Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 85
    xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi nino View Post
    mua đi đắt bỏ bà, chất lượng cũng dạng thường thôi, tớ bị dụ rồi, giờ thấy nó thì cạch luôn.
    Quote Được gửi bởi Kẻ Mới Đến View Post
    Nói thật là những sản phẩm của nó có tốt thì cũng đắt vãi , có ma nó mua , mà mình có tư vấn cho bạn cũng bảo mua cái gì rẻ rẻ thôi , sinh viên mà lị hoặc ..... nhà mình ko có điều kiện ko cần phải sài hàng cao cấp đâu mẹ ợ . đằng kia cái gì nó cũng đắt @@! , ừ thì dùng lâu , cơ mà trong cuồng quay công nghệ , lâu là tụt hậu , quan trọng là dùng ok , quan điểm marketing là thế !!

học đi , đừng ham hố, chỉ khổ bố mẹ :-< . mình nể bạn rùi đến có ngày chửi nhau , mất cả bạn đấy . hzzzz . thằng bạn lừa mình ý , giờ mình ko chửi nó thì thôi , nó u mê , mê muội chửi mình ngu nữa chứ , lại còn làm cho 2 đứa bạn học cùng lớp mình sợ phát khóc lên . mình cũng bó tay thôi
    bác nói em là ma à

Like
    50
    AW cũng là 1 hình thức đa cấp nhưng tổ chức bài bản và chặt chẽ hơn

Like
    3
    nên dùng thoy )) còn bán hàng đa cấp thì k nên

Like
    3
    Nói trước mình ko có làm trong AMWAY và đây là ý nghĩ chủ quan của mình

- Vào AMWAY, bạn có thể học được nhiều thứ như cách kêu gọi người khác mua đồ, nếu bỏ qua những yếu tố như hàng dỏm, lừa gạt, tìm người thân mua giúp thì việc bạn có thể kêu gọi một người chịu mua sản phẩm mình đang bán là một thành công. HIện nay công ty nào chẳng PR mua bán sản phẩm của họ, AMWAY cũng thế, chỉ có cách làm hơi khác.

Nhiều em đi bán bia, tháng nào vượt chỉ tiêu 1 két cũng thêm mấy chục K. Cái đó có khác gì AMWAY?

- Tuy nhiên, hàng AMWAY do thu hút người khác vào mạng lưới trốn thuế nên họ cho chiết khấu rất cao lên đến 30%, thí dụ một chai dầu gội 100k mà cho người khác ăn 30k, tính ra mắc. Do đó , nó mắc bỏ bà là thế. Nếu giải quyết được vấn đề này thì sản phẩm của AMWAY mới chất lượng.

- Nếu bạn có công việc ổn định rồi thì quên cái AMWAY đi, còn nếu muốn học hỏi thì vào cũng ko sao. Vì nó chẳng ép doanh số gì đâu. Bạn thấy thích kiếm tiền, muốn sale thì làm. Lúc mình bị bọn cấp cao trong AMWAY giới thiệu, nhìn tụi nó cầm IPAD, Iphone , đi du lịch tỉnh ầm ầm cũng khoái. Nhưng sorry, mình ko hứng thú lĩnh vực này. Tụi nó cũng gọi kêu mình vào cả chục lần. Chặn máy thế là xong. Việc nó gọi là công việc của nó, nhưng mình ko accept thì thôi

Like
    5
    Sản phẩm AW tốt , nhưng giá trị kiểu nhu trà xanh không độ . giá thành sản xuất và giá bán lẻ chênh nhau qúa nhiều . Đi học cách lải nhải của AW rồi xoay qua bán hàng xách tay từ nước ngoài có vẻ hay hơn
    Bác nào quân tâm đến trang tự động lấy tin PM

Like
    128
    Amway thì ko lừa đảo , nhưng hình thức kinh doanh đa cấp của nó ko phù hợp với Việt Nam , em cũng từng tham gia tổ chức này rùi , nói chung là làm hình thức đa cấp này lừa thầy phản bạn đáng ghét lắm , em khuyên bác đừng có vô

Like
    0
    Em đi nghe mấy bác này chém gió rồi, nhưng túm lại là ko theo vì thấy ko khả quan lắm các bác ah... Bà con mình ko quen dùng đồ ấy đâu

Like
    36
    Đi nghe "chém gió" thì được, nhưng tội cái là mấy đứa ở gần nhà bọn nó cứ lải nhải mãi đau cả đầu nên lỡ tay sút 2 thằng

Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngoctrung24.10 View Post
    Thế bọn này cùng 1 ruột với lô hội, lừa đảo để mua sản phẩm của nó à. hic vậy thôi pp
    Nó khác lô hội nhiều đó bạn, Lô hội khi bạn làm sếp, không làm cũng có ăn, còn amway nó tính kiểu khác, công bằng hơn, thằng cấp dưới anh lãnh lương cao hơn anh là chuyện thường, hoặc thằng dưới nó có lương mà anh ko được xu nào cũng có thể lắm

Like
    21
    Những bạn đã biết lên ddth Dot com này thì khỏi phải hỏi làm mấy món này nữa. Tin học, internet giúp bạn kiếm tiền dễ hơn nhiều là đi bán hàng đa cấp. Nhọc lắm.

Trang 2 / 9 FirstFirst 123457 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết