Hiển thị kết quả từ 1 đến 3 / 3
    Like
    47

Cần người hợp tác thiết kế web ( ăn chia theo dự án và công sức làm việc )

Xin chào !
    Hiện mình đang có rất nhiều dự án làm web cho các công ty mục đích là giới thiệu sản phẩm cho cty .Do mình bận quá không thể kham hết được mà phần lớn những dự án web này mình nhận là những công ty thân quen.Rất muốn tìm một bạn nào đó trong forum có khả năng thiết kế web thì hợp tác với mình .Mọi vấn đề tài chính sẽ trao đổi cụ thể khi pm cho mình
    Mình là người nhận dự án về ,sẽ đảm nhận việc thiết kế photoshop ,cắt ảnh ( nói chung là đồ họa ) .Còn bạn :
    - Dựng khung web lên theo như photoshop đã thiết kế ( skin web ) \
    -Chức năng thì không có j nhiều,vì chủ yếu là giới thiệu sản phẩm ( nếu làm thêm chức năng nào sẽ trả tiền chức năng đó )
    Về mã nguồn không yêu cầu các bạn viết code từ đầu có thể sử dụng các mã nguồn mở ( joomla,wordpress...) miễn sao đảm bảo skin giống như thiết kế bản vẽ .
    Vì đây là những dự án mình làm vì có mối quan hệ với đối tác nên đảm bảo sẽ không hết việc nếu các bạn làm tốt và có thái độ làm việc nghiêm túc ( còn phong cách làm việc chộp giật thì miễn pm lại cho mình nhé ,thông cảm cho mình ) vì nó sẽ ảnh hưởng đến các dự án tiếp theo của mình

Nếu ai có khả năng thì pm cho mình nhé :
    nick yahoo : Sonpro989
    ( pm trước khi add nick nhé )
    Cuối cùng xin cảm ơn các bạn đã đọc những dòng này của mình .Rất vui khi đựoc hợp tác với các bạn sinh viên trong forum
    Quote Quote

Like
    36
    Quote Được gửi bởi ngotuannghia View Post
    Rất vui khi đựoc hợp tác với các bạn sinh viên trong forum
    ô, vậy là chỉ hợp tác với sinh viên thôi pác
    love you and love me :mad:

1600 Amphitheatre Parkway Mountain View, CA 94043
    Like
    0
    Quote Được gửi bởi ngotuannghia View Post
    Xin chào !

Cuối cùng xin cảm ơn các bạn đã đọc những dòng này của mình .Rất vui khi đựoc hợp tác với các bạn sinh viên trong forum
    chết mình không phải sinh viên rồi

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết