Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 23
    Like
    23
    kháng cáo bằng cách xóa hết đi ) dao này site phim nhiều vô kể móc lên như nấm sau cơn mưa,cũng là nhu cầu người xem cũng ko ít. đa số là copy và sao chép lại chứ ko có bác nào tự dịch dạng hd cho mọi người xem

Like
    0
    Quote Được gửi bởi thatlachan View Post
    kháng cáo bằng cách xóa hết đi ) dao này site phim nhiều vô kể móc lên như nấm sau cơn mưa,cũng là nhu cầu người xem cũng ko ít. đa số là copy và sao chép lại chứ ko có bác nào tự dịch dạng hd cho mọi người xem
    Thế bạn nghĩ là tự dịch dạng hd là ko vi phạm sao
    Phim, nhạc đều vi phạm bản quyền hết mà. Từ phi bạn upload phim, nhạc do bạn tự quay hoặc sản xuất

Like
    3
    Quote Được gửi bởi bembem8x8 View Post
    Google thông báo sẽ tiến hành “trừng phạt” các trang web bị tình nghi chứa đựng nội dung xâm phạm bản quyền bằng cách hạ thấp xếp hạng của những trang này trong danh sách kết quả tìm kiếm. May quá mình không có site nào bị kiện vì bản quyền
    Mình cũng có một website bị nhưng vì nội dung là do members gửi. Xóa đi là xong.

Like
    20
    Không biết tin tức có bị không nhỉ? Nếu bị chắc chết quá.hic hic

Like
    2
    Quote Được gửi bởi anhlagio View Post
    Đã có 1 số web phim ra đi k biết google tính j nữa hjx cả đêm ngủ nghĩ tới việc này lo quá
    nó chỉ đánh tụt xếp hạng tìm kiếm thôi bác ạ. còn vẫn chạy oke mà kok phải lo. kok làm site phim mình làm về site khác

Like
    14
    luật sofa được thông qua à @@ , thằng này cậy cầm đao mà manh động

Like
    33
    vây là mấy site thường xuyên cập nhật mấy fim mới chiếu rạp, sẽ gặp rắc rối to rồi

Like
    83
    Ghét vật, đếch hiểu là mình có chèn cái link quái nào vào đâu mà nó cứ báo chèn link . đ :-L . viết tốn công :|

Thui ngắn là do các bác SEO đen , text link của các bác phân tán ko hiểu được , chẳng hạn phim76 , text link toàn của Gg các nước =.=! . giờ phải giải quyết chỗ đó đã , và nhờ và một site trung gian PR cao kéo lên, nhờ vào hệ thống Blog spot nữa
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Like
    2
    Thực tế theo mình thì cũng là 1 chiêu bài của Google thôi. Ông ý đầu tư vào Video và Music, lẽ nào để các bác ăn à. Mang danh là xử lý vi phạm Có ý đồ cả đấy. Chi tiết

Chỉ thiệt mình, mất đi bao nhiêu kết quả tìm kiếm có ích :-s
    techblog!vn - chuyên trang công nghệ thông tin

Like
    83
    Quyền lực nằm trong tay các ông lớn mà , mình chỉ thiệt thui , cứ nằm chờ sóng yên biển nặng ta lại nổi dậy , có áp bức tự sẽ có đấu tranh >:P . chỉ khổ thằng Yahoo nó kém quá , tìm có ra cái gì đây cơ chứ nên dân ta làm SEO là cứ phải gg , giờ GG nó dở chứng, dân ta toi :-s
    Học lái xe oto tại Hà Nội

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Tags for this Thread

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết