Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 21 đến 30 / 85
    Like
    2
    bán hàng chức năng thì amway cũng có tên tuổi đó. Bạn cũng nên thử xem sao nhé. Chúc bạn thành công

Like
    5
    Mấy cái bán hàng đa cấp này nếu đang trong kì nghỉ hè thi tham gia để lấy kinh nghiệm thôi. Đây không phải là 1 cái nghề lâu dài được, làm mấy cái này như kiểu đi lừa lọc người thân và bạn bè ấy. Mà cũng bị tiêm vào đầu cái suy nghĩ dụ được ai đó --> trở thành người ko tốt, mọi người dễ xa lánh =))

Like
    1
    Amway sản phẩm cũng tốt nhưng mình ko thích kinh doanh đa cấp, chắc do ác cảm

Like
    0
    Nói chung là không bền đâu bạn đừng có tốn thời gian làm gì, hồi đầu còn được chứ càng về sau càng phều :-j

Like
    1
    Đúng là sản phẩm amway tốt nhưng bạn pên nói đúng là bạn sẽ tạo ấn tượng xấu vì suốt ngày bám riết bạn bè mời họ vào hệ thống, mình cũng có bạn thân làm amway nên mình hiểu cảm giác khó chịu thế nào khi bạn mình cứ tuyên truyền mãi về amway để mình đăng ký
    Em mơ được tiền USD

Like
    8
    Sức mạnh khủng khiếp của bán hàng đa cấp là kêu gọi người thân của bạn tham gia hội thảo, mời làm thẻ/mua SP, đeo bám và bán hàng. Đặc biệt kỹ năng chém gió/tung hỏa mù và né tránh các "câu hỏi khó" thì cực kỳ đỉnh )

Mình có biết qua vài cty đa cấp, họ nói SP của họ giá rẻ, nhưng thực tế các SP đó ko có bán ngoài thị trường nên ko so sánh được nó "rẻ" thật hay không.

Like
    2
    Có lần bị dụ đến nghe 1 buổi hội nghị khác hàng của nó. Đến cửa, thấy trưng bảng AMWAY thì tính bỏ về rồi nhưng nể thằng bạn nên ráng bước vào trong. Lúc đầu thì cũng không có gì, nhưng đến đoạn có 1 thằng cha đại sứ gì đấy bước vào, thằng bạn mình bắt mình phải đứng lên vỗ tay, tung hô thằng cha nội đó. Nhìn cả cái hội trường cứ như trúng nhằm bùa mê ấy, gào thét điên cuồng. Đúng là một cái hội tự sướng tập thể. Bực quá, thế là bỏ về ngay.

Thêm một điều tớ không thích AMWAY là cái cách nó nói về những nghề nghiệp khác trong xã hội. Lúc đầu có 1 thằng nhảy lên nói lúc trước nó đi làm cho 1 ngân hàng lớn, sau 2 năm chẳng có gì trong tay, chỉ khi đến với AMWAY nó mới thấy được chân lí của nó. Hô hô, làm ngân hàng lớn 2 năm mà chẳng có gì thì chắc nó làm lao công hay bảo vệ chứ không phải là chuyên viên tín dụng hay tài chánh như nó nói quá. Nói thật, AMWAY thích quảng cáo thì cứ làm nhưng mà đừng có coi những nghề nghiệp khác là "đồ bỏ" như thế. Tôi không tin là có những con người đang có nghề nghiệp ổn định, có địa vị lại đi từ bỏ tất cả để chạy theo AMWAY.

Like
    136
    mình đang có thằng bạn làm ở pyramid consultan và 1 thằng làm ở gameloft kêu vô. Hai này học khá. Cóc hiểu vì sao đi làm nghề này. Mình có nói là đọc ở ddth thì nó nói đừng đọc ở ddth. Mấy cái diễn đàn thường toàn tiêu cực mà thôi! Giờ vô đây thấy đọc đúng thiệt

Like
    6
    sản phẩm của các công ty bán hàng đa cấp khá tốt...
    nhưng hệ thống và cách làm thì ko tốt )
    Fiditour chuyên vé máy bay giá rẻ: 090.335.1316

Like
    0
    k nên làm bạn ạ. đa cấp khó chơi lắm

Trang 3 / 9 FirstFirst 1234568 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết