Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 20
    Like
    0

Buồn quá đi ! Visa debit của sacom bank ???

có bạn nào đang sử dụng thẻ visa debit của sacom hay của 1 bank nào khác ACN không ? Nếu bẹn đang sử dụng thì cho mình biết chất lượng như thế nào và việc kiểm tra số dư cũng như chi tiết các khoản chi trong thẻ thì có coi trên web được không hay phải gọi phone tới center giống như ACB (mình đang sử dụng ACB visa debit card, nhưng cảm thấy rất bất tiện mỗi khi muốn kiểm tra số dư lại phải gọi tới center)

thanks,

Trâu.
    Quote Quote

nobita_mk Guest
    Tớ đang dùng nè, chán phèo, bọn support chán lắm, nhìn web của nó là biết rồi <~ không check online được, muốn kiểm tra thì lên tận trung tâm thẻ hỏi, hoặc phone cho nó.

Nhân viên thì... mù tịt hết, hỏi cái gì cũng... không biết, hôm trước phone lên hỏi số dư, nó bảo... chờ em chút.... xong rồi.... "Em tìm hoài mà không thấy chỗ nào có cái đó cả, anh dzui lòng ra máy ATM kiểm tra dùm em đi" <~ Bó tay!

Like
    245
    Sacombank có dịch vụ MobileBanking gì đó, mỗi giao dịch xẫy ra là đều nhắn tin vào số điện thoại đã đăng ký, ngoài ra còn dịch vụ gửi sổ phụ qua email, từng ngày, từng kỳ... các bạn phải đăng ký mới được sử dụng...

Like
    1
    Còn Techcombank thì tuyệt mình đang dùng thanh toán đc hết.Check tài khoản online và offline dễ dàng.Support tuyệt vời, nhiệt tình nữa.Nói chung là rất tốt

Like
    0
    Quote Được gửi bởi trihhnguyen View Post
    Còn Techcombank thì tuyệt mình đang dùng thanh toán đc hết.Check tài khoản online và offline dễ dàng.Support tuyệt vời, nhiệt tình nữa.Nói chung là rất tốt
    bạn đang dùng visa debit của techcombank à, thủ tục đăng kí có nhanh ko ?

Like
    0
    tớ cũng đang để ý cái này nhưng còn nhiều điều chưa rõ, ví dụ như phí giao dịch mất bao nhiêu, rút tiền mặt mất bao nhiêu, phải có sẵn bao tiền để làm thẻ, ... Bạn nào có thòi gian xin giải thích giúp mình mấy cái thông tin cơ bản với, và dịch vụ của ngân hàng nào tốt. Xin cảm ơn nhiều. nói chung là mình vẫn còn mù tịt về cái thẻ credit và debit này.

Like
    0

Nói nhỏ nè !

Bác có thể nói rõ thêm chút ít ko, ví dụ về khoản cập nhật vô online banking đó, có lẹ ko, mình mua ngày hôm trước thì mấy hôm sau nó hiện thông tin giao dịch, số dư vậy? Nếu ổn em đổi quách sang xài Techcombank cho rồi, mệt với thằng ACB rồi, cám ơn bác trước nha.

Like
    0
    Quote Được gửi bởi Transcend128 View Post
    tớ cũng đang để ý cái này nhưng còn nhiều điều chưa rõ, ví dụ như phí giao dịch mất bao nhiêu, rút tiền mặt mất bao nhiêu, phải có sẵn bao tiền để làm thẻ, ... Bạn nào có thòi gian xin giải thích giúp mình mấy cái thông tin cơ bản với, và dịch vụ của ngân hàng nào tốt. Xin cảm ơn nhiều. nói chung là mình vẫn còn mù tịt về cái thẻ credit và debit này.
    ACB visa debit: làm thẻ thì mất phí thường niên 1 năm là bao nhiêu đấy mình cũng ko nhớ nữa khoảng 150k thì phải, bên trong thẻ có bn thì xái bấy nhiêu, mình chỉ dùng để thanh toán online, chưa bao giờ rút tiền cả, phí giao dịch thì rất rẻ. Thẻ của mình dùng được nhiều việc, mua domain, hosting, đặt phòng hotel ở cambodia cũng được luôn. Nhưng thằng ACB này bất tiện là ko có liệt kê giao dịch online & xem số dư mà cứ phải gọi tới tổng đài nên mình đang xem có thằng nào ngon hơn thì đổi luôn

Like
    0
    Techcombank phí giao dịch tối thiểu 50.000VND/1 lần hả bạn. Tớ thấy biểu phí trên website như vậy, thế thì đắt quá nhỉ

Like
    0
    Xin cảm ơn bạn traudat nhiều. Giá mà có ai có kinh nghiệm, tổng hợp bảng so sánh các chi tiết của các loại thẻ Visa và Master do các ngân hàng VN hiện đang phát hành thì tốt biết mấy để anh em đỡ mù chữ. Em có tìm hiểu nhưng nói thật là quá lơ mơ nên ko dám quyết định làm thẻ đó mặc dù biết nó rất tiện lợi.

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết