Trang 2 / 2 FirstFirst 12
Hiển thị kết quả từ 11 đến 19 / 19
    Like
    229
    Hồi đó bị một cái Lexmark rồi giờ cạch luôn, nếu có nhiều xu thì mần HP, ít đạn thì Canon, chấm hết.
    Chưa dùng máy in Samsung nên bạn chưa thể đánh giá chi tiết được,bạn mới chỉ đánh giá được ở góc độ "hãng mới".Như thế còn chung chung,chưa mang tính cụ thể.

Dù sao cũng cám ơn bạn đã đưa ra quan điểm của mình về dòng máy in Samsung.

xã Vĩnh Viễn, huyện Vĩnh Biệt, thành phố Kinh Cùng
    Like
    3,954
    Quote Được gửi bởi baotrihethong View Post
    Chưa dùng máy in Samsung nên bạn chưa thể đánh giá chi tiết được,bạn mới chỉ đánh giá được ở góc độ "hãng mới".Như thế còn chung chung,chưa mang tính cụ thể.

bạn nói cũng có lý, nhưng bị rồi nên không giờ để bị nữa.
    gần nhà mình có trạm BH Samsung bữa cái TV LCD ở nhà bị hư bộ công suất, nến thay cái board hết 900k, thấy chỉ có bảo hành điện thoại, TV... chả thấy ai đến BH máy in

Like
    229
    chả thấy ai đến BH máy in
    có thể là lúc trước chưa có,giờ thì có rồi đấy bạn à:">

Like
    2,418
    Quote Được gửi bởi baotrihethong View Post

Thời buổi khó khăn, tiêu đồng nào phải chắc chắn đồng đó. Việc gì tôi phải tiết kiệm chút xíu, rồi nơm nớp lo sau này không biết máy in của mình có được chăm sóc đúng cách, thay thế linh kiện đàng hoàng hay không.

Tóm lại, bạn bán thì bạn khen, người mua thấy bạn chưa đủ độ tin cậy thì họ e dè. Việc cần làm bây giờ là bạn bán hàng rẻ, chăm sóc khách hàng cho tốt, tự bản thân khách hàng sẽ quảng cáo cho bạn. Chừng 3 năm là thành công hay không biết liền à.
    Đường dài ngút ngàn chỉ một trận cười vang vang ....

Like
    0
    máy in samsung thì không nên mua bro ạ, vì sau một thời gian sài nó bị xuống màu in, mua giùm 3 người bạn là bị 3 con, thôi thì mắc tý múc con canon 6000 có 1800k cho nó khỏe

Like
    8
    mình chưa sử dụng máy in của Sam Sung bao giờ, từ trước đến nay vẫn chung thành với Hp bạn à . 50 mươi năm vẫn chạy tốt

Like
    8
    thực ra thì do mọi người đã quen cách nghĩ hãng nào chuyên về cái nào thì chọn hãng đó cho lành bạn. như Máy in thì cứ HP, Canon, Brother. Còn màn hình thì Samsung, LG. Điện thoại thì Nokia, Samsung...

Like
    1
    Quote Được gửi bởi hamhocth View Post
    thực ra thì do mọi người đã quen cách nghĩ hãng nào chuyên về cái nào thì chọn hãng đó cho lành bạn. như Máy in thì cứ HP, Canon, Brother. Còn màn hình thì Samsung, LG. Điện thoại thì Nokia, Samsung...
    Tôi thì hiện tại đang dùng máy in laser màu OKI C310dn được một người bạn giới thiệu. Thấy rất ok màu sắc đẹp tốc độ in ấn nhanh.. So ra thì cỡ HP, Canon hay Xerox gì đó không có cửa so về laser màu.

Like
    0
    Đến giờ thì SamSung bán được rất nhiều máy in rồi, mực in + đổ mực kiếm cũng dễ và rẻ, nếu không kiếm được thì bạn cứ tra google máy văn phòng Á Mỹ - mình cũng hay qua bên đó lấy mực + trống của SamSung, Catrigde bên đó cũng có sẵn luôn
    maytinhlongthanh(chấm)cơm yên tâm là ngon bổ rẻ

Trang 2 / 2 FirstFirst 12

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết