Hiển thị kết quả từ 1 đến 8 / 8
    Like
    2

Tham gia ngày hội bán hàng “Trăng tròn cho bé”

Mùa trung thu sắp đến, không phải ai cũng có những người thân yêu ở bên cạnh để hưởng một cái tết đầy tình thân bên bánh trung thu và đèn ông sao. Đây đó, những em nhỏ mồ côi vẫn mơ về một chút niềm vui của mái ấm gia đình, của tết thiếu nhi. Để một chút nào đó có thể giúp đỡ các em, nhóm từ thiện Sợi Nắng tổ chức chương trình ngày hội bán hàng “Trăng tròn cho bé”tại Nhà hàng Hoa Cát , số 348 đường Tự Lập, p4, Q Tân Bình. Toàn bộ lợi nhuận thu được sẽ dành để chuẩn bị những món quà trung thu và tổ chức một ngày tết trung thu thật đầm ấm cho hơn 80 em nhỏ đang sống tại mái ấm tình thương Chùa Từ Ân, huyện Long Thành , tỉnh Bà Rịa- Vũng Tàu.

Ngày hội quy tụ những bạn trẻ kinh doanh, buôn bán những mặt hàng đang được ưa chuộng như quần áo, đồ handmade, phụ kiện thời trang, hàng lưu niệm, cùng lúc, tổ chức các gian hàng phục vụ việc tham quan của các bạn trẻ như quầy hàng cá viên chiên, lẩu HongKong tự chọn, bánh xèo ..v.v.

Thêm vào đó, được sự giúp đỡ của nhiều nhà hảo tâm, ủng hộ những món đồ second hand đẹp, độc đáo và lạ mắt, nhóm từ thiện Sợi Nắng cũng tổ chức một gian hàng riêng để bán những món hàng này với giá cực rẻ.

Còn chờ gì nữa, mỗi bước chân của bạn là một viên gạch mang lại thành công cho chương trình, hãy ủng hộ chúng tôi, cũng là ủng hộ những em nhỏ đang háo hức chờ đón một mùa trung thu, có thể không giàu tình thân, nhưng giàu tình thương, hãy để các em nhỏ có một cái tết thiếu nhi ý nghĩa và hạnh phúc.
    Được sửa bởi hananguyen98701 lúc 17:32 ngày 13-09-2012

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    1
    Chương trình rất ý nghĩa

4. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi hananguyen98701 View Post
    Nhóm từ thiện Sợi Nắng tổ chức chương trình ngày hội bán hàng “Trăng tròn cho bé”tại Nhà hàng Hoa Cát , số 348 đường Tự Lập, p4, Q Tân .
    Ngoài chút thông tin không đầy đủ về địa chỉ, chả có dòng nào cho biết về thời gian tổ chức cả, làm mấy chuyện này không chỉ cần tấm lòng không thôi đâu bạn ơi, phải để tâm vào nó một chút chứ không là lủng chương trình đó.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

6. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    2
    Cảm ơn bạn đã quan tâm và góp ý, thực sự thì tớ có post bài và rất đầy đủ, tuy nhiên, tớ mới tạo tài khoản mới để ko ảnh hưởng đến hoạt động của tài khoản cũ và các hoạt động cá nhân khác, mà tại diễn đàn mình ko cho phép tớ post link hay hình ảnh khi chưa đủ số bài quy định, sau vài lần post không được, tớ đành phải bỏ link và hình đi . Vì thế mà bài viết còn lại như trên, bạn có thể seach chương trình Trăng tròn cho bé ở google, chọn link từ blog NgocLuu để tham khảo kỹ chương trình . Hy vọng được sự quan tâm của các bạn Chân thành cảm ơn

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi hananguyen98701 View Post
    Cảm ơn bạn đã quan tâm và góp ý, thực sự thì tớ có post bài và rất đầy đủ, tuy nhiên, tớ mới tạo tài khoản mới để ko ảnh hưởng đến hoạt động của tài khoản cũ và các hoạt động cá nhân khác, mà tại diễn đàn mình ko cho phép tớ post link hay hình ảnh khi chưa đủ số bài quy định, sau vài lần post không được, tớ đành phải bỏ link và hình đi . Vì thế mà bài viết còn lại như trên, bạn có thể seach chương trình Trăng tròn cho bé ở google, chọn link từ blog NgocLuu để tham khảo kỹ chương trình . Hy vọng được sự quan tâm của các bạn Chân thành cảm ơn
    Góp ý từ một người quan tâm đến các chương trình công tác xã hội: với công sức gõ bằng này chữ phân trần, bạn chỉ việc đơn giản là ghi thêm: vì những lý do đặc biệt nên thông tin không được cung cấp đầy đủ, chương trình sẽ được tổ chức vào lúc .... giờ, ngày .../.../....
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    0
    em ủng hệ chương trình này ạ

em muốn đóng góp một số thứ cho các em thì làm thế nào ạ
    Được sửa bởi nino lúc 13:15 ngày 18-09-2012

Like
    1
    Cho tớ 1 vé tham gia nữa

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi kiettt View Post
    Góp ý từ một người quan tâm đến các chương trình công tác xã hội: với công sức gõ bằng này chữ phân trần, bạn chỉ việc đơn giản là ghi thêm: vì những lý do đặc biệt nên thông tin không được cung cấp đầy đủ, chương trình sẽ được tổ chức vào lúc .... giờ, ngày .../.../....
    Chủ thread vẫn không bổ sung được các thông tin để mọi người tham gia...
    Thread close để tránh các mem khác vào spam.

12. 3 thành viên Like bài viết này:

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết