Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 22
    Like
    3
    Quote Được gửi bởi hoquangduong View Post
    Hi, bạn này chắc chưa bao giờ SEO từ nào lên top, nên chưa thấy được lợi ích nó mang lại.
    SEO thông thường có 2 loại người SEO
    1. là người muốn bán sản phẩm nào đó, họ SEO từ khóa đó để khi search thì nó lên top và người có nhu cầu click vô để xem sản phẩm, trong những người click có thể có người mua, như vậy người làm SEO bán được sản phẩm.
    2. là người admin, SEO từ khóa lên top khi người dùng search từ khóa đó site mình lên top họ sẽ click xem và mình tăng lượt truy cập, việc tăng lượt truy cập sẽ kéo theo nhiều lợi ích khác trong đó lớn nhất vẫn là bán quảng cáo.

Như vậy không thể nói SEO không được gì nhiều nhé, nói như vậy chẳng khác nào SEOder của toàn thế giới đều đi sai đường à?
    hihi
    Anh em nào có thêm ý kiến cứ post lên cho bạn trên hiểu nhé!!!
    Bạn hoquangduong nói không sai chút nào.
    Với lại dân làm Website là phải biết SEO- còn việc kiếm tiền thì phải cần có thời gian sau khi SEO thành công
    Thân

2. Thành viên Like bài viết này:

Like
    20
    Gần đây lại phát hiện thêm các từ khóa như "tin moi nhat", "tin hot nhat" đều lên top cao luôn, như vậy là điều mình khẳng định đã không sai.
    Chỉ cần có ý chí không gì là không thể

Like
    34
    Hi, bạn này chắc chưa bao giờ SEO từ nào lên top, nên chưa thấy được lợi ích nó mang lại.
    SEO mà lên đỉnh được thì đúng là SEO nên được xếp vào lĩnh vực... tình dục học bạn à. Đùa chút thôi!. Chủ yếu ở đây mình muốn nói thay vì khoe từ khóa lên top 10 thì hãy khoe ta kiếm được thành quả gì về vật chất/ danh tiếng thực với từ khóa đó. Chứ sướng nhau lên top thì ai mà chả sướng (kiểu tinh thần AQ), như mình lên top 10 với từ "bợm nhậu" thì chả được tích sự gì vì đẳng cấp nhậu của mình không lên, rượu ngon và gái đẹp vẫn không có mà xài.
    "bất khả tri"

Like
    3
    Gần đây lại phát hiện thêm các từ khóa như "tin moi nhat", "tin hot nhat" đều lên top cao luôn, như vậy là điều mình khẳng định đã không sai.
    Chỉ cần có ý chí không gì là không thể
    còn trang này mình đã tạo link thân thiện rồi
    tintuconline24h . net
    Bây giờ mình làm sao để SEO cho lên
    Thân

Like
    20
    Quote Được gửi bởi tanquadt View Post
    còn trang này mình đã tạo link thân thiện rồi
    tintuconline24h . net
    Bây giờ mình làm sao để SEO cho lên
    Thân
    Bạn có thể trao đổi với mình qua yahoo hoquangduong vào buổi tối nhé, vì cty không cho online yahoo trong giờ làm việc nên chỉ online buổi tối được thôi bạn,
    Còn trên này mà chỉ thì vừa dài dòng mà vừa khó hiểu.
    Khi nào rảnh buổi tối bạn pm yahoo cho mình, mình biết được bao nhiêu thì chỉ bấy nhiêu nhé!

Chúc mọi người buổi chiều dzui nhé

Like
    0
    yahoo nó đâu có SEO cho Tin tức của họ, mà bạn search bằng google hả, yahoo nó cũng là SE, chỉ đứng sau google về lượng người dùng. nên bạn nói SEO hơn yahoo là không hợp lý. chỉ là kết quả search của bạn đứng trên yahoo trong google ( yahoo không SEO với google)

Like
    0
    Quote Được gửi bởi hanoihostel View Post
    yahoo nó đâu có SEO cho Tin tức của họ, mà bạn search bằng google hả, yahoo nó cũng là SE, chỉ đứng sau google về lượng người dùng. nên bạn nói SEO hơn yahoo là không hợp lý. chỉ là kết quả search của bạn đứng trên yahoo trong google ( yahoo không SEO với google)
    Hoàn toàn chính xác!
    Google dạo này đang cải thiện thuật toán rất nhiều, nên chưa có gì để nói cả. Nhưng dù gì cũng chúc mừng Dương cái nè!

Like
    24
    Ông vatgia có đội ngũ SEO chà bá luôn

Like
    20
    Quote Được gửi bởi hanoihostel View Post
    Dùng yahoo search vẫn top mới ghê, Bing cũng thía luôn

Like
    0
    nhận iem làm để tử được không bác ơi.
    EM sale từ balo , ba lo lên top 1 balo laptop , ba lo may anh, cua hang balo, cũng có top
    Nhưng thật ra e không phải dân IT nên em muốn bác cho e bí kíp để em được bằng trị bằng e với ạ

Trang 2 / 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết