Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 54
    Like
    83
    Quote Được gửi bởi daiphuminhdt View Post
    uppppppppppp cho bac giai oan
    ra đảo tắm là vừa nắng rùi

------------

gặp trò này chơi kiểu troll nhau cũng được ( nếu SIM mình là SIM sinh viên =)), Viettel ) , nó đã troll mình như thế thì ắt nó sẽ làm liền mạch , giờ mình chơi trò VT100 . soạn VT100 gửi tới 109 , xong để nó duy trì đấy . mua lấy 1 cái SIM viettel 65k khác, lắp vào máy, mình cũng kích hoạt dịch vụ chuyển cuộc gọi đến khi có số gọi vào số mình hay dùng, chuyển qua một số viettel 65k đấy, mình thì chỉ mất 200 -> 300 đồng / phút thôi . giờ thì chờ thằng kia nó chơi mình, có ai gọi tới chửi thì mình nhẹ nhàng giải thích, xong hỏi xem họ có bạn nào SIM sinh viên Vietel ko , nhờ họ dùng SIM đó nháy gọi lại số mà thằng củ chuối nào đó nó nháy họ , xong mình bật nhạc cho họ nghe , để đến bao giờ thằng củ chuối kia nó hết tiền tài khoản thì máy tự sẽ tắt .

VT100 gọi nội mạng có 200 vnd , 300 vnd / phút , thằng troll mình mà SIM mobi hay SIM Viettel gói Eco, tomato thì nó vỡ cm mặt =]] . kinh ngay

P/S: Trường hợp mà thằng troll mình nó cũng VT100 thì ko áp dụng được .
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Like
    2
    chắc máy điện thoại của vợ bạn mặc định chuyển hướng các cuộc gọi đi qua số của bạn rồi

Like
    0
    Lúc còn quen con ghệ của mình, mình lấy số của ba nó đặc tên là ox iu ( vì nó đặt số của mình là ox iu, nữa đêm nó nhắn tình tứ iu thương cho mẹ nó, và sau đó tụi mình chia tay.

4. Thành viên Like bài viết này:

Like
    83
    Quote Được gửi bởi chinhngon View Post
    Lúc còn quen con ghệ của mình, mình lấy số của ba nó đặc tên là ox iu ( vì nó đặt số của mình là ox iu, nữa đêm nó nhắn tình tứ iu thương cho mẹ nó, và sau đó tụi mình chia tay.
    quá là troll, chia tay là phải =)) ,may mà còn toàn xác
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Like
    0
    vãi bác này...hahahhaha bó tay

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Kẻ Mới Đến View Post
    ra đảo tắm là vừa nắng rùi

------------

gặp trò này chơi kiểu troll nhau cũng được ( nếu SIM mình là SIM sinh viên =)), Viettel ) , nó đã troll mình như thế thì ắt nó sẽ làm liền mạch , giờ mình chơi trò VT100 . soạn VT100 gửi tới 109 , xong để nó duy trì đấy . mua lấy 1 cái SIM viettel 65k khác, lắp vào máy, mình cũng kích hoạt dịch vụ chuyển cuộc gọi đến khi có số gọi vào số mình hay dùng, chuyển qua một số viettel 65k đấy, mình thì chỉ mất 200 -> 300 đồng / phút thôi . giờ thì chờ thằng kia nó chơi mình, có ai gọi tới chửi thì mình nhẹ nhàng giải thích, xong hỏi xem họ có bạn nào SIM sinh viên Vietel ko , nhờ họ dùng SIM đó nháy gọi lại số mà thằng củ chuối nào đó nó nháy họ , xong mình bật nhạc cho họ nghe , để đến bao giờ thằng củ chuối kia nó hết tiền tài khoản thì máy tự sẽ tắt .

VT100 gọi nội mạng có 200 vnd , 300 vnd / phút , thằng troll mình mà SIM mobi hay SIM Viettel gói Eco, tomato thì nó vỡ cm mặt =]] . kinh ngay

P/S: Trường hợp mà thằng troll mình nó cũng VT100 thì ko áp dụng được .
    Cái này là sao em đọc hoài vẫn không hiểu !!!!!
    Quan trọng là mình muốn k chứ k phải người khác

Like
    0
    Mình ghét nhất mấy cái thể loại nháy máy!

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi Boy_Just_Married View Post
    Mình ghét nhất mấy cái thể loại nháy máy!

Like
    0
    Quote Được gửi bởi chinhngon View Post
    ôi sock bác này quá =))
    ai muốn dứt áo ra đi thì áp dụng cách này đc

Like
    2

Giận dữ !

Quote Được gửi bởi nhansutienluong View Post
    Thằng bạn này cao tay quá. Lừa mấy đứa con gái thì không biết kết quả ra sao???
    cao tay cái ****, bạn chết mà lấy cái đó để làm trò đùa thì đéo hiểu đầu óc nghĩ gì nữa ...

Trang 2 / 6 FirstFirst 12345 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết