Trang 4 / 4 FirstFirst 1234
Hiển thị kết quả từ 31 đến 35 / 35
    Like
    195
    thằng Đội trưởng đội tuyển đang bá đạo quá, kỳ này bác Bá chắc lượm banh dài dài quá

Like
    34
    Thời nào rồi mà còn sợ phạm húy, viết bóng gió kiểu này bài viết bốc mùi thối chịu không nổi.
    "bất khả tri"

Like
    1,064
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Thời nào rồi mà còn sợ phạm húy, viết bóng gió kiểu này bài viết bốc mùi thối chịu không nổi.
    Em thấy nói đúng tên đúng người mà? đâu có sợ phạm húy đâu? ngoài ra còn viết rất thẳng rất thật có bóng gió gì đâu? Bác ni có vấn đề về nhìn đọc rùi, phải... hốt liền thôi

Like
    34
    Quote Được gửi bởi Osama Binladen View Post
    Em thấy nói đúng tên đúng người mà? đâu có sợ phạm húy đâu? ngoài ra còn viết rất thẳng rất thật có bóng gió gì đâu? Bác ni có vấn đề về nhìn đọc rùi, phải... hốt liền thôi
    Giọng điều bác này tuy ở xa đất nước nghìn dặm nhưng ra điều cũng gần gần với... đồng chí X
    "bất khả tri"

Like
    1,064
    Quote Được gửi bởi superthin View Post
    Giọng điều bác này tuy ở xa đất nước nghìn dặm nhưng ra điều cũng gần gần với... đồng chí X
    Bác lại phán quá hời hợt rùi, chả biết gì cứ nói bừa, đáng lẽ ra phải ngược lại mới đúng

PS: Quan điểm của Bin là: xa hay gần đồng chí X, hay Y nào cũng chả quan trọng, quan trọng là cái tâm của mình biết nhìn đúng và... phán đúng với thực tế thôi

Người Việt ta xưa có câu: "đánh kẻ chạy đi chớ ai đánh người chạy lại", trước đây thời buổi nhá nhem bác nào cũng... giống bác nào một tay che trời, giờ hội CĐV ta người tài đông như kiến như cỏ, tai mắt khắp bờ tường hộc tủ, hở cái gì là biết ngay thì các bác ấy miễn biết thời thế bây giờ không che trời được nữa và hành sự cho quang minh lỗi lạc dẫn dắt đội bóng vượt khỏi ao nhà tham gia cuộc chơi quốc tế kiếm tí thành tích về thì dẫu bác nào trọng tài, cầu thủ hay.. HLV cũng OK hết

Trang 4 / 4 FirstFirst 1234

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết