Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 14 / 14
    Like
    204
    chào bạn nếu bạn có cơ hội tham gia buổi họp báo giới thiệu chương trình thì sẽ thấy rằng tham gia cái này là phí tiền.
    >D

Like
    0
    Thật sự tôi thấy chưa cần thiết để tham gia chương trình giới thiệu về đào tạo Games của NIIT vì bọn tôi làm games thực tế, tôi lấy lương tâm mình mà nói...lập trình games là hấp dẫn nhưng đào tạo như vậy không thể làm games được...

Like
    0
    Em mạn phép hỏi các bác ở đây có ai đã học NIIT chưa nhé.
    Em thì chẳng bênh ai, nhìn qua giáo trình Game Dev thì có vẻ nhanh thật nhưng chưa thể biết được sẽ ra sao.

Mọi người có thể nhận xét nhưng mong mọi người nhận xét khách quan và dùng những từ ngữ hợp lý hơn.
    Ví dụ: "Thất bại" và "Phí Tiền"....
    1 từ như vậy tung ra khi chưa biết kết quả của nó.

Like
    0
    Từ từ đã các bác, thị trường của ta cũng chỉ là thị trường gia công thôi. Nếu lấy ngay chương trình đào tạo chuẩn mực của Game Developer mà áp dụng vào thì vừa mắc tiền ko có ai học mà học xong cũng chẳng biết để làm gì (đi xuất khẩu lao động áh).

Chương trình học như thế thì cũng đủ để làm 1 vài cái game nho nhỏ, nghiên cứu rồi, ko thì làm Software Developer cũng được.

Nhưng khi thị trường phát triển, nhu cầu tăng lên thì chương trình học sẽ được điều chình cho kịp với nhu cầu thôi.

1600USD/2năm thì cũng ko mắc lắm đâu.

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết