Trang 1 / 2 12 LastLast
Hiển thị kết quả từ 1 đến 10 / 16
    Like
    2

Dreamhost dạo này càng lúc càng tệ

Thật không thể chịu nổi. Vào admin cp không dc. Một loạt các trang bị die (do host không kết nối dc). Thật tình nếu ai dang sử dụng dream có thể cho ý kiến không
    Quote Quote

Like
    8
    Theo tôi, nhanh chóng backup dữ liệu, liên tục backup dữ liệu và luôn luôn nghĩ tới backup dữ liệu .. để đề phòng một ngày mưa tầm tã, dreamhost ngập mình trong sự phá sản thì các bạn đã có thể xách vali đi tìm người yêu mới !
    Nhỡ có chuyện xảy ra thì mình là người thiệt trước tiên đó ! Phòng cháy còn hơn chữa cháy, khẩu hiệu : an toàn là bạn tai nạn là thù !

Like
    0
    Quay lại thời gian cách đây vài tháng, có biết bao người quảng cáo cho DreamHost vì những nguồn lợi thu được từ việc giới thiệu cũng như những thông số hosting nhiều đến mức phi lý (Overselling mà), tẩy chay dịch vụ Việt Nam.

Giờ thì thi nhau post bài than vãn host bị khóa khi xài nhiều, bị down bất tử liên tục... hic hic hic community ơi là community mệt thật đó...

Like
    0
    ham rẻ làm chi =))..........

Like
    0
    Kiểm tra xem DH có vi phạm các quy định về AUP, TOS không? Nếu có thì kiện nó.

Like
    0
    Phải công nhận là trước kia dreamhost ngon, nhưng giờ không còn như trước kia nữa.
    Những ai chê dịch vụ hosting của VN thì thật đáng trách, rõ ràng VN mình không thể bằng Mỹ hay Nhật được, nhưng nền công nghệ thông tin nước nhà đang phát triển đấy chứ, phải mừng mới đúng chứ, ai lại đi chê bai thế, dân Việt còn chê kỹ thuật Việt thì hỏi còn ai khen!

Like
    2
    Hix. Nếu ở VN mà bán host rẻ thế thì tôi cũng khen.
    Từng sử dụng qua PA việt nam, giá cao hơn cả dreamhost mà 1 host 1 domain.
    Lâu lâu cũng có lỗi nhưng chờ nó hết chứ dừng mong nó support. Còn dreamhost thì gửi thư là nó trả lời (it ra nó cũng xin lỗi mình)
    Nếu các bác bán rẻ tầm 100G mà giá như nó thì tôi ủng hộ các bác 2 tay. May mắn là nó đã hoạt động lại. Kèm theo 1 cái thư xin lỗi. Tôi thích nhất là chỗ này : dù có lý do gì cũng xin lỗi khách cái đã. Mấy ông vn thì khoản này kém lắm

Like
    0
    Tôi thích nhất là chỗ này : dù có lý do gì cũng xin lỗi khách cái đã. Mấy ông vn thì khoản này kém lắm
    Ghi nhận điều này để nâng cao cung cách hỗ trợ khách hàng.

Trân trọng

Like
    0
    trời dreamhost mỗi khi sever nâng cấp hay bị sao là nó báo ngay mà các bác. nó chia ra rất rất nhiều sever mà mỗi sever có rất nhiều host dược đặt tại đó mà.
    thì chỉ cần 1 cái bị làm sao thì cả sever đó sẽ bị một lượt.
    giống bên nhân hòa thôi.
    một site bị ddos thì cả lũ site khác đặt cùng sever đó đều bị đi đời luôn thoai mà.
    có gì đâu.
    Chỉ có nhược điểm mình ko thích là dung lượng cao ko được up phim lên hơi buồn.
    (tuy vẫn up lậu mấy bộ phim nhạc và phần mềm lên hiii bị họ phát hiện roài nhưng chưa bị xóa acc vì mình đã làm theo hướng dẫn của nó là xóa các file mình up chứa các phần phim phần mềm và nhạc ko có bản quyền đi roài chỉ để lại các bài hướng dấn và mấy phần mèm miễn phí hii.)

Hi vọng chắc ko bị xóa acc như bác gì nói hii.

Host của VN thì nhanh nhưng mà đắt (nhanh với người VN nhưng siêu chậm với người nước ngoài khi họ ghé thăm)
    mà site mình VN vào chiếm 60% tổng số lượt truy cập huu
    Efilmvn.com - Hướng dẫn làm phim chuyên nghiệp

Like
    0
    Hết dreamhost, chuyển sang HP VN đi bà con, hoặc qua bên bluehost thì khõi có chê ..... Hiiiiiiii

Trang 1 / 2 12 LastLast

Bookmarks

Quy định

• Bạn không thể tạo chủ đề mới
  • Bạn không thể trả lời bài viết