Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast
Hiển thị kết quả từ 51 đến 60 / 68
    Like
    0
    Mọi người cho mình hỏi là trong windows vista tại sao không thể vào được thư mục Documents and Settings? Nó cứ báo "location is not available" hoài.
    Mình vẫn vào bình thường mà. Bạn kiểm tra lại máy bạn đi.

Like
    13
    Quote Được gửi bởi ^_^Cool^_^ View Post
    Mọi người cho mình hỏi là trong windows vista tại sao không thể vào được thư mục Documents and Settings? Nó cứ báo "location is not available" hoài.
    Chắc tài khoản của bạn bị giới hạn
    Bạn cần có tài khoản Administrator
    PDN Store-Chuyên bán Iphone: 62 Thái Thị Bôi, ĐN

Like
    0
    Kì nhỉ. Tài khoản của mình là Administrator nhưng cũng không thể vào được. Không biết có phải là tại bản ***** win không nữa.

Like
    0
    Kì nhỉ. Tài khoản của mình là Administrator nhưng cũng không thể vào được. Không biết có phải là tại bản ***** win không nữa.
    Bạn nghĩ bọn mình dùng bản quyền hết đó à ?

Like
    0
    ^_^ Mình có 1 câu hỏi nữa là hình như windows vista không có nút up trong windows explore. Chỉ thấy nút back và forward à.

Like
    20
    Quote Được gửi bởi ^_^Cool^_^ View Post
    ^_^ Mình có 1 câu hỏi nữa là hình như windows vista không có nút up trong windows explore. Chỉ thấy nút back và forward à.
    Ví dụ: Mở My computer: click C: click Download clik driver
    Ở Menu Bar ngang trên cùng có mủi tên qua phải > Computer > Download > Driver >
    Cứ việc click thẳng vào Download (up parent folder) hay click thẳng vào Computer (up parent folder)

Like
    0
    Cách nhanh hơn là ấn Alt + Up.

Like
    0
    May bo teo oi, Windows Vista sao tui ***** khong duoc, mac du trong DVD co ***** nhung ma ***** khong duoc, các bo teo mua ban quyen luon hay sao ma duoc xai da vay? A ma may software cai cho Vista it qua nen cung kho xai qua ha

Like
    0
    giúp em với e muốn có cái theme của vista chính hiệu nhé, mà đuôi của nó là .theme cơ, các bro giúp với. thank các bro rất nhìu!!!!

Like
    0
    May bo teo oi, Windows Vista sao tui ***** khong duoc, mac du trong DVD co ***** nhung ma ***** khong duoc, các bo teo mua ban quyen luon hay sao ma duoc xai da vay? A ma may software cai cho Vista it qua nen cung kho xai qua ha
    - Trên diễn đàn có c-rack Windows Vista xịn lắm mà. Cái đó c-rack mà cứ như là bản quyền vậy. Update cứ vô tư. Bạn chịu khó search nhé.
    - Còn mấy software cho Vista thì mấy thấy là đa số đều tương thích rồi mà.

giúp em với e muốn có cái theme của vista chính hiệu nhé, mà đuôi của nó là .theme cơ, các bro giúp với. thank các bro rất nhìu!!!!
    Cài cả một bộ Transform Pack mà vẫn còn chưa ăn thua. Bạn định dùng mỗi cái .theme thì làm sao mà được. Cái .theme chỉ thay được mỗi màu, background và cỡ chữ của những theme Windows đã biết thôi.

Trang 6 / 7 FirstFirst ... 34567 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết