Hiển thị kết quả từ 1 đến 6 / 6
    Like
    4

Webmaster tools ko hiện dữ liệu trong phần Links to Your Site :(

Mình tự code để tạo website http://www.suabotbim.com. Đã đi nhúng link ở một số trang web khác nhưng hiện giờ trong webmaster tools ko hiện dữ liệu. Mình đã tạo một vài trang web trước đây với cms có sẵn và cũng đi nhúng link như vậy và chỉ vài ngày là hiện được dữ liệu trong phần Links to Your Site. Các bạn có thể giúp mình review xem lý do tại sao ko? Cảm ơn rất nhiều.
    p/s:
    - đã submit sitemap và có 272 link indexed.
    - Trong phần crawl error hiện dòng -> No errors detected in the last 90 days. Nice!
    - Crawl Stats đã có dữ liệu.
    - Blocked URLs ko có link nào bị block
    ....
    Quote Quote

Like
    2
    Domain của bạn đã xuất hiện trên tìm kiếm của google rồi , đợi thêm mấy ngày nữa xem trong webmaster có cập nhật ,thường thì cập nhật chậm 1, 2 ngày

Like
    4
    Quote Được gửi bởi ducgiai View Post
    Domain của bạn đã xuất hiện trên tìm kiếm của google rồi , đợi thêm mấy ngày nữa xem trong webmaster có cập nhật ,thường thì cập nhật chậm 1, 2 ngày
    thank bạn đã trả lời mình, hôm nay mình đã review source code và phát hiện một số bug có thể là nguyên nhân. mong là vài ngày nữa tình hình sẽ khá hơn.

Like
    2

Webmaster tools ko hiện dữ liệu trong phần Links to Your Site

Quote Được gửi bởi mebepizza View Post
    thank bạn đã trả lời mình, hôm nay mình đã review source code và phát hiện một số bug có thể là nguyên nhân. mong là vài ngày nữa tình hình sẽ khá hơn.
    Bạn ơi có thể chia sẻ bug chỗ nào được không
    Mình cũng bị như bạn mà không biết vì sao

Like
    0
    Đợi GG nó index rồi mới xuất hiện, bạn search nhiều xong click vào trang web của mình ý. Cố gắng làm index link ở nhưng nới bạn đặt mấy hôm là có ngay thôi mà.

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    2

Bạn ơi

Quote Được gửi bởi funny9x View Post
    Đợi GG nó index rồi mới xuất hiện, bạn search nhiều xong click vào trang web của mình ý. Cố gắng làm index link ở nhưng nới bạn đặt mấy hôm là có ngay thôi mà.
    Số lượng người click vào web mình nhiều mà sao đến giờ vẫn chưa có dữ liệu, không biết có phải do lỗi gì không nhỉ
    Khó mới cần có cái để chia (Chia sẻ nhé :D)

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết