Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast
Hiển thị kết quả từ 11 đến 20 / 49
    Like
    0
    Nghe anh em nói tớ hiểu thêm rồi. Thôi cứ cố gắng chiến 3 mạng là GA, Bidvertiser, Chikita thôi.

Like
    7
    wilsoninlove: Thực ra nếu site của bạn đáp ứng được yêu cầu của bên Admicro, thì k phải k có cách để hợp tác đâu, có thể thông qua một bên thứ 3 làm đại diện tư cách pháp nhân cho site của bạn cũng là 1 cách )

KingofSeo: bác bảo Admicro làm ăn chán lắm, là chán dư nào zị? Bác nói rõ cho dân tình có cái nhìn khách quan đi ) Chứ ai lại quăng bùm 1 cái rồi chạy mất tăm vậy :P

3. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    3
    Clicksor đi bác, đặt banner và text

Like
    10
    Quote Được gửi bởi Hiep2x View Post
    wilsoninlove: Thực ra nếu site của bạn đáp ứng được yêu cầu của bên Admicro, thì k phải k có cách để hợp tác đâu, có thể thông qua một bên thứ 3 làm đại diện tư cách pháp nhân cho site của bạn cũng là 1 cách )

KingofSeo: bác bảo Admicro làm ăn chán lắm, là chán dư nào zị? Bác nói rõ cho dân tình có cái nhìn khách quan đi ) Chứ ai lại quăng bùm 1 cái rồi chạy mất tăm vậy :P
    Đúng rồi bác KingofSeo nói chán mà ko biết chán cái gì haizzz

Clicksor thì chỉ ăn được khoảng popup chứ banner với text thì chơi infolinks text còn banner thì khối thằng chơi CPM ngon hơn hẳn

6. Thành viên Like bài viết này:

Like
    11
    mạng quảng cáo VN chơi chẳng được nhiêu cả, chỉ những site nào mạnh lắm mới hy vọng kiếm được tí cơm cháo
    Lang thang

Like
    16
    Chơi Ads VN chưa đánh giá được site nào cả?

Like
    378
    Các bác cứ ngồi đó bảo quảng cáo việt nam không có tiền à. Thằng cafef đó 1 tuần banner 1/3 visit mà 15 triệu kìa.
    Mấy ông phim nữa báo giá popup thì dơi vào tầm 3tr với 5 tr với quy mô từ 20k visit - 50k visit
    Các bác chơi GA, chikita tưởng ngon ăn à, đã kiếm đc 200 usd 1 tháng đâu ợ. Mà nếu kiếm đc hơn chắc đã không vào topic này để bình luận rồi, có lẽ đang ngồi cày từ khóa với nội dung.

10. Thành viên Like bài viết này:

Like
    34
    Quote Được gửi bởi wpviet View Post
    Các bác cứ ngồi đó bảo quảng cáo việt nam không có tiền à. Thằng cafef đó 1 tuần banner 1/3 visit mà 15 triệu kìa.
    Mấy ông phim nữa báo giá popup thì dơi vào tầm 3tr với 5 tr với quy mô từ 20k visit - 50k visit
    Các bác chơi GA, chikita tưởng ngon ăn à, đã kiếm đc 200 usd 1 tháng đâu ợ. Mà nếu kiếm đc hơn chắc đã không vào topic này để bình luận rồi, có lẽ đang ngồi cày từ khóa với nội dung.
    pác đang nói về những site quy mô lớn, site nhỏ có ma mới mua quảng cáo, còn site nhỏ chơi mạng qc vn thì thà mua đường chơi zí kiến zui hơn

Like
    10
    Quote Được gửi bởi hoangan.jack View Post
    pác đang nói về những site quy mô lớn, site nhỏ có ma mới mua quảng cáo, còn site nhỏ chơi mạng qc vn thì thà mua đường chơi zí kiến zui hơn
    Theo bác định nghĩa thế nào là nhỏ, nếu nhỏ thì chơi các mạng qc của nước ngoài có chắc là sẽ được nhiều tiền không hay cũng chỉ lẹt đẹt vài $. Do định hướng phát triển site thế nào thôi, nếu theo hướng chính thống site lành mạnh có cty đứng ra đại diện pháp luật thì sẽ bán quảng cáo được thôi.

13. 2 thành viên Like bài viết này:

Like
    23
    Đúng là định hướng phát triển site rất quan trọng. Nếu site của các bác nhà mình có nội dung lành mạnh, và có định hướng nội dung ngon thì chắc khó gì kiếm được tiền to ngay cả ở trong nước, chứ các bác đừng bảo Ads Việt chán. Hihi

Trang 2 / 5 FirstFirst 12345 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết