Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    2

Thông tin Đăng nhập nhanh vào diễn đàn mà không mất công đăng ký.

Nếu bạn vào một diễn đàn mà chưa có tài khoản, trong khi diễn đàn yêu cầu đăng nhập mới có thể xem link hoặc lấy link download.

Thủ thuật sau sẽ giúp bạn bỏ qua bước đăng ký tài khoản:

1. Vào trang chủ link đã bị xóa

2. Kéo thả cái nút 'One Click Login' ở trang chủ lên thanh đánh dấu của trình duyệt.
    Nếu bạn không biết thanh đánh dấu ở đâu thì có thể xem video hướng dẫn cách dùng:

link đã bị xóa

3. Giờ bạn đã có 1 nút 'One Click Login' trên thanh đánh dấu. Muốn login vào trang nào thì bạn chỉ cần tìm đến trang login và bấm vào nút đó là xong.

Chúc bạn thành công.
    Được sửa bởi nino lúc 13:06 ngày 16-11-2012

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi megazord100 View Post
    Nếu bạn vào một diễn đàn mà chưa có tài khoản, trong khi diễn đàn yêu cầu đăng nhập mới có thể xem link hoặc lấy link download.

Thủ thuật sau sẽ giúp bạn bỏ qua bước đăng ký tài khoản:

1. Vào trang chủ link đã bị xóa
    2. Kéo thả cái nút 'One Click Login' ở trang chủ lên thanh đánh dấu của trình duyệt.
    Nếu bạn không biết thanh đánh dấu ở đâu thì có thể xem video hướng dẫn cách dùng:

link đã bị xóa

3. Giờ bạn đã có 1 nút 'One Click Login' trên thanh đánh dấu. Muốn login vào trang nào thì bạn chỉ cần tìm đến trang login và bấm vào nút đó là xong.

Chúc bạn thành công.
    Có khi nào chơi cái đó xong có này mất pass đăng nhập hông ta?? tại sao mình không dùng username và pass đăng nhập ngay trang mình cần vô mà lại dùng cái này, lỡ nó cài cái gì vô máy mình thì toi... cái gì chứ username và pass thì phải đăng nhập vào chính cái trang của mình log vô mới an tâm.

Bài này em nghĩ không khuyến khích anh em dùng, vì vậy để an toàn cho mọi người, thread này đóng nhe bác chủ!
    Được sửa bởi nino lúc 13:08 ngày 16-11-2012

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Mà sao lòi thêm cái thread này ở đây vậy trời??

http://www.ddth.com/showthread.php/1...t=#post3882946

Vậy là spam bài viết... không loại trừ khả năng bạn này đang tính toán chuyện gì đó, tạm thời xóa link, ban nick 3 tháng cảnh cáo luôn

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết