Hiển thị kết quả từ 1 đến 5 / 5
    Like
    0

Nhờ các bạn tư vấn mua laptop

- TÌnh hình là mình có đứa em sắp đi du học ở Singapo. Dự tính mua laptop khoảng 15 triệu. DÙng cho nữ, nhẹ, mạnh, kích thước nhỏ gọn. MÌnh thích các nhãn hiệu HP. Del, Vaio. Thanks các bạn!
    Quote Quote

Like
    5
    15 củ có thể quất 1 em ultrabook rồi. mỏng nhẹ thời trang luôn

Like
    0
    cố thêm tí nữa làm cái dell XPS 13 corei5 ( hàng REF ) xài cho sướng bạn ạ

Like
    3
    Quote Được gửi bởi dongcambiz View Post
    - TÌnh hình là mình có đứa em sắp đi du học ở Singapo. Dự tính mua laptop khoảng 15 triệu. DÙng cho nữ, nhẹ, mạnh, kích thước nhỏ gọn. MÌnh thích các nhãn hiệu HP. Del, Vaio. Thanks các bạn!
    Ủa đi Singapore mà mua laptop bên này đem sang làm gì cho phí vậy bạn? mua ở VN đắt lắm, qua bên đó rồi mua, bên mình nó tính thuế nhập khẩu, VAT và nhìu thứ khác nữa. Nói em bạn qua đó mua với số tiền đó có thể mua được máy có cấu hình mạnh gấp đôi so với bên này. Mình xin đề nghị một vài model sau dành cho nữ và đáp ứng các yêu cầu như bạn nêu trên:
    1. Vaio:Từ 15tr trở xuống ko có VGA rời đâu nha bạn, Vaio SVE15112FX 2374G64WHP.
    2. Dell: Vostro 3460 53214G50G, cái này có card NVIDIA GT630M 1Gb.
    3. HP: HP G4 2023TX 2454G75G, cái này cũng có card rời ATI 7670M 1Gb.
    Nhưng nói thật mình khuyên bạn đừng dùng hàng HP và Acer nha, mình từng dùng nên biết, còn bảo hành thì ko sao chứ vừa hết BH là hư liên tục.

- - - Updated - - -

Quote Được gửi bởi dongcambiz View Post
    Ủa đi Singapore mà mua laptop bên này đem sang làm gì cho phí vậy bạn? mua ở VN đắt lắm, qua bên đó rồi mua, bên mình nó tính thuế nhập khẩu, VAT và nhìu thứ khác nữa. Nói em bạn qua đó mua với số tiền đó có thể mua được máy có cấu hình mạnh gấp đôi so với bên này. Mình xin đề nghị một vài model sau dành cho nữ và đáp ứng các yêu cầu như bạn nêu trên:
    1. Vaio:Từ 15tr trở xuống ko có VGA rời đâu nha bạn, Vaio SVE15112FX 2374G64WHP.
    2. Dell: Vostro 3460 53214G50G, cái này có card NVIDIA GT630M 1Gb.
    3. HP: HP G4 2023TX 2454G75G, cái này cũng có card rời ATI 7670M 1Gb.
    Nhưng nói thật mình khuyên bạn đừng dùng hàng HP và Acer nha, mình từng dùng nên biết, còn bảo hành thì ko sao chứ vừa hết BH là hư liên tục.
    Tôi chỉ là 1 kẻ tâm...vô thường!!!

Like
    0

Hấp dẫn đây !

đúng rồi ^^ mua ở VN làm gì cho mắc...sang bên đó mua cho đỡ tốn tiền thuế

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết