Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast
Hiển thị kết quả từ 31 đến 40 / 84
    Like
    93
    Link vẫn lỗi kìa bác MOD ơi

- - - Updated - - -

Invalid Chủ đề specified. If you followed a valid link, please notify the administrator

Like
    191
    Quote Được gửi bởi diquaniemdau View Post
    Link vẫn lỗi kìa bác MOD ơi

- - - Updated - - -

Invalid Chủ đề specified. If you followed a valid link, please notify the administrator
    Hóa ra là do chủ thớt tự xóa các Thread của chính mình. Lúc sửa các link xong mình xem được topic nên tưởng ok rồi, ai ngờ vì là SM nên mới có thể xem được các bài đã xóa.

Em vừa restore và Close tất cả các topic của bác Sumo1981 liên quan loạt bài Youtube được Mod Snake_romantic tổng hợp.
    - Lý do restore: bài viết có giá trị và có rất nhiều posts của các thành viên khác, không chỉ có các post của bác Sumo1981.
    - Lý do Close: có vẻ như bác Sumo1981 không muốn nó tồn tại, hoặc không muốn chia sẻ thêm các vấn đề liên quan việc kiếm tiền với Youtube nên mới tự xóa. Mod phục hồi và đóng topic để giữ lại những bài có giá trị để anh em tham khảo, nhưng không cho thảo luận thêm. Vì nhiều khả năng các bác có hỏi thì bác chủ thớt cũng không muốn trả lời (nếu vẫn còn nhiệt tình thì bác ấy đã không xóa topic ?)

@all: các bạn lưu ý, không phải topic do mình mở ra thì mình muốn xóa là xóa. Các bạn chỉ tự xóa nếu cảm thấy topic của mình vi phạm nội qui của DDTH (thường những topic này mod phát hiện sẽ xóa ngay), hoặc những topic có giá trị nhưng chưa có ai tham gia thảo luận.
    Với các topic có giá trị với thành viên, được BQT chú ý và Stick hoặc đưa vào danh sách các bài viết tiêu biểu, ở mỗi topic có hàng trăm posts thảo luận của thành viên khác, thì chủ topic không được phép xóa tùy tiện, vì bạn xóa post mở đầu của Thread thì các posts khác tiếp theo cũng bị xóa.

Vì vậy, nếu các bạn muốn chia sẻ một vấn đề gì đấy thì nên suy nghĩ, đã tạo topic thì nó trở thành tài sản chung của DDTH, bạn không thể xóa tùy tiện.

P/S: em nhắn bác Sumo1981 một lời: em đã tốn khá nhiều thời gian để kiểm tra tất cả các Thread của bác, xem cái nào đã xóa, cái nào chưa để em phục hồi và Close. Nên nếu bác lại tự ý xóa một lần nữa thì em sẽ BAN nick của bác nhé (vì em cảm thấy bị xúc phạm). Mong bác nể mặt em một chút, em cảm ơn.

Like
    160
    Đọc hết mấy cái này toét cả mắt, ko biết có nên cơm cháo gì không ?
    www.VuaTenMien.Com, Mobi & Zalo:O9121Chín1357

Like
    140
    Sao bấm vào có nhiều link không đọc được gì hết

Like
    140
    Có rất nhiều bài hay nhưng bấm vào link không đọc được. Tội nghiệp cho những người đến sau như mình, mất nguồn tham khảo học hỏi... Nếu có thể xin vui lòng up/post lại. Cám ơn nhiều!

Like
    15
    Đọc tiêu đề là muốn reg nick vào luôn. Cảm ơn mọi ng đã chia sẻ

Like
    0
    Cảm ơn bác đã tổng hợp, để mình thử ngâm cứu, cố để tăng tý
    Trứng cá tầm sạch|Sơn nền nhà xưởng

Like
    4
    Tài liệu hơi cũ, nhiều cái bị youtube fix rồi nhưng dù sao cũng cám ơn bạn đã chia sẻ.

Like
    0
    toàn các kinh nghiệm từ người đi trước

Like
    16
    Toàn các cao thủ, rất hay để đọc và học tập. Xin cảm ơn mod

Trang 4 / 9 FirstFirst 1234567 ... LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết