửi bởi xetuotxichvn1 View Post
    ủa sao e thấy GA nó bảo, dùng CMND hoặc hóa đơn để xác thực địa chỉ - nó chỉ chấp nhận những quốc gia có trong danh sách support region của nó, e xem trong đó ko có VN mà. Gửi qua vẫn đc nó chấp nhận ạ ???? E request lần 3 rồi, chờ mãi chả thấy nó gửi về
    cái danh sách đấy là ngôn ngữ nó hỗ trợ thì phải, hồi đầu tháng e gửi hộ chiếu của VN phát đc luôn nè.

Like
    6
    chia zui cùng anh em, em đã được google cho lên dĩa, gần PIP/PI tới nơi rồi mới tức chứ, lần sau chắc ko dám lập topic nữa

7. Thành viên Like bài viết này:

Like
    6
    Quote Được gửi bởi cafes View Post
    chia zui cùng anh em, em đã được google cho lên dĩa, gần PIP/PI tới nơi rồi mới tức chứ, lần sau chắc ko dám lập topic nữa
    oạch, lí do cho lên đĩa là gì thế bác? e chơi mỗi Youtub ko biết có nguy cơ nào bị cắt tiết gà ko nhỉ ?

P/S: Đã PI ........ ở Lithuania, EGYPT, NYC (New York City ?). Romania thì có thằng đã PIP, có thằng chưa. Bao giờ mới đến VN đây

Like
    13
    khi nào india có dấu hiệu là đến vn mình

Like
    35
    Dự thứ 2 PIP ,thứ 3 PI đúng như chương trình
    Adsense Full Approval 500k Y!M:nguyenvanquy_dhbkhn

Like
    6
    mấy bác xài FullScreen network cho e hỏi bọn này nó thanh toán qua GA hay qua đâu ạ? Vừa nhận đc mail chấp nhận mà chưa biết nó pay ntn

Trang 6 / 25 FirstFirst ... 345678911 ... LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết